Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 95 m2 tại Đường Hà Duy Phiên - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Vị trí: Nằm tại khu vực phát triển bật nhất khu vực Củ Chi KD buôn bán cực kỳ sầm uất.Phù hợp cho quý KH chọn hướng Đầu Tư vị trí mới tiềm năng & phát...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 12000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 12000 m2 0,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh giá cực rẻ khu vực Hòa Thắng: 12000 mét vuông đất xã Hòa Thắng Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận.Vị trí đất. Bằng đẹp nhìn...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 102 m2 14,51 triệu/m2
      Diên Lạc sát bên khu hành chính huyện Diên Khánh, Gần Tỉnh Lộ 2, gần uỷ ban KDC, xung quanh đầy đủ tiện ích.102 mét vuông ngang 5m Tây Nam đường 7m...
      Đường Đồng Giữa, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 20m tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 500 m2 4 triệu/m2
      Chính chủ cần ra 2 nền đất 500 mét vuông / lô (ngang 20m), đường bê tông 5m, oto ra vào thoải mái.KDC đông đúc, gần QL 1A.Chủ cần tiền ra gấp, sẵn sổ...
      Xã Suối Tân, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 2235 m2, mặt tiền 40m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2235 m2 0,59 triệu/m2
      Tôi cần bán 2235m2 đất view Sông Chò, Khánh Đông, Khánh Vĩnh.- DT: 2.235m2, ngang 40 x dài 70m.- pháp lí: Đất cây hàng năm - phù hợp CLN.- View sông chò...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 232 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 232 m2 7,25 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất ngay đường suối lội, tân thông hội, củ chiDT 232 mét vuông, vuông vắn, cao ráoĐường nhựa lớn, thông thoáng thuận...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2 tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 85 m2 16,36 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh.Lô góc 2 MT nằm ngay đường nối Võ Nguyên Giáp và 23/10.Ngay siêu thị Metro và bến xe phía nam.Đường bê tông 2 bên oto đi thoải mái.DT...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 152 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 152 m2 8,89 triệu/m2
      - DT: 152 mét vuông (5*30m), có 130 mét vuông thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất, tiện ích đầy đủ.- Có MT đường bê tông...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Nằm sát tuyền đường Hùng Vương nối Nguyên Tất Thành là đô thị hành chính phát triển bật nhất của huyện Đại Lộc, KDC đông đúc, với các tiện ích xung quanh...
      Đường ĐT 609, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      Hiện tại chủ đầu tư đang tiến hành cho giữ chỗ GĐ 1 của dự án.- Đất nền sẵn bìa đỏ từng lô.- DT: 110 - 158m2 (5x22m; 7x22m).- Đường trước mặt 15 30m; vỉa...
      Thị trấn Gia Ray, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 100 m2 10,2 triệu/m2
      Cần bán Lô mt nhựa7m KD Ngay Chợ Sông ThaoDt: 5x20 sổ riêng thổ cư, MT đường nhựa thông,cách chợ Sông Thao,Ub xã Sông Thao 500mcư dân xung quanh hiện...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 1831 m2 tại Đường 6 - Chiềng Hắc - Mộc Châu - Sơn La, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1831 m2 0,55 triệu/m2
      - DT: ~ 1831 mét vuông, trong đó có 400 mét vuông thổ cư.- Vị trí: Bản Tà Số, Xã Chiềng Hắc, Huyện Mộc Châu, Tỉnh Sơn La.- Hiện trạng: Là đất...
      Đường 6, Xã Chiềng Hắc, Mộc Châu, Sơn La

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Cần bán ngay lố đất An Điền, Bến Cát.DT 5x30 (thổ cư 100m2).MT đường AĐ40 nhựa 6m, đường thông, cách DT 748 tầm 100m.Tiện ích xung quanh, gần chợ Bến Cát,...
      Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất MT đường 65 rộng 20m tiện KD buôn bán hay đầu tư SHR bao sang tên.- DT: 5x16m full thổ cư.- Giá : 2 tỉ bớt lộc.- Gần nhiều...
      Đường Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất 33000 m2 tại Đường Quốc Lộ 61 - Tân Hòa - Châu Thành A - Hậu Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 33000 m2 0,04 triệu/m2
      Bán 33 công ngay góc ngã ba QL 61C và Tỉnh lộ, thuộc địa phận tỉnh Hậu Giang.- DT ngang 100m, vô nở hậu, đất vuông đẹp, phía sau đất có lộ đal 2m và giáp...
      Đường Quốc Lộ 61C, Xã Tân Hòa, Châu Thành A, Hậu Giang

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Phố Lương Định Của - Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Đất MT đường rộng thông thoáng ôtô xe máy di chuyển thoải mái tới đất, vị trí đất địa KDC đông đúc, nằm gần chợ, siêu thị, BV,cây xăng, công viên, nhà hàng,...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Hạ đường Tỉnh Lộ 10 vào 300m.- Tọa lạc: Ấp Bình Tiền 1 xã Đức Hoà Hạ Huyện Đức Hoà Tỉnh Long An.- Đường xe tải, 2 ô tô tránh nhau.- Xung...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 131 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 131 m2 12,14 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa KD buôn bán tốt.Vị trí Thôn Phò Thiện, Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh.DT đất: 131,4m2.Đường nhựa đẹp rộng 9,5m quy hoạch thành...
      Đường Số 13, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.