Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Em Khải bán hàng trực tiếp CĐT, xin chào quý a/c!Em gửi đến a/c chung cư 3  phòng ngủ giá mềm nhất dự án:- Dự án Hoàng Thành Pearl số 55 Nguyễn Văn...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      4.16 tỷ 95 m2 43,69 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ Timescity thông tin chi tiết như sau:- DT: 95m thiết kế với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Tòa nhà Licogi 12, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.35 tỷ 104 m2 32,22 triệu/m2
      Gia đình em đã mua đc khu nhà liên kế ở cần bán ngay chung cư trong tháng tại toà Licogi - Đại Từ đây là chung cư đầu tay của hai vợ chồng em khi về ở...
      Dự án Licogi 12, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,2 tỷ tại Hà Đông

      4.2 tỷ 121 m2 34,72 triệu/m2
      Rất gấp! Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ Mulberry Lane, full đồ, logia ĐB ĐN, giá 4,2 tỉ. gọi ngay: 0948 456 ***.Gia đình chuyển xuống căn biệt ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Chuyển về gần ở với bố mẹ để nên em cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2vs thông tin chi tiết:- căn hộ góc, tầng trung, tòa S.- Diện tich:...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,39 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.39 tỷ 106 m2 41,42 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế nên chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ 2 vs giá chuẩn không phải giá sale đăng tại căn hộ chung cư Eco Lake View...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 116 m2 26,3 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Dự án Usilk City La Khê Hà Đông.DT: 116m2Vị trí: căn hộ góc siêu rộng, thoáng. Cả 4 phòng đều có cửa kính và view thoáng. Thiết...
      Dự án Usilk City, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      chào bán quỹ căn ngoại giao tòa C, tại căn hộ chung cư TP Hà Nội Paragon Cầu Giấy.Thông tin cơ bản về dự án:- Bao gồm 30 tầng chung cư, 03 tầng hầm,...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Trung Văn Hancic, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 118 m2 28,82 triệu/m2
      Bán căn hộ KĐT mới Trung Văn Hancic, Tố Hữu, Nam Từ Liêm. - DT: 118m2- Thiết kế: căn hộ góc, 03 PN, 2 vệ sinh, 2 logia hướng Đông Nam cực mát- Nội thất...
      Dự án Khu đô thị Trung Văn - Hancic, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 146 m2 25,35 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư siêu đẹp này cho ai có nhu cầu.đc: Tầng trung, tòa CT2 The Pride Hải Phát, La...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hà Đô Park View, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,19 tỷ tại Cầu Giấy

      4.2 tỷ 92 m2 45,55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa N10 Hà Đô Park View mặt đường Thành Thái.căn hộ chung cư 92m2 có 3 phòng ngủ và 2 toilet, nhà mới đẹp đầy đủ nội ...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.41 tỷ 113 m2 38,94 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 70m2 2 phòng ngủ bìa đỏ lâu dài 3,4 tỉ - chỉ còn 2,6 tỉ.- căn hộ chung cư 91m2 view hồ 4,3 tỉ - Chỉ còn 3,6 tỉ bìa đỏ vĩnh...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      HIẾM HIẾM Thanh Xuân Complex 24T3 2 ngủ góc 86m2 có slot ô tô - Vị trí mặt đường Lê Văn Thiêm, nội khu Hapulico - Nội thất có đồ cơ bản (điều hòa + bình ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Bắc, giá 3,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      bán gấp chung cư N03T8 Ngoại Giao Đoàn- DT 80m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh- Tầng trung, nhà đã có full nội thất mới đẹp để lại toàn bộ- Cửa bắc logia...
      Dự án N03 -T8 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ

      3.45 tỷ 90 m2 38,34 triệu/m2
      Tôi Cần bán nhanh ! căn hộ SUDICO, Mỹ Đình Sông Đà, 90m2- DT 90m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia hướng mát- Nhà nội thất đầy đủ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh CH Times City 95 mét vuông - 2 phòng ngủ. Giá chỉ 4 tỉ.- DT: 95 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      bán nhanh căn 97 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1, 2  phòng vệ sinh tại Terra An Hưng View công viên, tầng trung toà V1 giá 3.55 tỉ.- logia:...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      bán ngay chung cư Hapulico Vũ Trọng Phụng.Căn nhỏ nhất dự án 80 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Cửa hướng Tây Nam logia hướng Đông Bắc rất...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.