Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất đẹp khu dân cư hiện hữu trên đường Nguyễn An Ninh, Cần Giuộc, Long An cách Chợ Cần Giuộc 200m.Khu vực đông cư dân, điện, nước có đủ, có thể dọn vô ...
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 606 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 606 m2
      ♥️🎁 Chủ cần tiền bán lô 606m - mặt đường dài 12m xe cont tránh nhau giá hơn 2 tỉMột nền đất phù hợp với nhiều tiêu chí, KD, hay làm xưởng đều đẹp.- Dt...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 178 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,4 triệu/m2
      Dự án của chúng tôi chuẩn bị chào bán. Sắp tới sẽ ra những lô hot hít, giá chỉ từ 12.4 tr/m2.DT 178m2.
      Dự án DHome Yên Thủy, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nền đất 93 m2 tại Xã Diễn Thành - Diễn Châu - Nghệ An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 93 m2 21,3 triệu/m2
      Nóng nóng.Bán miếng đất đẹp KĐT Hoàng Sơn.DT, hình thửa như bìa.Phía sau có khu sân chơi tenis.Khu vực các hộ đã xây nhiều nhà, ở hay đầu tư đều rất hợp...
      Dự án Khu Đô Thị Hoàng Sơn, Xã Diễn Thành, Diễn Châu, Nghệ An
      D
      Văn Phòng Nhà Đất Phủ Diễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 2200 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 2200 m2
      Cần bán 2200 mét vuông đất ở 200 mét vuông, Xã Phú Minh, Kỳ Sơn, Hoà Bình. DT 2200 mét vuông đất ở 200 mét vuông, phương tiện đi vào...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 134 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9.01 tỷ 134 m2 67,19 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt biển - Bắc Vân Phong, thị trấn Vạn Giả, Vạn Ninh, Khánh Hòa.Siêu phẩm 132 mét vuông đất ở đô thị trực diện quảng trường trung tâm thị...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 220000 m2 tại Xã Cao Sơn - Đà Bắc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 220000 m2
      Hàng hot anh chị nhà đầu tư chú ý. Siêu phẩm bám hồ Hoà Bình độc nhất vô nhị.bán ngay siêu phẩm nghỉ dưỡng có tổng DT lên 22ha trong đó có 400m2 thổ cư...
      Đường ĐT 433, Xã Cao Sơn, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nền đất 5 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 70 tr

      70 triệu 5 m2 14 triệu/m2
      Sala Garden tọa lạc tại xã Tân Hiệp, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, sở hữu vị trí độc tôn đáng mơ Ước:Cách trung tâm thành phố. Sài Gòn 35 ph di...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Phường 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất gần BV Đa Khoa Vĩnh Long MTĐ Bờ Kinh, P. 3, TP Vĩnh LongDiện tich: 6x20mGiá chỉ: 868trĐường rộng thông thoáng, cư dân đông...
      Đường Bờ Kinh, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp đất nền dự án 247 m2 tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá rẻ

      Thỏa thuận 247 m2
      Tôi có một vài miếng đất tại thị trấn nông trường , mộc châu, sơn la, cần nhượng lạiDT 247 mét vuông , đường 18mDT 111 mét vuông đường 12mThuộc...
      Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu đất nền 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 102 m2 13,73 triệu/m2
      Ra mắt 100 miếng đất nền dự án An Điền Phát, ngay trung tâm thị trấn, gần trường, trung tâm hành chính, công viên, KD sầm uất+ Ngay ĐH tài chính kế toán.+...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Chính thức chào bán "Đất nền bìa đỏ từng lô" trung tâm thành phố Bắc Giang. Ngay cạnh Quảng trường, gần các trung tâm hành chính tỉnh.- Vốn bỏ ra...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất nền 4 m2 tại Xã Ba Trại - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 4 m2
      một siêu phẩm nghỉ dưỡng view cao đất đẹp. DT 3900 mét vuông có 500 mét vuông thổ cư.- mảnh đất nằm ở vị trí trung tâm của Ba Trại, Ba Vì, TP ...
      Đường 87A, Xã Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội

      Bán đất nền 149 m2 tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 149 m2 4,7 triệu/m2
      Em chính chủ lúc trước mua để dành nền đất bên Suối Cát - Xuân Lộc nhưng nay do tình hình kinh tế khó khăn nên em cần bán thu hồi vốn để có tiền KD Sapa...
      Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất tại Phường Thống Nhất - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 130 tr

      130 triệu 0 m2
      Đất P. Thống Nhất, tx Buôn Hồ.Cách đường Phù Đổng Thiên Vương chỉ 500m, ra đường tránh tây Tx Buôn Hồ chỉ 700m. Đường oto tận nơi. Đất bằng phẳng. Trên đất...
      Phường Thống Nhất, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ