Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với Khai Sơn City - nơi cung cấp căn hộ cao cấp, với vị trí độc tôn, view hồ điều hòa tuyệt đẹp và cơ hội nhận CK cao hấp dẫn:1. Vị trí...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông

      3.7 tỷ 128 m2 28,91 triệu/m2
      Gấp! Cần bán nhanh chung cư toà Goldsilk Complex, Cầu Am, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT: 128 mét vuông.- Thiết kế chung cư gồm:+ 3 PN, 3 vệ...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Udic Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Bán chung cư 2 ngủ căn hộ chung cư UDIC.Do nhu cầu chuyển về quê, chính chủ cần bán căn hộ gia đình đang ở sạch sẽ gọn ngàng.View sông hồng rất thoáng...
      Dự án Chung cư 122 Vĩnh Tuy, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ nhờ bán chung cư 77,4m2 2 phòng ngủ giá 3.3 tỉ tại Florence Mỹ Đình.Thông tin chung cư như sau:DT 77,4m2, TK: 2 phòng ngủ 2 nhà...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 26/06/2025. căn hộ góc...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Đường Đại Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      chính chủ chuyển chỗ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN góc căn hộ The Legend.căn hộ chung cư tầng 15 với logia hướng Đông Nam thoáng mát mùa hè...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      + Nhà thuộc lô góc chỗ để xe thoải mái, thoáng sáng lộc lá, cây trồng tốt tươi, xung quanh KD doanh sầm uất đa dạng mặt hàng và ngành nghề.+ Cách phố Phạm...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp C14 Bắc Hà, Trung Văn, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN.DT 98.5 mét vuông.Thiết kế gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.Đồ nội thất cơ...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Gia đình Cần bán ngay chung cư trong tháng 6 âm.chung cư 3 phòng ngủ DT 110m2- Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc. RẺ NHẤT THỊ...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2  phòng ngủ thuộc dự án cao cấp HDI Tây Hồ Residence ngay mặt đường Võ Chí Công - Lạc Long Quân, cách Hồ Tây chỉ 300m với 6 tầng...
      Dự án Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ hoa hậu 82 mét vuông tầng cao view sông Hồng nội thất đầy đủ tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai giá 3.7 tỉ cam kết rẻ...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Chính chủ do muốn chuyển xuống mặt đất ở cần bán lại căn căn hộ cao cấp thuộc khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm.DT: 110 mét vuông gồm 3 PN và 3 vệ...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn bán lại chung cư 3 ngủ dự án Rivera.- DT: 105m2.- Thiết kế: 3 ngủ và 2 vệ sinh.- Hướng: TB, logia ĐN.- Nội...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Em Quang là nhân viên KD thuộc công ty bất động sản Thế Kỷ (Cen Land) - đơn vị phân phối dự án căn hộ chung cư Bình Minh Garden do công ty CP Đầu tư và...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      Chuyển vào TP.HCM, chính chủ gửi bán ngay cắt lỗ sâu căn 84m2 full đồ siêu đẹp.* Giá sốc nhiệt chỉ 3.4 tỉ để lại full đồ.- Nội thất mới sắm đc 1 năm, toàn...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 77 m2 59,75 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn hộ chung cư A3011 Mipec Rubik 77m2 giá 4,6 tỉ.- Thiết kế 2 ngủ, nội thất đầy đủ CĐT.- bìa đỏ chính chủ.
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp One 18 - nội thất đầy đủ - trung tâm phố cổ Long Biên.DT: 90 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Đình Plaza CT1 DT 74m²-2 ngủ 2wcNội thất đầy đủlogia hướng Đông NamL/H xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.