Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 92 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Ưu đãi 15 suất nội bộ giá rẻ ở hữu ngay 90m2 đất TP.HCM.- Vị trí: P. Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP.HCM.- Đối diện khu dân cư Safira Khang Điền, 2 MT Liên P. và...
      Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      - KĐT mới mang phong cách của 1 Quốc gia sứ hoa anh đào đã có mặt tại Việt Nam nằm ngay vị trí đường kinh tế huyết mạch Tỉnh Lộ 823 (Vành Đai 3). Cách địa...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất có vị trị thuận tiện gần chợ hoa quả, gần nhà văn hóa Đức Hậu, gần trường Tiểu học,2 - mẫu giáo.Gần đường vành đai 4, đường 48m, KCN Quang Minh.Trung...
      Đường Dân Sinh, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán đất nền 1000 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 798 triệu

      798 triệu 1000 m2 0,8 triệu/m2
      Cần bán 1000 mét vuông đất vườn cây ăn trái, có sẵn vườn quýt, bưởi rất thích hợp để đầu tư, nghỉ dưỡng, làm nhà vườn.Vị trí: Cách QL20 chưa đến...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chào mọi người, em ngộp tài chính, nên cần thanh lý gấp mảnh đất nằm ngay đường TL823 vị trí đắt địa, khách mua ~ 1 năm trước giá là ~ 1 tỉ 3, nay do tài...

      Cần bán đất nền 162 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,48 tỷ

      2.49 tỷ 162 m2 15,33 triệu/m2
      Duy nhất 1 siêu phẩm ngay trục đường 10,5m siêu hiếm giá gốc từ chủ đầu tư chỉ 2,482 tỉ khu đô thị Vịnh An Hòa City Vị trí miếng đất trong khu đô ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nền đất 11702 m2 tại Xã Hà Lâm - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 11702 m2 0,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Xã Hà Lâm, Tỉnh Lâm Đồng, Hoa hồng 2 phần trăm cho môi giới.Vị trí cách QL 20 chỉ 500m.DT 11,702 m2 có 167m MT đường oto, xung...
      Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Châu Phú A - Châu Đốc - An Giang, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Nằm gần các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom, Coopmart,...Trường học quốc tế từ cấp 1 đến cấp 3, tiện ích mọc nhiều như là chợ, Bách Hóa Xanh,...
      Đường Đường Trường Đua, Phường Châu Phú A, Châu Đốc, An Giang

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất đô thị giá rẻ tại Tam Quan, Hoài Nhơn, Bình Định. DT từ 100m đến 150m, Nằm ngay giao lộ và tiếp giáp với tuyến 3/2 và QL 1A. Dự án có các...
      Thị trấn Tam Quan, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Bán nền đất 45 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 45 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất dịch vụ phu vinh xã An Khánh Hoài Đức. Diệt tích 45 mét vuông giá chỉ 62tr/m bao thuế phí ace quan tâm L/H 0946 020 ***.Vị...
      Đường Phú Yên, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 200 m2 tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Tái định cư Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Hải Phòng.DT: 200m2. MT 10m x 20m.Nằm trong vị trí đông cư dân thuộc khu tái định cư Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT: 169,8m2.LG: 14m.SHR sẵn.hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm, nước máy, nhiều cây xanh hoà hợp với thiên nhiên... Đặc biệt gần 4 công viên nội khu,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền 200 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Nhà cần bán ngay nên cần khách thiện chí.Đất đẹp ngay KDL Đà Lạt.Bán kính 1 kilomet có đầy đủ tiện nghi tiện ích.Đường thông thoáng vào tận nơi.DT...
      Đường ĐT 725, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng
      M
      Nguyễn Tuấn Thanh Millions Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 400 m2 tại Xã Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 400 m2 0,63 triệu/m2
      Đất Bình Phước gần TTHC MT đường nhựa giá thở oxy . Chỉ cần 250tr là cc sang tên ngay4 x 40, 10 X 40 = 400m ( 100m tc )Sổ sẵn, điện, nước có đủ, cư dân...
      Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      chủ đầu tư Five Star tung ra thị trường 50 lô đất thuộc khu đô thị Five Star Eco City ngay MT đường Đinh Đức Thiện.Ưu điểm:- Cách TP. Tp HCM chỉ 10 -...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nằm trong KDC, toàn bộ đường nhựa.Đất đẹp, cao ráo, pháp lí rõ ràng - sổ hồng.Xung quanh đầy đủ tiện ích.Xung quanh nhiều khu resort, villa, căn biệt...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Vốn đầu tư chỉ từ 1,3 tỉ.Safabay - vịnh giải trí bên giao lộ tỉ đô - chào bán GĐ 1.Vị trí: Tuyến đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, địa phận qua 3 P. trung...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nền đất 32 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      bán nhanh đất Trịnh Văn Bô Nam Từ Liêm 32 mét vuông, MT 3,8m, nhà cấp 4 có gác xép ở đc luôn, giá hơn 2 tỉ.Chủ cần tiền hạ giá mở bán.Chủ bán đất...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.