Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      + chung cư tầng trung view công viên Ngọc Trai, thiết kế độc bản và duy nhất tại TP Hà Nội 2 logia. 100 phần trăm các phòng đều tiếp xúc trực tiếp...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 77 m2 46,76 triệu/m2
      cực hiếm căn 2 phòng ngủ 77 mét vuông căn nhỏ duy nhất tại 1000 căn Hapulico - Thanh Xuân.- Toà đẹp nhất 21T2 có bể bơi 5* ở hầm, có TTTA CEC...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Hinode City Minh Khai rẻ nhất thị trường, đã có sổ.Thông tin căn hộ chung cư: Số 201 Minh...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      3.9 tỷ 0 m2
      Nội thất đã làm đầy đủ cực kì tâm huyết.Có gia lộc mạnh cho khách thiện trí vào việc sớm.Tiện ích của khu đầy đủ không thiếu thứ gì.
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      Dễ dàng hơn mua chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet, duy nhất tại phân khu The Zurich vin Ocean Park Gia Lâm.- Chỉ với 10 phần trăm ký HĐMB.-...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet DT 77m- Giá: 3 tỉ.- Tất cả  phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,16 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 106 m2 39,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 PN căn hộ MHD Trung Văn.đc: Số 29 Tố Hữu, Q. Nam Từ Liêm.Tháng 9 bàn giao nhà.DT: 106m2, có 3 PN, 2  toilet.Hướng logia hướng Tây...
      MHD Trung Văn, số 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      bán gấp các căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Hapulico Complex - giá mềm nhất thị trường Thanh Xuân.Các căn hộ chung cư 2 ngủ 77m - 88m - 98m -...

      Cần bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 79 m2 56,97 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Park Hill - DT 79m2, giá 4.5 tỉ bao phí, view vô cùng thoáng.- Thiết kế căn hộ chung cư siêu đẹp: 2 phòng ngủ sáng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 85 m2 44,12 triệu/m2
      - căn hộ chung cư DT 85 mét vuông, tòa SP.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet.- giá: 3.75 tỉ.L/H: 0898 823 ***
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 156 m2 26,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156m2 tại căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế: căn hộ góc...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,02 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.02 tỷ 115 m2 34,96 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng.Chị gái tôi cần bán chung cư tại dự án Feliz Homes.Thiết kế 3 ngủ - 2 phòng vệ sinh căn hộ góc 108 mét vuông...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      50 mét vuông - 2n1vs - đầy đủ nội thất mới làm - 2,6 tỉ.61 mét vuông - 2n1vs - 3 tỉ.68 mét vuông - 2n2vs - 3,3 tỉ.82 mét vuông -...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,77 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.78 tỷ 82 m2 46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ 2vs, tầng 8. Full sàn gỗ, điều hòa, trần thạch cao, đã sắm full đồ, chỉ cần chuyển đến ở ngay.Giá rẻ hơn CĐT. Có thể thỏa thuận.Dt...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 80.2 mét vuông (TT) chỉ 3.2tỉ khoảng95 phần trăm giá trị căn hộ nhận nhà ở ngay, thuộc phân khu...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư full sáng view sông Hồng nguyên bản nội thất CĐT dự án Sunshine City Ciputra nằm trên đường Phạm Văn Đồng, Đông...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2VS căn hộ góc đẹp nhất TK2., ngay gần 2 gara nổi- DTTT căn hộ chung cư: 60m2., DT tim tường 68m2- Giá chỉ 3.2tỉ.Ký mới Trực tiếp...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.65 tỷ 79 m2 46,21 triệu/m2
      - Duy nhất chung cư 2 phòng ngủ + 1 tòa Tonkin, Gần 2 gara nổi, giá siêu tốtP. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, HN.(*) Chính sách ưu đãi khủng cuối T7/2023...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.