Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,55 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.55 tỷ 76 m2 46,72 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên cần bán ngay căn 2 ngủ tại Times City giá chỉ 3,55 tỉ full đồ. L/H: 0978 468 ***- DT: 76 m2.- Thiết kế: 2 ngủ vuông vức đều đón ánh...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ , 2 vệ sinh, full đồ liền tường, logia hướng Đông BắcThoáng mát tòa 21T2Giá 3,5x tỉ contact xem nhà 0977 506...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp toà A1 căn hộ Ecolife Capitol 58 Tố Hữu, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN.- DT: 110m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      💎💎💎 TOÀ NHÀ MỚI - TRUNG TÂM Q. - NHỎ XINH VỪA HỢP VCK TRẺ - TIỆN ÍCH 💎💎♦️ Vị trí: vi tri 99 Trần bình gần bến xe mỹ đình, thuận tiện giao thông quá...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      - DT 72m2- Giá 4 tỉ 200.- 2 ngủ 2  phòng vệ sinh đầy đủ nội thất.- Nhà mới tiện tích ngập tràn gần ngay FPT, Viettel- bìa đỏ sẵn sàng, sang tên...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      - Chủ tặng 100 phần trăm nội thất, khách chỉ việc mang quần áo đến ở - an sinh xã hội đỉnh, tiện ích.Ngập tràn, giao thông thuận tiện.Mô tả:- căn ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 0 m2
      Mình chuyển nhu cầu căn nhỏ hơn nên bán nhanh căn 3 phòng ngủ 2vs tại vin Smart City.logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.View trường Vinschool...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 130 m2 29,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cho con đi du học vào tháng 8 nên cần bán ngay căn 3 ngủ góc dự án Goldmark City giá rẻ để giao dịch nhanh.- DT: 130m2.- Nội thất: Để lại...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP, gần garage nổi 10 tầng, gần công viên trung tâm:(*) Chính sách...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán chung cư 2 PN tòa R2 căn hộ chung cư Royal City - giá 4.7 tỉ.Cam kết ảnh thật giá thật không đăng ảo. call ngay: 0987 190 ***- DT...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,11 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.12 tỷ 80 m2 51,4 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang có một suất ngoại giao căn hộ cao cấp Hoàng Thành Pearl. rẻ hơn thị tường từ 115-200tr/căn.- Vị trí tọa lạc tại số 55 Nguyễn Văn Giáp,...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, 55 Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đắc Đình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Gold Tower ở 275 Nguyễn Trãi trong tháng này.- chung cư 100m²(3 ngủ 2vs).- Cửa hướng Tây Bắc...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 104 m2 44,24 triệu/m2
      Diamond Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- giá trong tuần: 4,6 tỉ bao thuế phí sang tên.- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT...
      Diamond Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư DT 73m2 với 2 ngủ 2 VS, The Legend Nguyễn Tuân.Hướng cửa ĐN logia TB thông thoáng.Nội thất tặng lại cho chủ mới, đầu tư 400...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Cầu Giấy

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp G3AB, Yên Hòa Sunshine, 80 mét vuông, nội thất đầy đủ. 4.15 tỉ. 0975 118 ***- DT 80 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,55 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 81 m2 56,18 triệu/m2
      Center Point 27 Lê văn lương. là lựa chọn quá tuyệt Chính chính chủ bán gấp căn 81m2 , nội thất sang - xịn - mịn (gỗ thịt)Ngóc ngách nào cũng đc gia chủ...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Long Biên

      3.4 tỷ 0 m2
      Gia đình có nhu cầu bán hoặc cho thuê chung cư 2 phòng ngủ. DT 85.7m2 tầng 8 phong thuỷ đẹp. View trường Nguyễn Gia Thiều. logia ĐN thoáng mát. Full...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      chính chủ cần giao dịch nhanh trong tháng chung cư tại Imperia Garden số 203 Nguyễn Huy Tưởng.- chung cư DT: 75 mét vuông (2 PN 2vs).- full nội ...
      Imperia Garden, số 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá