Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, giá 3,16 tỷ tại Thanh Trì

      3.16 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư giá mềm nhất dự án Tecco Garden.DTSD: 127.6m2.Thiết kế căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 3VS.căn hộ góc Đông Bắc.Tất cả các...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,36 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.36 tỷ 0 m2
      * Vị trí căn hộ chung cư+ Thuộc phân khúc cao cấp theo tiêu chuẩn Ruby của tập đoàn Vingruop, căn hộ chung cư thông minh cao cấp Tonkin vin Smart City...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên tôi cần bán chung cư DTTT 114 mét vuông (3 phòng ngủ) nhà thiết kế rất đẹp (3 ban công) tầm view thoáng đẹp, tôi bán để...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Căn 3 ngủ DT 82 - 103 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Chỉ cần đóng 25 phần trăm để sở hữu căn ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Những tiện ích KH đc hưởng:- Bể bơi 4 mùa (2 cái) và các bể bơi nội khu.- Khu chơi thể thao: Sân golf 3d trong nhà, sân tennis, bóng rổ, cầu lông, bóng bàn,...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 77 m2 58,45 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2  phòng ngủ dự án khôngsmo Tây Hồ, 161 Xuân La.- căn hộ góc, DT 77m2, thiết kế gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet, tất...
      Kosmo Tây Hồ, 161, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      căn hộ thành phố Hà Nội Paragon Cầu Giấy.Bàn giao nhà ngay.Sổ lâu dài.CK 9 phần trăm.Đóng 30 phần trăm NH hỗ trợ 0 phần trăm 12 tháng....
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      TÂM ĐIỂM KẾT NỐI PHÍA TÂY TP Hà Nội: 1. Nhà ga tuyến Metro số 7 (2 ph) 2. Hệ thống trường liên cấp Đoàn Thị Điểm, trường quốc tế Vinschool, trường ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán lại căn căn hộ Ngoại Giao Đoàn, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT: 95 mét vuông căn có...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      hot! bán nhanh căn hộ chung cư 106 mét vuông tòa M3M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, giá: 4.5 tỉ. liên hệ: 0946 607 ***.Thiết kế: 03 PN, 02 vệ sinh,...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Link Ciputra, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp chung cư tòa L3 The Link Ciputra TP Hà Nội:- DT 72m2.- Thiết kế chung cư với 2 PN với 1 PN master, 1 PN phụ, 2 vệ sinh 2 ban công...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 2 phòng ngủ DT 79 mét vuông thuộc tòa IP2 căn hộ chung cư 360 Giải Phóng (tòa đẹp nhất dự án).Thiết kế...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS duy nhất có 2 ban công thuộc toà TK2, view bể bơi siêu thoáng mát.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân Toà SP.DT 66 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS.đầy đủ nội thất.Giá 3tỉ.gọi ngay tôi chính chủ: 0967 589 ***
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,28 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.28 tỷ 91 m2 36,05 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Pavilion - vin Ocean Park xin giới thiệu đến quý khách các trục căn 3 phòng ngủ + 2VS:Chi tiết chung cư:- DT:...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Bắc, giá 3,41 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán , hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 26/06/2025 . căn hộ góc...
      The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,81 tỷ tại Thanh Xuân

      4.81 tỷ 74 m2 65 triệu/m2
      chào bán đợt đầu tiên căn hộ Viha Complex - căn hộ đẳng cấp nhất để giải quyết tất cả các vấn đề nan giải về nhà ở tại Q. Thanh Xuân.Chính sách đợt 1 vô...
      Dự án Viha Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Bắc, giá 3,41 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.