Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất dự án 812 m2, mặt tiền 37m, hướng Tây - Bắc tại Đông Giang - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 812 m2 1,54 triệu/m2
      mở bán miếng đất rộng gần 820m có 200m thổ cư tại xã Ba, đồi chè huyện Đông Giang, Quảng Nam, giáp Hòa Phú Đà Nẵng. Cách Đà Nẵng chỉ 1 kilomet. Cách...
      Đường ĐT 604, Xã Ba, Đông Giang, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 44 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 44 m2 32 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán nền đất DT 44.2m2, đã có bìa đỏ riêng biệt (khu phân lô từ ô to chia ra).Còn lại ô đẹp nhất (MT 4,10m) ngay sát nhà văn hóa và đường mở...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán gấp nền đất 90 mét vuông full thổ cư tại P. Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.DT 90 mét vuông, trước sau vuông ...
      Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 130 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 130 m2 12 triệu/m2
      * Trục chính khoang mái đường 12m KD đỉnh.- liên hệ ngay em Hằng SDT 0373 585 *** hoặc add Zalo 0373 585 *** để nhận ngay 2 chỉ vàng cho KH liên hệ ngay...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 99 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,78 tỷ

      1.79 tỷ 99 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất thôn Cầu Sông, xã Tân Xã.+ DT 99m2, giá 18tr/m2.Siêu tiện ích bao trùm:+ Chạy lên CNC và FPT chỉ 3 vặn ga.+ Đi đâu cũng tiện, 2p...
      Thôn Cầu Sông, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 91 m2 tại Xã Thanh Văn - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 91 m2 19,24 triệu/m2
      Chính chủ bán 91 mét vuông đất tại Thanh Văn, Thanh Oai cách đường Cienco5 chỉ 200m. Giao thông siêu thuận tiện, chỉ 15' lái xe đến trung tâm Q. Hà...
      Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Vị trí: MT đường ĐT 769, Long Thành, Đồng Nai cách sân bay quốc tế Long Thành chỉ 2 kilomet.DT 100 mét vuông (5*20m), sổ riêng, sang tên...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai.

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Đất biển Rừng Vàng gần khu DL 7 Kỳ Quan.Gần các trục đường chính Lê Quang Định, Hùng Vương, Nguyễn Tri Phương.DT 10x20m full thổ.Giá 1,5 tỉ.Đường oto thông...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 129 m2, mặt tiền 6m tại TP Hồ Chí Minh, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 129 m2 15 triệu/m2
      Cắt lỗ cho a/c thiện chí đang tìm mua đất ở hoặc xây dựng cho thuê phòng trọ ở khu vực trung tâm Bình Chánh! Cách chợ Bình Chánh 900m.- Đất đường trải nhựa...
      Đường Hương lộ 10, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 1228 m2 tại Đường 2 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,47 tỷ

      1.48 tỷ 1228 m2 1,21 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất thôn Cà Thiêu, Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.- DT: 1228,4 m2 (Ngang 12m).- Có 200m2 Đất ONT còn lại CLN.- Đất nằm ngay MT đường, KDC...
      Đường 2, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 223 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 223 m2 8,17 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 nho nhỏ MT ql26 Thôn Phước Lâm Ninh Xuân Ninh Hòa.DT: 223,8m2 ngang 7,50 nở hậu 8,5m.Có 50m2 thổ cư.Khu vực đông cư dân đông đúc.Cách...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 106 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 106 m2 11,33 triệu/m2
      - Gia đình kẹt tiền cần bán đất để dành dưỡng già.- Đất vị trí đẹp gần các KCN Hố Nai, gần giáo xứ Tân Hương, chùa Phước Lâm, trường cấp 2 Đinh Tiên...
      Dự án Khu dân cư Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trung Sơn Trầm - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán ngay lô đất 90 mét vuông full thổ cư tại P. Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.DT 90 mét vuông, trước sau vuông ...
      Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Đông tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Giá gốc chủ đầu tư khu đất vàng gần sân bay Long Thành - Đồng Nai của tập đoàn địa ốc Kim Oanh trúng đấu giá tại Bình Sơn - Đồng Nai với 1.270 tỉ VNĐ.*...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Bán miếng đất 80 mét vuông Quỳnh Hoàng, giá chỉ có 1,15 tỉ, liên hệ ngay 0979 087 ***.miếng đất nằm ngay cạnh căn hộ chung cư Quỳnh Hoàng.cư ...
      Đường 351, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi miếng đất MT đường Suối Lội xã Tân Thông Hội ngay trường Trung học phổ thôngCách trường chỉ 100m, cách chợ 500m, cách uỷ ban xã 800m,...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Một sp Thích hợp vợ chồng trẻ muốn an cư và có cuộc sống riêng biệt - DT 60m2 - Giá ngộp 1ty3 - pháp lí chuyển nhượng HĐ - ký thẳng với CĐT Thắng Lợi...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 1866 m2 tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1866 m2 0,54 triệu/m2
      KHÔNG CÓ NHU CẦU SỬ DỤNG. GIA ĐÌNH CẦN BÁN GẦN 2000m2 ĐẤT LỆ CHI GIA LÂM - GIÁ chỉ 1tỉ có tl Đất gồm 4 lô gần sát KDC rất tiềm năng, gia đình hiện đang để...
      Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.