Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Cần bán C37 Bắc Hà Tố Hữu Trung Văn.DT 81.3 mét vuông thiết kế 2 ngủ 1 khách, bếp.Trong nhà đã trang bị điều hòa, bình nóng lạnh, bàn ghế, giường ...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 70 m2 57,86 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng đối diện BigC Thăng Long.Khách mua xem nhà mọi lúc, gọi ngay 0979 407 ***.DT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tầng trung logia hướng Đông Nam.View TP cực chill.Đã hoàn thiện nội thất chỉ cần xách va li về ở.
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 133 m2 33 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa nên tôi cần bán chung cư 133 mét vuông căn hộ Dolphin Plaza.- Thiết kế 3PN2VS.- Cửa Nam, view bể bơi.- Nội thất...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán Căn 3 ngủ - Sunshine Riverside (Tây Hồ)- 93 mét vuông thông thủy - Giá: 4,3 tỉ + Căn Sát vườn treo, bếp thoáng+ 3 ngủ + 2 toilet + 1 ban ...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 156 m2 26,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156 mét vuông tại căn hộ chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu chung cư HD Mon City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Nhà mình đang muốn bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư HD Mon.- DT 86 mét vuông, gồm 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh. Các phòng đều rộng...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Do chuyển sang căn rộng hơn tôi bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2vs tại tòa 24T3 mới nhất xây bàn giao năm 2019 của dự án Hapulico Compolex.Thông tin...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 141 m2 25,32 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 3.5 tỉ sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ - View công viên - Sở hữu lâu dài.Thông tin căn hộ chung cư:+ DT: 141 mét vuông.+ Thiết kế:...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS duy nhất có 2 ban công thuộc toà TK2, view bể bơi siêu thoáng mát.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      - Có ưu đãi cho KH đặt cọc trước.Chọn căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tối ưu công năng cho gia đình Tại Phân khu cao cấp nhất vin Smart...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp toà CT3 - 3 KĐT Mễ Trì Hạ, Phạm Hùng, Nam Từ Liêm.- DT: 81m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Nội thất: Nhà đã nội...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán căn CT4 Sudico Mỹ Đình Sông Đà.DT 90 mét vuông - 2 ngủ 2 nhà vệ sinh.Tặng lại nội thất.liên lạc xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 116 m2 28,02 triệu/m2
      Vợ chồng tôi đã đặt cọc mua nhà khu Dương Nội nên muốn bán lại gấp chung cư tầng trung Victoria Văn Phú, chung cư thiết kế 3 PN đều có ánh sáng tự nhiên,...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,35 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Chuyển lĩnh vực đầu tư mới nên tôi muốn thanh khoản một căn hộ 3 phòng ngủ tại dự án Imperia Sky Garden - 423 Minh Khai. Tôi dự kiến căn này mua vừa...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 104 m2 33,66 triệu/m2
      chủ đầu tư gửi tới quý KH căn hộ chung cư ngoại giao, sang nhượng 70,7m - 79m - 89m - 104 mét vuông giá rẻ hơn thị trường 10 - 15 phần ...
      Dự án Geleximco Southern Star, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 0 m2
      Do chuyển đổi xuống nhà đất, mình chính chủ muốn bán căn 04 tòa N02T3 khu Ngoại Giao Đoàn DT sổ 93,8 mét vuông:- logia hướng Bắc, cửa chính hướng...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Dream Center Home 282 Nguyễn Huy Tưởng Q. Thanh Xuân, căn hộ góc, 110 mét vuông, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất ​​-...
      282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.