Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 65 m2 2  phòng ngủ N5A Trung Hòa Nhân Chính.DT 65,4m2 thực tế 75 m2.Cửa ĐB, logia hướng Tây Bắc, hướng Tây Nam.Nhà đầy đủ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Phân phối trực tiếp từ chủ đấu tư, với quỹ căn còn đa dạng cho anh/chị lựa chọn, CSBH CK rất cao mừng hoàn thành tiến độ trước 3 tháng.+ CK lên tới...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,95 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký đc hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH ls 0 phần trăm đến 12/07/2025. Mua luôn ck 20 phần...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 26/06/2025. căn hộ góc...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Đường Đại Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.1 tỷ 130 m2 23,85 triệu/m2
      Trung tâm Q. - hàng hiếm - chủ thiện trí - sổ riêng chính chủ.Mô tả:+ Nhà rất gần mặt phố Thanh Nhàn.+ căn hộ chung cư TT đã đc chính chủ sửa chữa, cơi...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,25 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.25 tỷ 120 m2 27,09 triệu/m2
      căn hộ 2 tầng 120m2 nội thất đầy đủ 4 ngủ - căn hộ góc 3 mặt thoáng trung tâm hiếm.0967 634 ***.Khu tập thể Lâm Nghiệp Thanh Nhàn 120m2 tầng 4 + 5 giá...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      + Vị tri đắc địa, trung tâm phố cổ Long Biên (Ngọc Lâm).+ Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì, gần trường cấp 1,2,3, gần trung tâm thương mại Aeon Long...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuỷ, Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc 3 PN 2 vs 80,6m các tầng 20 - 21 - 26 - 28 - 30 thuộc phân khu The Sakura tòa SA3 view bể bơi 4 mùa, trường học Vinschool, cảnh quan nội...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.45 tỷ 0 m2
      Do chuyển chỗ học cho con, cần bán cắt lỗ sâu cặp căn Masterise Vinhome Ocean Park tầng trung, view nội khu, có thể đập thông. Có thể bán lẻ từng căn.+ Căn...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Long Biên

      3.7 tỷ 0 m2
      Em đang có căn căn hộ 3 phòng ngủ gần ngay phố cổ giá 4,6 tỉ sau CK chỉ còn 3,7 tỉ cần bán nhanh.+ DT 101,25 mét vuông.+ Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Đống Đa

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      + Vị trí toà nhà nằm trên mặt phố Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa.+ Khu vực cực kỳ sầm uất, đối diện hotel Bảo Sơn, bán kính 100m tiện ích tràn ngập như... Sát...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư CT3 Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 89 m2 40 triệu/m2
      - Gia đình chuyển công tác cần bán chung cư Nam Cường - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm.- DTSD: 89 mét vuông gồm 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách và bếp. chung...
      Dự án CT3 Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      CAM KẾT GIÁ THẬT - CẮT LỖ SÂU - RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNGchính chủ cần vốn làm ăn gửi bán ngay căn hộ góc HOA HẬU tại tòa G3 Sunshine Garden:- căn hộ góc...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 101 m2 48,52 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ 2 vệ sinh, DT 101m2 cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam tòa Gold Tower 275 Nguyễn Trãi (Tòa mới nhất vận hành cao cấp 5*).Tổ Hợp...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 72 m2 59,03 triệu/m2
      LH 0979 407 *** - bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 2 logia.Nhà thiết kế đẹp, sáng thoáng.- Có bìa đỏ lâu dài.- giá 4.25 tỉ.-...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 90 m2 46,12 triệu/m2
      DT 90m2.Hướng cửa Đông, logia hướng Tây.Nhìn đc nhạc nước, view cực thoáng.Có slot oto trong hợp đồng mua bán.chính chủ hiếu khách, thiện chí.liên hệ ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 146 m2 23,29 triệu/m2
      bán ngay căn 146 mét vuông 3  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh toà The Pride bìa đỏ cất két, BC hướng Tây Bắc, giá 3 tỉ 4.Thiết kế:...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.