Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Bán đất dự án J - Dragon MT Trần Hưng Đạo chợ Cần Đước call ngay 0902*385 055.Lúc trước tôi có mua 1 nền trong dự án J-dragon MT Trần Hưng Đạo chợ Cần...
      Dự án J-Dragon, Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất dự án 84 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 84 m2 20,24 triệu/m2
      Em bán đất khu dân cư An Nông 6.MT Nguyễn Văn Dương.84,5m2.Giá 1tỷ7.Trả chậm 36 tháng không LS.Đối diện chợ Đất Đỏ.Đường nhựa nội bộ phía trong 20m.Xây...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 40 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 40 m2 33,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất ở Cao Xá, Đức Thượng giá rẻ nhất:- DT: 40.5 mét vuông, MT 5.08m, hướng ĐN- Đường rộng 2.5m, cách trục chính đường liên xã...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền trả nợ NH nên cần bán ngay lô Q58, Q59 dự án Garden riversideĐã có sổThổ cư 100%Đông Bắc, đất không dính cây, không dính cống, trục...
      Garden Riverside, Thủ Thừa, Long An

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Chị tôi cần bán mảnh đất DT 5x24 full thổ cư đường hẻm ô tô như hình đăng giá 1,2 tỉ! Đất gần chợ, trường cấp 1 Nguyễn Thị Hạnh, xung quanh đầy đủ tiện...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 34 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 34 m2 55,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán 34 mét vuông đất SĐCC tại tổ 14 P. Thạch Bàn Q. Long Biên thành phố Hà Nội.- Thửa đất lô góc vuông vức, MT 5m hướng TN, oto đỗ...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Côn Đảo - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 120 m2 13,25 triệu/m2
      Cần ra lô 120m2 MT LƯƠNG THẾ TRÂN VIEW BIỂN CÔN ĐẢO - BÀ RỊA VŨNG TÀU. SỔ SẲN. - Ngay KDC hiện hữu KD cực kì sầm uất- MT đường 20m, di chuyển thuận lợi ra...
      Đường Lương Thế Trân, Thị trấn Côn Đảo, Côn Đảo, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      Chính sách đột phá sinh lời đắt giá.Duy nhất tại KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House, đầu tư hôm nay, LN liền tay nhờ Giải pháp tài chính tối ưu có một...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước
      T
      Nguyễn Thị Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      nền đất vuông vức 6m MT DT 120m full thổ cư nằm ở thôn 3 TÂN XÃ THẠCH THẤT ĐH FPT CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC xuống cách đường vành đai chỉ vài trăm m oto vào...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần thanh khoản 2 lô liên kế view mặt hồ kdt khôngsy Sông CôngDT 5*20m/lô Hạ tầng cống hộp đầy đủ, vỉa hè 6m, không vướng trụ điện, lắp cống, xây dựng đc...
      Dự án Kosy Sông Công, Thị xã Sông Công, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh đất nền 8707 m2, mặt tiền 53m tại Xã Hiếu Phụng - Vũng Liêm - Vĩnh Long, giá 2 tỷ

      2 tỷ 8707 m2 0,23 triệu/m2
      Sp 21 Bán hết 8707 m đất MT QL53 đang KD quán cf, một cữa hàng thức ăn,Tran Trại chăn nuôi, có thêm vườn dừa đang thu hoạch. Tặng ngôi nhà cấp 4, có 2...
      Xã Hiếu Phụng, Huyện Vũng Liêm, Vĩnh Long

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      bán ngay lô MT đường nhựa thông, trong KDC chợ Châu Pha.Đất đẹp, DT 5 x 30m, sẵn 100m2 thổ cư.SHR chính chủ, có vỉa hè cây xanh thoáng mát.Đường thông, khu...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Huyện Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      BÁN CẮT LỖ: 3 LÔ DO chủ đầu tư K ĐỦ TIỀN VÀO ĐỢT TIẾP THEO NÊN BÁN CĂT LỖ ĐẤT NỀN PHÂN LÔ, TRÁI DIÊM 3, TIỀN HẢI, THÁI Bình.Lk9-20, LK9-32, LK9-33 Mỗi nền...
      Dự án Tiền Hải Center City, Tiền Hải, Thái Bình
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Diệp - Tb Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 96 m2 19,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tại Dankhông Avenue sông Công.miếng đất LK09_11 DT 96 mét vuông đường Thắng Lợi nối dài trung tâm thành phố. Sông Công.-...
      Dự án Danko Avenue, Thị xã Sông Công, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 150 m2 9,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất thổ cư đường Trần Tử Bình, cách QL22 1 kilomet . Vị trí đẹp, gần trung tâm thị trấn Củ Chi, xung quanh có đầy đủ...
      Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 155 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 155 m2 6,46 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư MT đường nhựa thôn 2 - Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận.Vị trí: Cách Phan Thiết 4kn, cách khu công nghiệp Phan Thiết...
      Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 11656 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,98 tỷ

      1.99 tỷ 11656 m2 0,18 triệu/m2
      Hiện trạng : đất vườn nông nghiệp, đất trống, bằng phẳng, xe oto vào tận nơiCách đường chính vào đất 1 kilomet. KDC hiện hữu, gần KDL bàu trắng, bàu...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp đất 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 98 m2 12,76 triệu/m2
      VP MTC Land mở bán lô kiệt Lưu Quang Vũ. Giá sụp nguồn.KDC đông đúc. Gần trường đại học. Trường học. Chợ,..DT 98m2. Ngang 5m.Tây Bắc.Kiệt bê tông...
      Đường Lưu Quang Vũ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.