Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.839 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      + Cần tiền bán nhanh đất Phú Cường Sóc Sơn đường rộng oto tránh vài bước ra chợ KD tốt.+ DT 60 mét vuông MT 4m.+ Vị trí đắc địa vài bước chân ra chợ,...
      Xã Phú Cường, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 254 m2, hướng Bắc tại Xã Châu Sơn - Phủ Lý - Hà Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 254 m2
      Chính chủ gửi bán lô cực hiếm MT đường đôi Ngô Gia Khảm - Châu Sơn - TP Phủ Lý - Hà Nam.253.6m2 MT đường gần 13m MT.cư dân hiện hữu nhiều nhà hàng buôn...
      Đường Ngô Gia Khảm, Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 320 triệu

      320 triệu 115 m2 2,79 triệu/m2
      a/c sẽ hài lòng khi đi xem nền đất này.DT: 5x23m 100 phần trăm thổ cư.Vị trí: Cây Da, Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.+ Gần khu công nghiệp Hiệp...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại 1 - Vĩnh Châu - Sóc Trăng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Ngộp vốn bán nhanh nền đất ngay BV Đa Khoa TX Vĩnh Châu MTĐ Lê Lai, Vĩnh Châu, Sóc TrăngDT: 6x20mgiá chỉ: 900trĐường rộng thông thoáng ô tô đi tới đất,...
      Đường Lê Lai, Phường 1, Vĩnh Châu, Sóc Trăng

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      bán nhanh đất đường khu dân cư Chợ Bình Điền, đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.- Nằm trong trung tâm đô thị mới Nam Tp Tp HCM, ngay MT đại lộ Nguyễn...
      Dự án KDC Chợ Bình Điền, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán đất phân lô ngõ 214 Nguyễn Xiển dt 52 mét vuông, MT 4m đường vỉa hè rộng 8m vị trí đẹp tiện KD cho thuê. Đường bàn cờ oto chạy quanh thông ra ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      bán gấp nền đất mặt Nguyễn Quyền Khả Lễ 2. NGAY đường Lý Anh Tông DT 100 mét vuông MT 5m H. hướng Đông Nam Giá 8 tỉnền đất đẹp vị trí ,đường...
      Đường Võ Cường, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền hướng Tây - Bắc tại Đường Quốc lộ 1A - 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Còn 8 nền sổ sẵn từng nền Tặng ngay 1 chỉ vàng cho KH mua trong tháng 7.Thổ cư 100 phần trăm.DT 4,2x24.pháp lí: SHR sang tên ngay.Chỉ từ 1ty1 ngay...
      Dự án Vạn Phát Garden, Đường Quốc lộ 1A, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán nền đất 2000 m2, mặt tiền 31m, hướng Bắc tại Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 40 tỷ

      40 tỷ 2000 m2 20 triệu/m2
      Đất nghỉ dưỡng Venus Flamingo Đại Lải Resort, 2.000m2, view hồ thanh cao.- Do gia đình cần tiền đầu tư nhà xưởng phục vụ hoạt động KD cần chuyển nhượng lại...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      chào bán dự án F0 ưu đãi giảm ngay 100 triêu trong buổi đầu tiên chào bán.- Mức giá cực thấp so với khu vực. DT 85 mét vuông.- Nằm ngay MT Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Bán 100m trục đường chính D4 khu dân cư victory tân lập kế bên VSIP 3 ở hoặc cho thuê vị trí thuận tiện KD đa ngành nghề
      Dự án Victory City, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Xã Định Hiệp - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 210 m2
      Do sắp tới ngày đáo hạn NH miếng đất này nên tôi cần bán nhanh để đáo hạn không bị nợ xấu.miếng đất nằm đối diện công an và quân đội, vị trí lúc trước...
      Đường ĐT 744, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 75 m2 114 triệu/m2
      0387 378 ***, CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT YÊN SỞ, HOÀNG MAI NGAY ĐƯỜNG TAM TRINH.oto- KD - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - THÔNG SỐ VÀNG - SỔ HOA HẬU + Nhà cách mặt phố chỉ...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 280 m2, mặt tiền 11m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 280 m2 27,86 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng - P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng.* Vị trí lô góc đối diện công viên.DT 280m2 ngang 11m5 dài 24m.Đường 7m5.Giá 7,8 tỉ.* Vị trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      đất nền Song Long Riverside, P. Chánh Hiệp, HVới DT 120 mét vuông, đất nền này mang lại nhiều cơ hội xây dựng và phát triển.- pháp lí đầy đủ, đảm bảo...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 7m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 105 m2 9,05 triệu/m2
      Bán đất xây nhà ở liền, ngay KDC đông đúc, giá rẻ, ở Mỹ Phước 3 Thới Hòa - BC - BD.- DT: 5x21 = 105m2, đất SHR, đất ở KDC.điện, nước máy có sẵn.- giá bán:...
      Đường Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 154 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 154 m2 2,93 triệu/m2
      Hàng ngộp cắt lỗ 50tr/lô, nền thổ cư truông mít, dương minh châu.DT : 154m2,giá 450 tr, bao phí làm sổ,gần chợ chiều Truông Mít, Dương Minh Châu, tỉnh lộ...
      Đường 781, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 320 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 320 m2 10,94 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nền đất MT Dt716 Hoà Thắng-Dt:320m2 full thổ cư.DTSD hơn 400m-Bên đồi View bàu đẹp và mát mẻ-MT 10m đất nở hậu 13m-Trên đất đã có...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!