Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3,7 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Vị trí đặc biệt của căn hộ chung cư:- Đường trục chính cách Aeon Mall 5 ph, đối diện công viên rộng 6,1 ha, sát cạnh công viên trung tâm Biển Hồ, vị trí...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.65 tỷ 96 m2 38 triệu/m2
      Chuyển lĩnh vực đầu tư mới nên tôi muốn thanh khoản một căn hộ 3 phòng ngủ tại dự án K35 Tân Mai. Tôi dự kiến căn này mua vừa để ở vừa đầu tư nên tôi...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4 tỷ tại Đống Đa

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      bán ngay căn căn hộ chung cư cao cấp 1 PN vin Nguyễn Chí Thanh - giá siêu rẻ 4 tỉ có slot xe.DT 55 m2, tầng đẹp, view hồ, thoáng mát.Giá 4 tỉ, full đồ,...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng nhận CK 18 phần trăm - Giảm 800 tr căn 3 phòng ngủ.- Chỉ: 1.2 tỉ Nhận nhà căn 3 phòng ngủ ở luôn.- 0 phần trăm 24...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Kinh Đô Lò Đúc 98m giá bán gấp 5 tỉ!căn hộ chung cư DT 98 mét vuông, 2PN, 1 phòng khách, 2  nhà vệ sinh.giá 4,6 tỉ,...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sunshine Garden, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Tôi là dân cư dự án Sunshine Garden tòa G1, đang làm môi giới cho thuê, mua bán tại khu vực này. Hiện tại tôi đang có quỹ căn cho thuê và mua bán từ...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư ở toà nhà sông Hồng Park View 165 Thái Hà, Đống Đa.- DT 82m, 2 PN, 2  toilet, 1 phòng khách, cực kỳ thoáng.* Thiết kế:...
      Dự án Sông Hồng Park View, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,4 tỷ tại Tây Hồ

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Tây Hồ Residence mặt đường Võ Chí Công, cách chợ Bưởi và Hoàng Quốc Việt 300m. Thiết kế chung cư với 100 phần trăm các phòng...
      Dự án Tây Hồ Residence, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Park Hill. DT 80m2. Giá 4,2 tỉ.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 80m2 thiết kế vô cùng hợp lý: 2 phòng ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,21 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.21 tỷ 82 m2 51,35 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ góc 82m2 4tỷ2 Masteri view hồ cực đẹp - ck 15 phần trăm - MPDV 3năm - lốt đỗ oto call ngay: Việt Hưng 0968 659 ***1: Thông tin...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2n 78 mét vuông bên khu Sapphire giá chỉ 3.2 tỉ tại Goldmark City.Thông tin chung cư như sau:S: 78 mét vuông TK:...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 101 m2 36 triệu/m2
      CSBH đặc biệt áp dụng mua trong tháng 08/2023 giá chỉ từ 36tr/ mét vuông.Căn 2 phòng ngủ: 77,51 mét vuông - 89,53 mét vuông.Căn...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      chính chủ mới đầu tư vào *Kubet* nên cần sang nhượng gấp căn hộ chung cư.74 mét vuông view hồ.Tại The Terra An Hưng.nội thất đầy đủ 3,3 tỉ bao...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại chung cư 2 PN, căn 3 căn hộ cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.Quý khách có nhu cầu vui lòng contact...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 91 m2 43,96 triệu/m2
      Do công việc trong Nam không còn nhu cầu sử dụng nên mình muốn bán lại căn 2 phòng ngủ tòa B tầng trung căn đẹp. Tôi để lại full đồ nội thất và đồ...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển trường cho con, có nhu cầu thay đổi nói ở nên cần bán gấp chung cư tại Roman Plaza.Thiết kế 2 phòng ngủ 2vs. Thông thuỷ 78m2.Nội...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 0 m2
      Do nhu cầu chuyển công tác chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 82.6 mét vuông căn hộ Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch.căn hộ chung cư gồm 3 PN,...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 3VS 1 phòng đa năng DT 127 mét vuông căn hộ Tecco Garden.căn hộ chung cư thiết kế thông thoáng với...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.