Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô 100m (ngang 5m) - đường thông 16m giá 29 tr/m.- Lô 100m - đường thông 18m giá 35 tr/m.- Lô 100m - đường thông 27m giá từ...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 23,31 tỷ

      23.31 tỷ 126 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 530 m2, mặt tiền 8m tại Đường 26 - Xuân Phú - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 199 tr

      199 triệu 530 m2 0,38 triệu/m2
      ♦BDS DAKLAK GIÁP SÔNG LỚN .! ♦️ xã xuân phú - EAKAR 🥕 đón đầu xu hướng eakar lên TX chào bán 9 miếng đất giáp sông lớn cực đẹp , MT đường lớn sát đường...
      Đường 26, Xã Xuân Phú, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh lô đất nền 680 m2, hướng Nam tại Xã An Vĩnh - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 816 tr

      816 triệu 680 m2 1,2 triệu/m2
      Huyện đảo Lý Sơn. Nơi du lịch tiềm năng.Vị trí nền đất nằm trong khu dân cư. Tương lại phủ hồng. Gần đường Trục chính.
      Xã An Vĩnh, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền 2450 m2, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 2450 m2 20 triệu/m2
      Bán đất đẹp xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, DT 2450m2.- Đất MT đường nhựa gần Kênh Đông, cách Kênh Đông ~ 150m nên không khí trong lành, mát mẻ, yên tĩnh,...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 850 tr

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất đường Lý Thường Kiệt, P. 4, Sóc Trăng.DT : 6x20=120m2 full thổ cư 100%giá : 850tr thỏa thuậnĐất nằm ngay MT đường rộng thoáng mát,...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán nhanh lô đất nền 620 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 50 tỷ

      50 tỷ 620 m2 80,65 triệu/m2
      Giảm mạnh còn 50 tỉ.Bán đất đường Cao Văn Bé, P. Vĩnh Phước, Nha Trang- DT : DT: 620 mét vuông ( Ngang 10m ). - bìa đỏ đất ở đô thị 100 phần ...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 125 m2 9,36 triệu/m2
      * A88 - 5 khu dân cư Tân Đức 10x25m.MT đường 12m cao ráo sạch sẽ.5x25m thổ cư sổ hồng riêng sẵn.Tây Bắc.1 sẹc đường chính 24A cách 100m.
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 636 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 636 m2 1,4 triệu/m2
      Em chính chủ - cần bán miếng đất vuông như bánh chưng 636 mét vuông có 375 mét vuông thổ cư.MT 18m bám đường dài miên man.Đường hiện trạng 5m...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 7m tại 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 154 m2
      Đất nền MT đường Hùng Vương. Vị trí vàng cho KD nhà hàng, hotel, showroom, cafe, beer pub, bida, store, kara, studio...* DT: 154m2/lô. Ngang 7m, dài 22m.*...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nền đất 1 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Thạch Quảng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 650 triệu

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 1000 mét vuông full thổ cư cách KCN Thạch Quảng 500m , phù hợp xây nhà trọ Vị trí thuận lợi : cách đường Sài Gòn, chợ Thạch...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa
      G
      Nguyễn Thị Huyền Giang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Bến Than - Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Vị trí đất rất đẹp, điện, nước có sẵn, đường nhựa có vỉa hè rộng 8m, nằm trên đường Bến Than, cách đường Bên Than chỉ 100m.- Đi ra chợ Hòa Phú và UBND Hòa...
      Đường Bến Than, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Văn Lâm - Hưng Yên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 87 m2 36,79 triệu/m2
      Bán đất 2 MT, thôn Tân Nhuế, Lạc Đạo, Văn Lâm, Vành đai 4, cổng cụm Công nghiệp Lạc Đạo và cụm Công nghiệp Minh Khai:Đất do Nhà nước đấu giá, bìa đỏ chính...
      Thôn Tân Nhuế, Xã Lạc Đạo, Văn Lâm, Hưng Yên

      Chuyển nhượng lô đất nền 68 m2 tại Phủ Hà - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.36 tỷ 68 m2 34,61 triệu/m2
      🌟 Vị trí đắc địa – Kết nối nhanh toàn TP – Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ!Hiện tại em đang có vài nền đất nền cực đẹp, nằm ngay trung tâm P. Phan Rang – TP....
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 90 m2 21,45 triệu/m2
      Bán miếng đất vị trí đẹp sát bên khu vực Vin Hóc Môn, giá còn tốt, phù hợp mua ở hoặc đầu tư đón đầu hạ tầng khu Tây Sài Gòn.DT: 90m2, đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 75 m2 13,34 triệu/m2
      đc: xã Long Nguyên TX Bến Cát huyện Bàu Bàng tỉnh Bình DươngXung quanh đầy đủ tiện ích nội và ngoại khu nổi bật như: công viên, TTTM, BV, trường cấp ...
      Dự án Hưng Thịnh Golden Land, Đường Quốc Lộ 13, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 478 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 365 triệu

      365 triệu 478 m2 0,77 triệu/m2
      Bán lô đất chính chủ DT nhỏ 478m2Vị trí: ngay trung tâm thị trấn Ma Lâm, Bình Thuận. Nằm dưới nút xuống cao tốc Dầu Giây-Phan Thiết. Cách Mũi Né và TP....
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!