Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 37 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 37 m2 101,36 triệu/m2
      Phố Kim Giang - Q. Hoàng Mai - Nhà xây năm 2019 DT: 37 mét vuông, 4 tầng, MT 3.5m sâu 10.5  mét vuông vuông vắn Thiết kế cơ bản gồm phòng...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Con trai đi du học không dùng đến cần bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ tại CT8 Đình Thôn.+ DT 78 mét vuông, thiết 2 ngủ rộng rãi+ logia view nội khu...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Bình City, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Scitech Tower, Ecohome 1 - 2 - 3,...
      Dự án An Bình City, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 93 m2 38,18 triệu/m2
      - Tầng trung đẹp.- logia hướng Đông siêu mát mẻ.- Nội thất để lại toàn bộ.- chính chủ sẵn sàng thỏa thuận giá cả với khách thiện chí.- bìa đỏ cất két, xem...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Phạm Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 141 m2 25,54 triệu/m2
      chung cư thiết kế hợp lý, không gian rộng rãi, thoáng mát.Thiết kế 4 phòng ngủ + 3 phòng vệ sinh.DT trên sổ: 141 mét vuông.giá chỉ 3.596...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 101 m2 44,56 triệu/m2
      Bán căn toà R2 FlorenceDT 101m²- 3 ngủ 2 vệ sinhTầng trung căn hộ góclogia siêu mát hướng Đông Bắc/ hướng Đông NamTặng lại nội thấtcall ngay xem nhà...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư MHDI 60 Hoàng Quốc Việt.DT 110 mét vuông chung cư 3 phòng ngủ, 2VS, nội thất đầy đủ.chung cư vuông vức, bìa đỏ...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Bắc, giá 3,41 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán , hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 26/06/2025 . căn hộ góc...
      The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 110 m2 43,55 triệu/m2
      Chính chủ bán lại suất ngoại giao căn số 7 tầng 15.Nhà nguyên bản chủ đầu tư.Bàn giao nội thất cơ bản như: Khoá vân tay, cửa ngăn phòng, sàn gỗ, trần, vệ...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT thông thuỷ: 95m2, 2 phòng vệ sinh, 2 lô gia thoáng.- Căn 3 phòng ngủ đều là căn hộ góc có view là hồ công...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 83 m2 44,58 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư toà A view sông tầng cao. DT 83 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ thoáng mát - tầng 23 rất đẹp. Nội thất để lại như ảnh.Giá...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 117 m2 25,65 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán lại căn hộ chung cư hpc landmark.- DT: 117 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN - 2  phòng vệ sinh.- Nội...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      * Tương lai gần cạnh hồ điều hòa và Công viên cây xanh tại nhà.- Nhận nhà ở ngay - Kèm bìa đỏ từng căn.- Hỗ trợ trả góp LS 0 phần trăm trong 18...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2VS duy nhất có 2 ban công thuộc toà TK2 , view bể bơi siêu thoáng mátnội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư C2 Xuân Đỉnh, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      - Cần bán căn 86m2 thông thuỷ 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Không gian bố trí hợp lý, giá siêu mềm nhất khu vực.- logia hướng Đông Nam, mở...
      Dự án C1 C2 Xuân Đỉnh, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 141 m2 22,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tecco Garden siêu phẩm khu Tứ Hiệp Thanh Trì.- chung cư 3 phòng ngủ + 1 DT 127m2 chỉ nhỉnh 3 tỉ TT sớm 100 phần trăm.chung ...
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      đc số 55 Nguyễn Văn Giáp, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội ngay cạnh vin Gardenia.- căn hộ góc, ban công hướng Đông Bắc view đẹp nhất dự án, tầng trung đẹp...
      Hoàng Thành Pearl, 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tòa nhà Vinaconex 1, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 150 m2 32,67 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Vinaconex 1 ngõ 289 Khuất Duy Tiến, Trung Hoà, Cầu Giấy.- DT: 150 m2.- Thiết kế gồm: 03 PN; 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- Vị trí thuận...
      Vinaconex 1, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.