Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Bắc, giá 3,41 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ - 81m2 view nội khu vin Smart City giá 3.405 tỉ bìa đỏ, ở luôn contact 0918 277 ***.Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Căn 2 ngủ 2 vệ sinh + một căn góc phân khu Ruby - The Zenpark vin Ocean Park Gia Lâm TP Hà Nội.DT 83 mét vuông.logia hướng mát, view thoáng, view...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 4,97 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.97 tỷ 142 m2 35 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 142m2 tòa nhà CT3 Dương Đình Nghệ giá chỉ 35 tr/m2chung cư 142m2 gồm 4 PN vuông vức, 3 toilet, phòng khách, bếp, 2 logia thoáng....
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Rose Town Hoàng Mai 71.33 mét vuông - tầng trung - hướng mát - view công viên Yên Sở.DT: 71,33 mét vuông (thông...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,75 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.75 tỷ 94 m2 50,54 triệu/m2
      NGD#N02T3 Quang minh.Cần bán.S= 94 m và 112 m.nội thất đầy đủ, tầng trung.giá: 4, x tỉ - 5, x tỉ.liên hệ ngay: 0865 157 ***.HK. Land/Apartment For...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 98 m2 31,64 triệu/m2
      Chuyển nhà tôi cần bán căn hộ chung cư C14 Bắc Hà, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nộicăn hộ chung cư có DT 98m với 3 ngủ và 2 VSThiết kế của CĐT...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 115 m2 43,48 triệu/m2
      Dự án Times Tower.DT: 115m2.3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia hướng Tây Bắc - cửa hướng Đông Nam.nội thất đầy đủ xịn.
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Discovery Complex 302 Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, The Park...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Ba Đình

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      BQL căn hộ chung cư cần bán căn hộ Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- DT 70m2, 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.- DT 90m2,...
      Hòa Bình Green Apartment, 376, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay Times City 75 mét vuông - 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỉ có slot oto.- Thiết kế: 75 mét vuông - thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      - Dự án Thanh Xuân Complex 24T3. Tòa mới nhất nằm trong quần thể Hapulico.- căn hộ góc DT 90 mét vuông.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Căt lỗ bán chung cư tầng trung 70m2 chỉ 3.3 tỉ tại Mỹ Đình Plaza2 Thông tin chung cư như sau: S:70m2 TK 2n2wcCửa:ĐB logia:TN Full đồ điện tử,bìa đỏ chính...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 4,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 142 m2 34,86 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Dương Đình Nghệ, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 142m2Thiết kế gồm 04 PN, 2 phòng vệ sinh. logia hướng Tây Nam. Nội thất full....
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán CH The Legend - 109 Nguyễn Tuân.DT 72 mét vuông cửa hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc.Đầu tư nội thất đẹp.Vấn đề chỉ còn là giá...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu nên tôi có nhu cầu bán chung cư 60 mét vuông thông thủy tầng trung rất đẹp. View trực tiếp khu liên kế Mansions, hồ điều hòa và...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 68 m2 53,68 triệu/m2
      219 Trung Kính Center Point Trung Kính tòa A căn 06, S 68m2, giá 3.65 tỉ thỏa thuận.Dự án thuộc công ty TM Bắc Hà.Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy - Trung...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Tòa nhà Vinaconex 1, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 4,59 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.59 tỷ 148 m2 31,02 triệu/m2
      Người quen mình nhờ bán gấp căn hộ góc 150 mét vuông toà Vinaconex - 1 mặt đường Khuất Duy Tiến. Nhà 3 mặt thoáng view hồ Green Bay. Bán giá...
      Vinaconex 1, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 PN tại căn hộ cao cấp The Zei.- Căn siêu hiếm, hiện chủ đầu tư đã hết hàng.- DT: 84m2, view bể bơi 4 mùa. ban công phơi không...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Đại Diện Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.