Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 93 m2 34,41 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ trong khu đô thị Nam Cường.DT: 93 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ bếp Pk rất hợp...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 106 m2 43,4 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư N01T2 Ngoại giao đoàn.- DT 106 mét vuông. Thiết kế 3 PN, 2  toilet, 1 logia. Nhà viw Hồ mát mẻ. Tầng cao. Giá chỉ còn...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, giá 3,37 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.37 tỷ 0 m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- DTTT 83,40  mét vuông.- giá: 3.3 tỉ.- Thiết kế: 2N + 1.- Nội thất cơ bản.* Tiện ích.- căn hộ chung cư gần các...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ An Bình City - Rất hiếm căn 02 phòng ngủ bán.căn hộ chung cư thiết kế 02  phòng ngủ, 02 nhà vệ sinh.DT...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 110 m2 45 triệu/m2
      chính chủ có việc cần bán ngay căn hộ chung cư tại tòa T02 Times City tầng 15 DT 110 mét vuông giá chỉ 4,95 tỉ. L/H xem nhà: 0977 088 ***- Thiết...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Hiện tôi đang có quỹ ngoại giao căn 2, 3 phòng ngủ toà 50 tầng tại dự án Grand Sunlake Văn Quán, Hà Đông rẻ hơn giá chủ đầu tư từ 400 - 500tr/căn ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
      S
      Cđt Dự Án Grand Sunlake Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      - chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.- DT: 85 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. bìa đỏ.- giá 3.9 tỉ.LH: 0898 823 ***
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Long Biên

      3.7 tỷ 101 m2 36,64 triệu/m2
      * Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu căn hộ chung cư tại Khai Sơn City trong tháng này:- CK 9.5 phần trăm khi TT sớm...
      Dự án Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      Do chuyển công tác rất thiện chí bán chung cư 2 ngủ càng sớm càng tốt.+ DT 87 mét vuông, tầng trung+ Hướng logia hướng Đông Bắc mát mẻ+ Giá 4.9...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Bạn cần tìm căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1 với tiêu chí:- Nhận nhà ở ngay - pháp lí rõ ràng - bìa đỏ trao tay.- Quần thể đẳng cấp - Tràn ngập...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư thiết kế độc bản và duy nhất tại thành phố Hà Nội với 2 logia. 100 phần trăm các phòng đều tiếp...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      * Trực tiếp chủ đầu tư dự án Bình Minh Garden: Sở hữu chung cư nội thất đầy đủ cao cấp, giá mềm nhất Q. Long Biên:- chung cư tòa A, DTTT 104m2 thiết...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,96 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      4.97 tỷ 136 m2 36,5 triệu/m2
      Bán chung cư 130 Đốc Ngữ, Phố Đốc Ngữ, P. Cống Vị, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.DT 136m2, thiết kế 4 PN và 2 vệ sinh.căn hộ góc thoáng mát.LH xem nhà 0914...
      130, Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 104 m2 28,85 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để đầu tư cái khác, cụ thể như sau:- Hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.- Tầng...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Duy nhất căn 2PN2vs Góc siêu siêu rẻ , Giá chỉ 3xxx ( x nhỏ xíu ) view 2 bể bơi là Bể bơi the tonkin và bể bơi phân khu Masteri , Nhận nhà ở Luôn , CK lên...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ tại khu đô thị Ngoại Giao Đoàn.- DT: 83m2 TK 2 ngủ 2vs.- Tầng trung, view hướng Đông Nam thoáng, mát.- Giá bán ngay: 4,3 tỉ.-...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Việt Đức Complex tòa D tầng 10.Tôi cần bán ngay căn hộ Việt Đức Complex Tòa D tầng 10.chung cư tôi đã làm lại toàn bộ nội...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Dream Center Home, Nguyễn Huy Tưởng Q. Thanh Xuân, căn hộ góc, DT 110m2 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ.- chung cư dùng nội...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.