Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay 2 chung cư tại căn hộ chung cư Sunshine City.Căn 2 PN:Tại tòa S2 view sông Hồng.DT 80m2.Thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 4,3 tỉ CK khủng 15,3 phần trăm, căn hoa hậu view đẹp nhất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,39 tỷ tại Thanh Trì

      3.39 tỷ 127 m2 26,7 triệu/m2
      chung cư thiết kế hợp lý, không gian rộng rãi, thoáng mát.Thiết kế 4 phòng ngủ + 3 nhà vệ sinh.DT trên sổ: 127m2.giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.chung cư...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp toà A Golden Palace Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN.DT: 85.62m2.Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.Để lại Nội thất cơ bản.Vị trí thuận tiện, đầy đủ...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận Đống Đa

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      Chuyển căn to hơn căn bán căn hộ mặt phố Nguyễn Chí Thanh, đối diện KS Bảo Sơn. Vị trí trung tâm gần các trường Đại học Luật, Ngoại Thương, Ngoại...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 141 m2 25,54 triệu/m2
      - Trục 08 nằm tại tòa A1 nội thất đầy đủ đã có bìa đỏ.- Hai logia cây xanh Đông Bắc- hướng Đông Nam cực mát- Nhận nhà về ở ngay- Giá tôi chính thức...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Do gia đình cần tiền trả nợ NH cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1 DT lớn.Thông tin như sau:- DT ti, tường: 106.3m2.- Thiết kế 3...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, P. Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội.giá 4.6 tỉ, bao thuế phí sang tên, có gia...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai

      3.55 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển nơi ở mới cho gần chỗ làm nên mình cần bán căn hộ chung cư tòa Rainbow Linh Đàm.Vị trí đắc địa trong đô thị hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm,...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán gấp, cắt lỗ sâu chung cư 2005 ở tòa Gold Tower số 275 Nguyễn Trãi.chung cư tôi thiết kế để ở, có full nội thất, nhà còn mới và...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Chính chủ bán căn dự án Kinh Đô Tower 93 Lò Đúc.DT 98 mét vuông, 2PN, 1 phòng khách, 2  nhà vệ sinh.Giá rẻ 4.6 tỉ, bao thuế phí sang tên, có...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      bán ngay chung cư đẹp, chủ thiện chí nhất dự án Mỹ Đình Plaza 2DT 70m²- 2 ngủ 2 vệ sinhTầng trung ~ 20 đẹpTặng lại toàn bộ nội thất đẹpcontact xem nhà...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 68 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Nội thất 350 tr.+ Bao thuế, phí...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư An Bình Plaza - 97 Trần Bình.- DT 83m2 03  phòng ngủ 02  nhà vệ sinh. Nội thất full đồ tiện nghi.- Nội thất: Đầy đủ...
      An Bình Plaza, 97, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Nguyễn Hữu Việt Cương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 26/06/2025.căn hộ góc...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      DT: 98m2Tầng cao, view Sông Hồng quá đẹplogia hướng Đông NamThiết kế 03 PNCó slot oto trong hợp đồng mua bánDễ xem nhàGiá 5,x tỉL/H 0862 228 ***
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 65 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 65 m2 50 triệu/m2
      - Chỉ với 3,250 tỉ sở hữu ngay căn 2N2 toilet 65,4m thông thuỷ, 73m tim tường view bể bơi tonkin thoáng mát- Chỉ cần bỏ ra 1,319 tỉ nhận nhà ngay ân...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,26 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.26 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zen Park SDT 0865 936 *** giới thiệu quý KH chung cư giá siêu mềm cho dòng căn từ 2 phòng ngủ + 1 (2VS) chủ ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.