Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 115 m2 41,74 triệu/m2
      Em Cảnh phòng KD dự án vin Ocean Park, xin giới thiệu đến anh/chị căn siêu hấp dẫn, đẹp nhất phân khu The Zurich: Đáng để ở và đầu tư nhất, tỉ suất sinh...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      - chung cư nằm ở tòa Rivera Vũ Trọng Phụng, đối diện công an Q. Thanh Xuân- Vị trí thuận tiện di chuyển ra đường Nguyễn Trãi, đường Lê Văn Lương, Cạnh chợ...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 120 m2 36 triệu/m2
      DT chung cư 120 mét vuông, tầng đẹp, view sông Đuống, ngay cạnh đường 5 đi sân bay Nội Bài.- Vào Hồ Gươm 15 ph.- Xây dựng: 3 tầng hầm, 3 tầng thương...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 127 m2 25,2 triệu/m2
      Chỉ hơn 3,2 tỉ (~ 25tr/m2 khi trả thẳng) sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 127m, tầng 11 tòa B1, hướng mát, view thoáng, thiết kế tối ưu, đã có...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ khu Masteri, DT: 66m2, Tây Nam.chung cư nằm ở vị trí trung tâm nội khu Masteri, nhìn thẳng xuống hồ bơi.Giá 3,5 tỉ - bàn giao nội ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,96 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.96 tỷ 110 m2 36 triệu/m2
      Gđ đang định cư ở nước ngoài nên cần bán lại căn hộ Hồ Gươm Plaza - Trần phú - Mỗ Lao - Hà Đông.- DT: 110m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2VS + 1Pk + khu...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      The Zurich vin Ocean Park Gia Lâm, phân khu cao cấp, bàn giao đồ liền tường.Tương đương khu Zenpark, tuy nhiên, có thêm phòng xông hơi, bể tắm nước nóng, hồ...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư tôi cần bán ngay 2 chung cư tại Vin Gardenia Hàm Nghi.Thông tin 2 CH tôi cần bán như sau:- Căn DT 80m2, thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ hoa hậu view tr đô đẹp nhất dự án Moonlight 1 - vị trí trung tâm khu đô thị An Lạc Green Symphony!Chìa khoá trao tay nhận ngay...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,46 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.46 tỷ 0 m2
      Sở hữu 3 phòng ngủ toà hotel 5* Pavilion Premium - Limited - dành cho giới thượng lưu.Chỉ từ 4,463 tỉ hoặc vốn tự có 1,536 tỉ (30 phần trăm)...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,1 tỷ tại Tây Hồ

      3.1 tỷ 58 m2 53,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng cao tòa nhà R3 - Sunshine Riverside, Phú Thượng, Tây Hồ, TP Hà Nội. DT 58 mét vuông, đc thiết kế 02 PN, 02 vệ sinh, đầy...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,75 tỷ tại Thanh Xuân

      4.75 tỷ 103 m2 46,12 triệu/m2
      Tôi đang cần bán sang nhượng chung cư cao cấp căn hộ Five Star số 2 Kim Giang.căn hộ góc DTSD 103m2, thiết kế 3 phòng ngu, 2 nhà vệ sinh. Tất cả...
      Five Star Kim Giang, số 2, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      + Dự án: 90 Nguyễn Tuân.+ đc: Số 90 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ Toà: HH1.+ chung cư: Trục 04, tầng: 29.+ DT: 96,6...
      90 Nguyễn Tuân, Số 90, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,95 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      Đáo hạn Bank bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 82 mét vuông giá 3,95 tỉ tại toà D Imperia Sky Garden:- DT: 82 mét vuông...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      4.05 tỷ 98 m2 41,33 triệu/m2
      Bán CC Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh, 98 mét vuông, 2 ngủ, 4.05 tỉ 0967 858 ***.* DT 98 mét vuông, 2 ngủ, 2vs, nội thất đầy đủ, tầng trung,...
      Dự án Chung cư Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán , hỗ trợ ký đc hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH ls 0 phần trăm đến 12/07/2025 . Mua luôn ck...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Hiếm lô góc view Panora khu nhà căn biệt thự, liên kế.- chung cư dùng nội thất gỗ sịn sò tặng full đồ liền tường cho chủ mới.- DT: 110 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Dự án: Ban cơ yếu chính phủ.đc: 43 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân.Tòa CT2.Tầng trung.DT 100  mét vuông.Thiết Kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa ĐN...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.