Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp tại toà nhà G3 Ciputra thành phố Hà Nội. DT 120 m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia view nội khu, cửa Đông Nam. Mới sửa full ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch công việc nên gia đình tôi không ở khu vực này nữa.Cần bán căn hộ góc dự án Trinity Tower.Căn đẹp nhất dự án, lô góc 3 phòng ...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.41 tỷ 54 m2 81,49 triệu/m2
      Chính thức ra hàng dự án Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình. Dự án đã bàn giao. Vị trí trung tâm TP View trọn hồ Thành Công 6.4ha.- căn hộ chung cư...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 127 m2 25,83 triệu/m2
      * Thông tin chung về chung cư 127 mét vuông, 4 phòng ngủ tại căn hộ Tecco Garden như sau:- DTSD, thông thủy 127 mét vuông, là căn hộ ...
      Dự án Tecco Garden, Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,74 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.74 tỷ 90 m2 41,56 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu quý anh/chị một căn DT rộng 3 phòng ngủ quý anh/chị tham khảo...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,05 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 120 m2 25,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ ở Văn Quán - Hà Đông, DT 120m2. Thiết kế 3 PN, căn hộ góc ~ tầng trung đẹp view rất thoáng. chính chủ đã hoàn thiện full full nội ...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Vimeco I Phạm Hùng, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vimeco I, gần Nguyễn Chánh, 105 mét vuông, căn hộ góc 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỉ. 0975 118 ***.DT 105 mét vuông, căn...
      Dự án Vimeco I - Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      * Căn 82 mét vuông căn hộ The Emerald CT8 Đình Thôn.- Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 khách, 1 bếp.- đầy đủ nội thất.- giá: 3.4...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Hoàng Mai

      3.2 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ góc bên HUD3 Linh đàm, gần với tòa Rainbow, B1 - B2 HUD2. Nhà của HUD nên...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,59 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.59 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ với DTTT hơn 60m2 ở Masteri west Hights View trực diện hồ điều hòa cát trắng rộng 4,8ha và công viên trung tâm rộng 10,2ha. hotline...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ 3VS 1 phòng đa năng DT 127m2 căn hộ Tecco Garden.chung cư thiết kế thông thoáng với 3 phòng ngủ đều có ánh sáng trực...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,55 tỷ tại Thanh Xuân

      3.55 tỷ 71 m2 50 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí vàng đẹp gần như là cuối cùng tại Q. Thanh Xuân - TP. thành phố Hà Nội, Tổ hợp Dự án căn hộ 90 Nguyễn Tuân nằm gần ngay các trục...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Gia đình cần tiền để lo công việc gia đình nên cần bán chung cư Florence, a/c quan tâm L/H: 0988 310 ***.+ chung cư 77.6m2.+ Thiết kế 2 PN 2 WC.+ Nội thất...
      Florence Mỹ Đình, 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư HUD3 Tower, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 117 m2 27,36 triệu/m2
      Nhà đã sửa chữa nội thất chỉ việc ở, trang bị đầy đủ tiện nghi các phòng.DT: 117m2.chung cư 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.Giá: 3.2 tỉ.liên hệ ...
      HUD3 Tower, số 121, Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,9 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.9 tỷ 108 m2 36,12 triệu/m2
      Cam kết ảnh thật - giá thực.chính chủ cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ DT 108m2 tại Sunshine Garden.- Nhà còn mới đẹp, sáng rộng, tầng trung view...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Dự án Le Grand Jardin nằm trong khu đô thị quy hoạch đẹp nhất Long Biên.+ Gần trường Tiểu học,2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, trung học cơ sở cấp 1 Sài Đồng.+...