Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 164 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,03 tỷ

      1.04 tỷ 164 m2 6,32 triệu/m2
      - Hạ giá bán ngay nền đất đẹp trong tết!- DT 164 mét vuông có sẵn 80 mét vuông thổ cư.- MT đường, cách đường QL 13 chỉ 100m.- Giá bao lời chỉ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất nền 210 m2 tại Xã Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 190 triệu

      190 triệu 210 m2 0,91 triệu/m2
      Đất Tân Hưng Hớn Quản 219m2 trước mua 420tr giờ cần tiền bán lại 190tr buông sổ.Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước.DT.209m2 - 219 m2.Đất có 100m2 thổ cư....
      Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán đất nền 225 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 225 m2
      DT: 7*32=225m2.Hướng: hướng Đông Bắc.Phía Tây: Giáp Vin Đức Hoà.Phía Nam: Giáp khu dân cư Hồng Phát (Nova M&A).Cách Vành Đai 4: 200 mét.Cách Củ Chi 400...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 400 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 400 m2
      DT 400 mét vuông đất 100 mét vuông thổ cư.Đất đối diện nhà (ngay ô tô).Giá trả trước 299tr bao công chứng.Đường mở rộng 18m.
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 650 triệu

      650 triệu 250 m2 2,6 triệu/m2
      nền đất full Hồng thổ cư đối diện là Becamex giá chỉ còn 650tr sổ sẵn cầm tay chủ vay nặng lãi nên phải bán ngay. DT 5 x 50 thổ cư 100m2 cách trung tâm...
      Đường D1, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 1856 m2 tại Xã Nam Thượng - Kim Bôi - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1856 m2
      bán ngay miếng đất cực kỳ khan hiếm với tổng DT 1856,4 mét vuông trong đó có 1100 mét vuông thổ cư còn lại là cây lâu năm.- miếng đất có vị...
      Đường ĐT 12B, Xã Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 2450 m2 tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2450 m2
      Chủ đang kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất có sẵn biệt thự nho nhỏ, đất nằm MT đường ĐT 751, thuộc đường liên tỉnh (lúc trước còn gọi là QL14) cư dân đông,...
      Đường ĐT 751, Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Phường 6 - Bến Tre - Bến Tre, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Bán đất ngay MT đường Trương Vĩnh Ký, P. Mỹ Thạnh An, TP Bến Tre, Bến Tre.DT 120m2.Giá 850TrGần trường cấp 1 Mỹ Thạnh An, trung tâm y tế TP Bến Tre, ủy ...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường 6, Bến Tre, Bến Tre

      Chuyển nhượng nền đất 297 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 297 m2
      Khách mua làm hotel, nhà hàng, nhà hàng tiệc cưới hoặc toà căn hộ chung cư.Mua làm cây xăng dầu, trụ sở văn phòng...Mua làm kho trưng bày showroom các...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần sang lại nền đất vườn cách cao tốc 1,3 kilomet:- Vị trí: xã Hải Ninh, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận- DT: 5678,4  mét vuông- Giá:...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      CƠ HỘI CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ - SỨC NÓNG BẤT TẬN CỦA ĐẤT NỀN VEN BIỂN

      Thỏa thuận 250 m2
      Dự Án The Sand tại Dinh Mười, Quảng Ninh Quy hoạch đồng bộ, Định hướng đây sẽ trở thành Trung tâm hành chính, kinh tế, văn hóa, du lịch, dịch vụ của Huyện...
      Xã Gia Ninh, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Cần bán đất nền 29000 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 29000 m2 0,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ha 9 đất MT giáp tuyến kênh hồ cà dây.DT 2ha9, đất rộng bao la bát ngát.Đất ở MT, đất ô tô vào tận nơi, cách hồ cà, 1km5.Đất hiện đang...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nền đất 383 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 383 m2 10,45 triệu/m2
      383 mét vuông nhà gỗ 2 MT. Đường nhựa 787. Gần ngã ba Hai Châu. 4 tỉ.Vị trí đắc địa để KD quán cà phê ngay tại Trung tâm Trảng Bàng. Cách ngã ba...
      Đường 787, Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 84000 m2 tại Đường Liên Xã - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 84000 m2
      Cần bán ngay khu liên hợp xây dựng nghỉ dưỡng khu trải nghiệm tại Lương Sơn - Hoà Bình.Tổng DT 84000 mét vuông (8,4ha) trong đó có 300 mét ...
      Đường Liên Xã, Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      _ bán ngay nền đất căn biệt thự GÓC 2MT khu dân cư 13E INTRESCO - PHONG PHÚ NGAY trường đại học VĂN HIẾN và đại học KINH TẾ TPThành phố Hồ Chí ...
      13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 1996 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1996 m2
      Chủ cần tiền để giải quyết việc gia đình cần bán nền đất đẹp có 102 bám hồ thuỷ điện Hoà Bình. - DT 1996m có 300m đất ở - đc: Hiền Lương, Đà Bắc, Hoà Bình....
      Đường 6, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 13 m2 tại Xã Quang Vinh - Ân Thi - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 13 m2
      Cần sang nhượng lại miếng đất và tất cả TS trên đất (gồm nhiều nhà xưởng, công trình nhà máy may mặc, máy móc... ) giá hiện tại đầu tư rất tốt..+ DT:...
      Xã Quang Vinh, Huyện Ân Thi, Hưng Yên

      Bán đất nền 300 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 670 tr

      670 triệu 300 m2 2,24 triệu/m2
      300 mét vuông LUK Trảng Bàng, cập hông khu công nghiệp Phước Đông. 670tr.Chủ cần tiền gửi bán nhanh mảnh đất nằm cập hông khu công nghiệp Phước...
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!