Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,43 tỷ

      3.43 tỷ 89 m2 38,5 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 ngủ tại Thông Tấn Xã Việt Nam, SĐCC, Giá 38.5tr/m2. liên hệ 0878 800 ***.DTTT: 89,3m2.Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, căn 3 căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.Quý khách có nhu...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển công tác nay cần bán căn căn hộ Rainbow Linh Đàm.- DT 90.5m2, SHR lâu dài.- Thiết kế 3 ngủ, 2 VS. PN đều có ánh sáng, thoáng mát.- Hướng...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Em Thanh giới thiệu a/c quỹ căn 2 ngủ giá từ 3 tỉ.contact em Thanh 0989 652 *** ngay để đc tư vấn và đưa đi xem căn hộ chung cư mẫu thực tế bàn giao.Căn...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 79 m2 47,47 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư tại tòa Autumn căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân:- DTTT căn hộ chung cư 79m2. Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- Nội thất...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông

      3.4 tỷ 99 m2 34,35 triệu/m2
      Hàng hiếm! Tại Goldsilk Complex 430 Cầu Am, Vạn Phúc Hà Đông bán chung cư 99 m2 (2 phòng ngủ - 2VS).Thông tin chi tiết chung cư:- DT 99 m2, thiết kế...
      GoldSilk Complex, 430, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa của trung tâm Thủ đô Hà Nội CC Ecolife Tố Hữu, đc cho là dự án Con Rồng, có vị trí đẹp nhất.Nội thất: Cực kì đẹp, chỉnh chu, rất trẻ...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Với 66 tiện ích và dịch vụ theo tiêu chuẩn 5* quốc tế, vin Gardenia mang tới cho dân cư một cuộc sống cân bằng, hiện đại, đẳng cấp và trọn vẹn như một TP...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Thông tin chung cư tại phân khu cao cấp Ruby - The Zenpark KĐT vin Ocean Park Gia Lâm Thủ đô Hà Nội:- DT 85m2 với 3 PN 2 vệ sinh.- Tầng trung logia...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 0 m2
      Khách tin em mua Tonkin k lỗ đâu ạ.garage là giá trị nhất của dự án trong tương lai đó ạ.E Giang độc quyền căn 2 phòng ngủ + 1 thiết kế sẵn thành...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư Nhà ở xã hội Bộ công an Cổ Nhuế 2, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Thái Hà, 43 Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Vị trí cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của thủ đô với các tuyến đường huyết...
      Dự án Nhà ở cho cán bộ chiến sỹ Bộ Công an, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Ct4 Sudico Mỹ Đình Sông ĐàCăn 125m2 Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet giá 4,3 tỉ căn hộ chung cư trang bị nội thất đầy đủ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp C14 Bắc Hà, Tố Hữu, Trung Văn.Tòa CT1 tầng 26 căn hộ chung cư A15, 107,3 mét vuông 3 phòng ngủ nội thất hoàn thiện.giá...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Độc quyền 5 căn 2 phòng ngủ hướng Đông Nam view Hồ điều hoà rộng 22ha - CK lên tới 18,5 phần trăm.Khai sơn city Long biên đc định vị là TP mới...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 101 m2 39,61 triệu/m2
      Do phải chuyển nhà nên tôi cần bán ngay chung cư 101m tầng cao đẹp.Nhà 2 logia rất thoáng và mát, đồ hoàn thiện rất đẹp cẩn thận, đồ để lại liền tường,...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Vigracera - Thăng Long Number One.căn hộ chung cư 116.9 mét vuông, thiết kế 3 PN,Nhà hướng Nam, loại căn hộ chung cư có logia.Gia...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,05 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.05 tỷ 66 m2 61,37 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp S3 vin Skylake, Đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Mức giá 4,05 tỉ.DT 66 m2.Gồm 2 PN, 2 toilet, 1 phòng...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Summit Building, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,73 tỷ

      4.74 tỷ 86 m2 55 triệu/m2
      chung cư cuối cùng mặt đường Trần Duy Hưng giá chỉ 55 tr/ mét vuông đầy đủ nội thất.Nội thất liền tường gồm: Điều hòa, tủ bếp đầy đủ, bình nóng ...
      Dự án Summit Building, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.