Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Kim Long - Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 100 m2 12,9 triệu/m2
      Trục chính Đồng Bắc kim Long gần chợ số 8.Gần đại học Trưng Vương.DT hơn 100m TC 50m KD mọi mặt hàng.Giá chỉ 1tỷ2xxtr.hotline 0989 362 ***
      Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán lô đất nền 1350 m2, mặt tiền 30m tại Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1350 m2 1,19 triệu/m2
      bán nền đất 1350  mét vuông gần chợ, trường hoc,. ủy ban nhân dân đại lào cách QL 20 400m cách các tiện ích 1 kilometvị trí kết nối trung tâm...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất dự án 210 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 210 m2 6,2 triệu/m2
      SHR (tôi chính chủ). Không qua bất cứ môi giới, cò lái nào. Tôi cần tiền gấp trong tuần. Nên để lại giá đầu tư cho ai có nhu cầu đầu tư thiện chí mua bán ...
      Đường ĐT 750, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 800 m2, mặt tiền 10m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 800 m2 1,75 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền KD nên để lại nền đất ngộp cắt lỗ 1 tỉ, giá cả thỏa thuận.Vị trí đất cực đẹp và mát do trước đất là kênh dẫn nước cả huyện, đường...
      Đường Kênh Đông, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 130 m2 13 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nền đất 5x26m = 130 mét vuông KDC Tân Đô. Giá 1,7 tỉ đường 16m bớt lộc cho khách thiện chí.a/c quan tâm và cần xem vị trí đất xin...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 1000 m2 tại Đường Lê Minh Nhựt - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1000 m2 1,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất vườn trên đường Lê Minh Nhựt xã Tân An Hội huyện Củ ChiDT: 20x50m=1000m2, có sẵn 200m2 thổ cưsổ hồng, sang tên ngayKDC hiện...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 108 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 108 m2 16,67 triệu/m2
      Khách cần sang lại lô góc 2 MT đường lớn, gần công viên 7 Kỳ Quan ở Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An.DT 6x18m = 108m2.Giá 1,8 tỉ.Lô góc 2 MT đường nhựa rộng...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 185 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 185 m2 8,49 triệu/m2
      vj trí nằm ngay MT đường nhựa phan chu trinh thị trấn đất đỏ bà rịa vũng tàuDT 5x37 thổ cư 60m xây dựng tự docách tỉnh lộ 52 ~ 30M cách KCN đất đỏ ~ 900mđi...
      Đường Phan Chu Trinh, Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      chào bán GĐ II dự án khu dân cư Cảng Phước Đông 100m2 giá 1,6 tỉ call ngay: 0867 689 ***.GĐ I thành công rực rỡ chủ đầu tư.Quý I/2023 triển khai chào ...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất 36 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 36 m2 36,12 triệu/m2
      * Bán đất ở Tổ 14 Yên Nghĩa. Ngõ oto lùi cửa. Cách 20m là đường oto tránh nhau.* Vị trí đắc địa gần khu đô thị Đô Nghĩa, cuối đường Tố Hữu, oto đỗ gần.-...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Tôi cần bán ra gấp mảnh đất tại xã Hoà Long, TP Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.Thuộc khu Lan Anh 5, đã có sổ sang tên công chứng ngay.Sổ đẹp vuông vắn...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 543 m2, mặt tiền 13m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 543 m2 2,21 triệu/m2
      DT: 543m2 (13x40)- Tiện ích:+ MT đường 6m, xe oto lướt vi vu. Giao thông thuận lợi, KDC đông đúc+ Giá rẻ bất ngờ, là nơi đáng để an cư, nghỉ dưỡng cuối...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thuận Thành - Cần Giuộc - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Bán đất MT đẹp ngay ngã 4 Chợ Trạm, cách Chợ Trạm có 500m. Chỉ có 1,2 tỉ. thị trường đang bán 1,5 tỉ, rẻ hơn 300 tr- Khu đất ngay MT TL 830 giao QL50....
      Đường 830, Xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 13m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - Đất trung tâm nằm gần công an tỉnh, bênh viện tỉnh và hồ sinh thái Suối Cam- Đất 2 nền liên kế 12x25 Đông Nam- Đất full thổ cư nằm trong vùng quy hoạch...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tiến Thành, Đồng Xoài, Bình Phước
      Đ
      Trần Kiến Quốc Đặng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 95 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 95 m2 20 triệu/m2
      Em đang có 1 suất ngoại giao đất nền không ép xây giá cực tốt và đẹp nhất dự án cùng chính sách siêu ưu đãi- Lô Lk5-02 đối diện trung tâm thương mại Đông...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1030 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1030 m2 1,9 triệu/m2
      Đất sào sau khu công nghiệp Minh Hưng Hàn Quốc giá rẻ.13m MT đường bê tông 5m.Cách đường lớn DH12 lên nhựa 32m chỉ 300m.Giá chỉ: 1tỷxxtr.DT: 13x80m...
      Ấp 11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 245 m2, mặt tiền 4m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 245 m2 5,4 triệu/m2
      mảnh đất nằm ngay trung tâm thị trấn Núi Thành - Quảng Nam, KDC đông đúc đối diện đường Phan Châu Trinh, sầm uất với đầy đủ tiện ích như trường cấp I, II,...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 4m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 79 m2 21,52 triệu/m2
      Bán miếng đất đồi Quang Trung, Hồng Hải, Tp Hạ Long ô tô vào tận nơi khu đông cư dân.Qtam liên hệ e 0388 713 ***
      Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.