Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận Đống Đa

      4.66 tỷ 115 m2 40,44 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa Hà Thành Plaza 102 Thái Thịnh.DT 115m thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet, nhà mới đẹp đồ cơ bản ở ngay.bìa đỏ chính chủ sang tên...
      Dự án Hà Thành Plaza, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.(*) Lý...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      Tôi chủ bán căn hộ chung cư tại Hanoi Center Point.đc: 27 Lê Văn Lương Q. Thanh Xuân. thành phố Hà Nội.- DTTT 63m thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh.- đầy đủ...
      Hà Nội Center Point, 27, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Tôi bán CH 66m thiết kế 2 phòng ngủ tại 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.- DTTT 66m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh với phòng khách...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư cao cấp PCC1 44 Triều Khúc, chung cư ở tầng trung, căn hộ góc 2 mặt thoáng view nhìn xuống dẫy liên kế- Diên tích...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 68 m2 53,68 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy - 219 Trung Kính, đi đâu cũng tiện.Nhà DT 68  mét vuông chia làm 2 PN, 2 vệ sinh.Cửa ĐB. Nội thất cơ bản để lại.Có 1...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Hot! 5 chung cư cuối cùng nhận chính sách CK 15 phần trăm và gói Smart Home trị giá 35tr.Tại block cao cấp Moonlight 1 - khu đô thị An Lạc Green...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Đại Diện Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Vị trí: Số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Chủ quản đầu tư: Công ty CP Đầu tư & Phát triển Hạ tầng Hoàng Thành.CĐT:...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Center Point Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, The...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ+1 BÁN CHẠY NHẤT TECCO GARDEN Giá chỉ từ 25 tr/  mét vuông CK tới 9 phần trăm Đóng 30 phần trăm...
      Dự án Tecco Diamond, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,28 tỷ tại Thanh Trì

      3.28 tỷ 127 m2 25,83 triệu/m2
      - chung cư góc DT thông thủy 127m2 (3  phòng ngủ + 1 thích hợp Gia đình đông người và muốn có không gian thoáng, thiết kế tối ưu công năng sử dụng,...
      Dự án Tecco Garden, Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Bộ công an Cổ Nhuế 2, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa HH Thái Hà.DT 74 mét vuông có 2 ngủ 2  toilet hướng mát cửa Nam, logia Bắc.đầy đủ nội thất liền tường: Bếp,...
      Dự án Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Rainbow , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.95 tỷ 102 m2 38,73 triệu/m2
      BÁN căn hộ RAINBOW, MẶT PHỐ 19/5 VĂN QUÁN, HÀ ĐÔNG 3,95 tỉ- DT 102m, 3 ngủ với ảnh sáng tự nhiên, 2 vs, 2 ban công- sổ hồng riêng chính chủ- tầng đẹp-...
      Dự án Rainbow Building, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ tại toà R3 Sunshine Riverside Tây Hồ:- DT 94 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia.- Nội thất bàn giao full liền tường.-...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,55 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.55 tỷ 110 m2 41,37 triệu/m2
      Cần bán, căn hộ 282 Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân TP Hà Nội.+ DT 110 mét vuông thiết kế gồm 3 PN 1 phòng khách, bếp view thoáng đẹp long lanh.+ chung...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp vin D'Capitale.căn hộ chung cư DT 74m2, thiết kế: P. Khách có logia, cả 2 PN đều thoáng, sáng view đc Hồ.Nhà nhận từ chủ đầu ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Do chuyển căn rộng hơn nên tối cần bán chung cư 2 phòng ngủ.Nội thất mình để lại cơ bản, nếu cần có thể để lại đồ.Nhà mình ban đầu xác định để ở nên...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 117 m2 35,9 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu công việc nên nhà tôi cần nhượng lại chung cư 3N DT 117 mét vuông R4 Goldmark City.- ngôi nhà tôi DT 110m thông thủy, tim tường...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.