Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ 100m2 nội thất cơ bản tòa Ban cơ yếu Chính phủ Lê Văn Lương, tầng 18 đẹp logia hướng Đông Nam view công viên. giá...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,18 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.18 tỷ 98 m2 32,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ngủ, 98 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa C14 - Bộ Công An.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Bán suất nội bộ dự án Hamony Square Nguyễn Tuân giá siêu mềm.Cần bán lại căn hộ chung cư 2 PN 1106, 2004, 1903 DT 75m2 và căn hộ chung cư 3 PN...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      Chính chủ tôi căn 3 PN 2 vệ xinh DT 112m2 đang cho khách hàn thuê 20tr/tháng. Vì đang cần tiền gấp để làm việc nên tôi muốn bán, để lại toàn bộ nội thất,...
      Dự án Thăng Long Number One, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      Bán căn hộ Vườn Đào, ngõ 689 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.DT: 126m, 3 ngủ, 2 vệ sinh.Nhà lô góc, tầng cao view đẹp.Nhà gần Lotte Mall, full tiện...
      Vườn Đào, ngõ 689, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,35 tỷ tại Đống Đa

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 70m2 căn hộ chung cư B14 Phạm Ngọc Thạch. - Đống Đa 3,35 tỉ tầng đẹp.Hot nhất Q. Đống Đa - căn hộ chung cư Kim Liên - lô góc - Đông ...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      - chung cư 2 ngủ 68m2 giá 3,4 tỉ.- chung cư 3 ngủ 85m2 giá 4,8 tỉ.- chung cư 3 ngủ 96m2 giá 5 tỉ.- chung cư 4 ngủ 135m2 giá 6,2 tỉ.+ Tầng trung view...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay cắt lỗ căn 2 phòng ngủ ở The Matrix One giá chỉ 4,8 tỉ.Thông tin chung cư:- DT: 88 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Dự án TP Hà Nội Centerpoint.đc 27 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Đơn nguyên 1.Tầng 15 - 20.DT 90m2.Thiết kế 3N2W.Cửa TB, logia...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2vs vin Sky Lake BC hướng Đông Nam view Kang Nam cực đẹp.giá: 4,2 tỉ BP.hotline: 0983 644 ***
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Tòa nhà ốp kính - tầm nhìn Panorama vô cực - căn hộ chung cư siêu cao cấp - 2 PN 2  phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ tiền tỉ - sang chảnh - đẳng...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 92 m2 38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 92m2 view trực diện hồ Văn Quán dự án Grand SunLake giá chỉ 38tr/m2.Bán căn hộ chung cư S2B - 05 căn hộ chung cư Grand...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      * Trực tiếp CĐT BRG: chào bán phân khu 3 với 2 tòa view hồ Sài Đồng Tầm view đắt giá nhất dự án Le Grand Jardin với CSBH siêu ưu đãi:- TT sớm: CK lên tới...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Tôi chính chủ tôi có nhu cầu bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ bc hướng Tây Nam, đầy đủ nội thất mới.- DT: 72 mét vuông.- 2  phòng ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,05 tỷ tại Hoàng Mai

      3.05 tỷ 79 m2 38,61 triệu/m2
      Quỹ căn hộ chung cư rẻ đẹp nhất Sunshine Palace ngõ 13 Lĩnh Nam.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh (78 - 80m2) giá 3,05 tỉ -...
      Sunshine Palace, ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,7 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.7 tỷ 92 m2 40,22 triệu/m2
      Chỉ với 3.75 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư view Hồ Tây, 2 slot oto, dân trí cao vì toàn cán bộ của Q. Tây Hồ.DT 92 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ...
      Dự án Tái định cư C18 Xuân La, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Rẻ nhất dự án Golden Palace Mễ TrìDT 120m²- 3 ngủ 2  nhà vệ sinhTầng trungbìa đỏ sẵn sàng giao dịch3.9 tỉ bao phíliên lạc xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      - Hỗ trợ NH 65 phần trăm: LS 0 phần trăm 18 tháng.- Hỗ trợ NH 50 phần trăm: LS 0 phần trăm 24 tháng.- TT sớm 70 phần trăm CK...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.