Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      ĐẦU TƯ - PHÂN LÔ 2 oto TRÁNH NHAU - CÁCH 1 NHÀ RA MẶT NGÕ 93 HOÀNG VĂN THÁI - PHÂN LÔ- VỈA HÈ CỰC XỊN- DT: 100 mét vuông, MT 5m giá chỉ 16 tỉ- nhà chủ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 3100 m2, mặt tiền 34m tại Xã Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 450 triệu

      450 triệu 3100 m2 0,15 triệu/m2
      Cưni Eakar giá đầu tư Chỉ 450tr sở hữu mảnh đất dt: 3sào1, tc 60mHỗ trợ NH 60%Đất full hồng , nằm gần trung tâm giáp KCN . Vị trí đẹp
      Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá mềm.B2.99 tb 2700B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.66 TBC 2.850 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 480 triệu

      480 triệu 72 m2 6,67 triệu/m2
      Đất lưu kiếm giá công nhân chủ cần bán ngayDt 72,5 Ngang 5,45Đường 3m Giá 480trliên hệ ngay tô lan chuyên SP đẹp giá cực rẻ thị trường thủy nguyên
      Xã Lưu Kiếm, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 6000 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 33,6 tỷ

      33.6 tỷ 6000 m2 5,6 triệu/m2
      Bán miếng đất bán đất Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Bắc Vân Phong, Khánh Hoà, có 600 mét vuông thổ cư, đất cao đẹp, hướng biển, thích hợp đầu tư làm bungalow,...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán đất nền đường 10m5 tại Vịnh An Hòa giá siêu mềm nhất chưa từng có. Thời điểm đầu tư tối ưu, qua năm chốt lời.- Vị trí trung tâm đẹp...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 98 m2 20,41 triệu/m2
      DT: 97,5m2, MT: 5mVị trí: Nằm trong KDC đông đúc, gần BV đa khoa và cụm công nghiệp huyện Lương Tài, thuận tiện giao thông và sinh hoạt.Tiện ích: Gần chợ,...
      Đường 281, Thị trấn Thứa, Lương Tài, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất The Sol City lỗ 300 tr so với HĐ. DT 5x20, giá bao sang tên.Do kẹt tiền nên tôi cần bán ngay mảnh đất dự án The Sol City mua cách đây 1 năm với...
      Dự án The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3.14 tỷ

      3.14 tỷ 125 m2 25,1 triệu/m2
      đất nền tại Golden Hills City, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng đang chờ đón chủ mới. DT 125m2, giá chỉ 3,138 tỉ.+ pháp lí đầy đủ+ ngõ tương đối rộng...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Huyện Hòa Vang, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 85 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Còn sót lại 5 suất ưu đãi nằm trong KDC hiện hữu, tiện ích vượt trội ngay MT Lò Lu Q. 9.- Ngay tuyến xe bus, trường học cấp 1,2,3, ĐH, siêu thị, cây xăng,...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 108 m2 tại Đường ĐT 782 - Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 580 tr

      580 triệu 108 m2 5,38 triệu/m2
      Bán mảnh đất gần ngã ba Cây Xoài đường trước đất 7m cách đại lộ 100m. Gần trường học chợ cư dân đông đúc hiện hữu.DT: 108 mét vuông.Giá: 580tr.sổ ...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 265 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 265 m2 4,53 triệu/m2
      - SHR thuộc đất ở đô thị ODT- MT DH 618 Thị trấn Lai uyên Bầu Bàng - Kế trường học, NH Chợ bán kính 2 kilomet- Cách trung tâm Hành chính Huyện Bài Bàng...
      Đường DH618, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất nền 96 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 96 m2 21,88 triệu/m2
      Bán đất Bình Nhâm 23, Thuận An, Bình Dương 96m2 giá chỉ 2 tỉ 100trVị trí đẹp: Đường thông, oto ra vào thoải mái, Thông từ đường NGUYỄN CHÍ THANH QUA ĐƯỜNG...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 70 m2 10,72 triệu/m2
      Đất nền Tân Xã, Bình Yên, Lại Thượng, Bãi Dài cách Đại học Quốc Gia + CNC 3 kilomet.+ Giá từ 750tr/lô bao rẻ thị trường.+ Định cư lâu dài, xây trọ...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Kikyo Residence, 162 m2 tại Quận 9, giá 63 triệu

      63 triệu 162 m2 0,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất khu dân cư Nam Phan - KiKyo - Phú Hữu - Tp.Thủ Đức- Dt 9x18=162m2- đường số 6 (dg10m)- hướng Bắc- sổ tên công ty - xây dựng nhà...
      Dự án Kikyo Residence, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 920 tr

      920 triệu 60 m2 15,34 triệu/m2
      Lô góc đẹp như mơ tại trung tâm xã Quảng thanh Cách đường 352 chỉ vài bước chân⛹️⛹️👉 Chỉ cần nhìn là mê luôn👋 Đầu tư hay ở đều rất OK👉 Chỉ với...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 76 m2 tại Đường N2 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 76 m2 25 triệu/m2
      Bán đất đường N2 khu dân cư Lê Phong An Phú 1, p. An Phú, Thuận An.DT: 76m2 thổ cư 100 phần trăm (4,5X17m).Cách đường ĐT743 và chợ Thành Nam...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường N2, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 108 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ còn mấy lô PK4 của khu đô thị Sông Đơ thuộc P. Trường Sơn.- DT 6x18m và 6x19m với lô liên kế.- Lô căn biệt thự 14x25m.- Đầy đủ các hướng.-...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!