Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,65 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.66 tỷ 114 m2 40,79 triệu/m2
      Gia đình tôi do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại căn hộ chung cư 3N DT to khu căn hộ chung cư An Bình City.- căn hộ chung cư nhà tôi thiết...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      4.05 tỷ 76 m2 53,29 triệu/m2
      cực hiếm! căn hộ chung cư B4 Kim Liên- Đống Đa 76 mét vuông -2 phòng ngủ full NT chỉ 4,05 tỉKim Liên - trung tâm Q. Đống Đa. Nhà lô góc...
      Dự án Chung cư B4 - B14 Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 92 m2 46,2 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 04 tòa D - căn đẹp nhất tòa Việt Đức Complex.DT 92m2 (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa TB logia ĐN + ĐB không view các cụ đâu ạ.đầy đủ nội thất.giá...
      Việt Đức Complex, 39, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,12 tỷ

      4.12 tỷ 90 m2 45,78 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 90m view nhạc nước tại Times City giá chỉ 4.120 tỉ có đồ, căn hộ chung cư có slot oto. call ngay: 0978 468 ***- DT: 90 m.- Thiết kế: 2 ngủ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      giá: 3,5 tỉ. Quỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần gara nổi 10 tầng, gần công...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Tôi chuyển sang căn 3 ngủ nên cần bán ngay 2 ngủ, 2 vệ sinh, đầy đủ nội thất.DT 82m2 thông thủy (90m2 tim tường).Căn 2 ngủ 2 vệ sinh, logia siêu rộng,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp vin D'Capitale.căn hộ chung cư DT 74m2, thiết kế: P. Khách có logia, cả 2 PN đều thoáng, sáng view đc Hồ.Nhà nhận từ chủ đầu tư...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.65 tỷ 79 m2 46,21 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3 phòng ngủ thiết kế từ 2 phòng ngủ + 1 giá 3,65tỉ Ck lên tới 20 phần trăm Ân hạn gốc 24thg.DT tim tường 78,3 m.DT thông...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,52 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.52 tỷ 85 m2 41,42 triệu/m2
      * Cơ cấu chung cư: 2 phòng ngủ - 76 mét vuông, 3 phòng ngủ từ 85 - 105 mét vuông.* chung cư 3 phòng ngủ ngoại giao giá mềm...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần chuyển nhượng lại chung cư nhà tôi tầng trung logia hướng Tây Nam view bể bơi thoáng mát tại vin Gardenia.chung cư...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 98 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 98 m2 35,72 triệu/m2
      Tôi cần bán lại căn 3 ngủ căn hộ góc 98 m thiết kế 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh gồm nội thất đầy đủ liền tường hiện đại như: Điều hòa âm trần, tủ bếp,...
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, hướng Bắc, giá 4,3 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      khu đô thị - NGĐ cần bán.Toà N03T5.S= 84 mét vuông x 2 phòng ngủ 2vs.Bán nội thất cơ bản.Tầng trung.Cửa Bắc logia Nam.Giá 4,3 tỉ.L/H: 0865 157...
      Dự án N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên

      3.01 tỷ 77 m2 39 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Khai Sơn City để nhận ưu đãi lớn nhất chưa từng có từ CĐT.- TT sớm 95 phần trăm CK ngay 9.5 phần trăm.- Tặng gói nội thất...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Startup Tower, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.8 tỷ 170 m2 28,24 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn penthouse tại tòa Startup Tower Đại Mỗ, do tiện cho công việc KD nên 2 vợ chồng tôi đã quyết định xuống nhà thổ cư. Nay tôi muốn...
      Dự án Startup Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      - chung cư ở phân khu Tonkin vị trí đẹp nhất vin Smart City: Đối diện hồ cát trắng, công viên trung tâm, sát trục đường chính 50m.- Tiện ích: Bể bơi...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,03 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      4.03 tỷ 100 m2 40,3 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh 100m2, 2 ngủ, 2 vs, nội thất xịn sò chỉ 4.03 tỉ( có thỏa thuận)+ căn hộ chung cư thiết kế hợp lý...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.35 tỷ 0 m2
      Căn 3 phòng ngủ ở phân khu cao cấp nhất dự án vin Smart City phân khu masteri West Heights, Giá chỉ từ 58tr/m2. L/H ngay 0962 258 *** - căn hộ chung...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.