Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà Trung Yên Plaza.DT: 82m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, căn hộ chung cư nội thất đầy đủ.Nhà đẹp, logia hướng Nam.Tầng Trung thoáng...
      Dự án Trung Yên Plaza, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ full đủ đồ đầu tư tại căn hộ Golden Field, Mỹ Đình.- Thông tin thêm về chung cư:- DT 74m nhà tầng...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 112 m2 31,7 triệu/m2
      Trung tâm - ở sướng - lô góc thoáng mát.Thiết kế: Toà nhà Bắc Hà co.opmart ngay số 16 mặt đường Trần Phú. Có TTTM, bể bơi: Đối diện là HV An Ninh, ĐK Kiến...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      bán ngay căn 140m2 dualkey Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, logia hướng Đông Nam, căn siêu hiếm không góc chết.- logia: logia...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác, cần bán chung cư tại dự án CT8 - The Emeral.- DT 102.8m2. Thiết kế gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh + 1kho. Nhà căn hộ góc nên rất thoáng và nhiều...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      - đc: KĐT An Lạc Green Symphony, Vân Canh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.- Hình thức sở hữu: sổ hồng riêng lâu dài.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 và 3...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở mới nên cần bán chung cư 3 PN tại Gold Tower 275 Nguyễn Trãi.- DT 100m2.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh. logia Đông Nam, cửa vào hướng ...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Thanh Xuân

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ, DT 80m2, Tòa IP2. logia hướng Đông.chung cư đã hoàn thiện đầy đủ nội thất.Dự án gần các trường Đại học...
      Dự án Imperial Plaza, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 116 m2 36,64 triệu/m2
      Bán căn hộ 18T, Trung Hòa Nhân Chính, 116m2, căn hộ góc, 3 phòng ngủ, 4.25 tỉ. 0975 118 ***- DT 116m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ, 2...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      - CK ngay 9 phần trăm giá trị căn hộ.- Hỗ trợ vay mua nhà LS 0 phần trăm ân gốc trong vòng 18 tháng.- NH hỗ trợ vay tối đa đến 60 phần ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư Hoàng Thành Pearl đẩy nhanh quỹ căn 2 - 3 PN.đc số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.- DT 79m2 và 80m2 cho các căn 2 PN,...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, giá 4,69 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 0 m2
      Gia đình muốn bán nhanh căn hộ chung cư hoa hậu tại dự án Mỹ Đình Pearl.- DT 96.5m2, thiết kế gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Các phòng đều tràn ngập ánh sáng...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      - Hỗ trợ NH 65 phần trăm: LS 0 phần trăm 18 tháng.- Hỗ trợ NH 50 phần trăm: LS 0 phần trăm 24 tháng.- TT sớm 70 phần trăm CK...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 127 m2 25,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư số 03 toà B1 tầng số 20 căn hộ chung cư Tecco Garden, Đã có sổ và đi vào hoạt động.Thông tin chung cư:DT: 127 mét vuông, thiết...
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển đi nước ngoài định cư nên bán căn hộ chung cư chính chủ.- căn hộ góc - DT: 95.9  mét vuông.Thiết kế 3N + 1, 2 vệ sinh, bếp, phòng...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,65 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 0 m2
      Duy nhất một căn 3 phòng ngủ thiết kế từ 2 phòng ngủ + 1 giá 3,65tỉ Ck lên tới 20 phần trăm Ân hạn gốc 24thg.DT tim tường 78,3  mét ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,55 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.55 tỷ 74 m2 47,98 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu công việc nên nhà tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 2N DT to nhất Green stars.- ngôi nhà tôi DT 68.8m2 thông thủy, tim tường 74m2,...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, giá 3,48 tỷ tại Hoàng Mai

      3.48 tỷ 0 m2
      - Bán chung cư CT1A tòa Thông tấn xã - DT 90,5m2 thông thủy - 3N 2VS.- Gia đình tôi ở đã về ở tại dự án ngay từ khu bàn giao, rất muốn ở lại nhưng tất cả...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.