Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 58 m2, mặt tiền 3m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 58 m2 67,25 triệu/m2
      Bán đất Lê Trọng Tấn - Q. Hà Đông.- Rất gần oto - vị trí đẹp - giá đầu tư.- 58m2 - MT 3,8m - Hậu 3,8m.- Ngõ nông, rộng, gần mặt phố lớn đường to.- Mua Về...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 3916 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 783 tr

      783 triệu 3916 m2 0,2 triệu/m2
      DT: 5.983m xã Lương Sơn cách QL1A 300m giá 160k/m.7447,6m xã Hồng Thái gần KDC, đường thể hiện sổ giá 180k/m.3.916m xã Phan Thanh giá 200.000đ/m gần liên...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Tôi cần bán đất chính chủ ngõ 68 khu giãn dân Triều Khúc:- Dt 60 mét vuông, MT 4,6m x 13m.- Tây Nam.- Mặt đường rộng 13m, vỉa hè 2m hai bên.- Giá...
      Ngõ 68, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 100 mét vuông trong tái định cư Kỳ Phương.Đường trước mặt rộng 6m, vỉa hè 3m.Đất vuông vức, MT 4x25m.Sẵn sổ sang tên.Cách 500m...
      Đường Lê Quảng Ý, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 150 m2 35 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, cơ sở giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      Cần bán miếng đất trúng đấu giá khu Đống Sành, Lai Xá, xã Kim Chung, Hoài Đức.DT 70 mét vuông, hai mặt thoáng trước sau m. Đông Nam, hướng Tây ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 783 tr

      783 triệu 100 m2 7,83 triệu/m2
      * Cần bán nhanh đất nền KĐT Cát Tường Western Pearl 2.Lộ giới 12m, Đông Nam.Vị trí: P. 5, đường Võ Văn Kiệt, TP. Vị Thanh, Hậu Giang (nằm ngay trung tâm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 200 m2 5,25 triệu/m2
      Ban nhanh trong tuần. An đuoc An Tinh. Suối sâu. Trang bang tn. khu công nghiệp. 1 kilomet. Chợ. DT 5*40m. Vị trí đẹp. Đây tìm năng. KD xây nhà..Giá...
      Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán đất đường Cồn Dầu 23, Tây Bắc - HXMR.+ KĐT sinh thái Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 100 mét vuông (ngang 5m, dài 20m) - Hướng: hướng Tây Bắc.-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Cồn Dầu 23, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 950 m2, mặt tiền 25m tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 950 m2 12,64 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT QL 27 ngay sân bay Liên Khương:- DT: 25m x 38m.- Đường rộng 12m, khu vực đang phát triển mạnh, cách sân bay 1.5 kilomet.- Thích hợp...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 150 m2 9,81 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô Vịnh An Hòa thuộc trục đường KD 25M sầm uất.TT trước chỉ 1,468 tỉ - đã có sổ sang tên ngay.- Quy hoạch đường 5 - 15 - 5m.- Sở hữu...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Trần Anh Riverside, 135 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      DT đất: 10x14m 135m2 góc 2 MT.Nền đã ép cọc sẵn.Quy hoạch thiết kế không quá 3 tầng.Khu nhà tri thức cao. An ninh bảo vệ 24/7.cư dân đông đúc, không gian...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền 108 m2, mặt tiền 4m tại Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,88 tỷ

      11.88 tỷ 108 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô đất mặt ngõ 1277, lô đất nằm vì trí đẹp vuông vức, trước mặt có thể 3 ô tô tránh nhau, cách đường Giải Phóng 200 m.DT: 108...
      Ngõ 1277, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 720 tr

      720 triệu 0 m2
      Duy nhất 1 lô Kênh giang đường xóm 4m thông các ngả. Xung quanh cư dân đông đúc toàn căn biệt thự.DT 63.5 mét vuông thêm 4 mét vuông lưu...
      Xã Kênh Giang, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Bán lô nhà phố thương mại shophouse KD trục đường 16m.DT: 150m2 (ngang 7,5m).Vị trí: Nằm trên trục đường rộng 16m, Phù hợp KD các loại hình dịch vụ, đối...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 2700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Sông Ray - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2700 m2 4,08 triệu/m2
      Đất Sát hotel Biên Thùy, cách ngã 4 Sông Ray 500m. Đường nhựa 7m. Thuận tiện mở nhà hàng, coffee, kho bãi, trên đất đang có điều thu năm thứ 2.
      Đường ĐT 765, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      - The Mansion Hội An - KĐT xanh quy mô 106 ha sở hữu vị trí đắc địa:+ Cận lộ: Nằm ngay 3 tuyến đường huyết mạch: Trần Thủ Độ - An Dương Vương - Điện Biên...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 8m tại 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      NH thanh lí miếng đất ngộp ngay đường Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6. - cư dân đông đúc, sầm uất, chợ, trường học, công viên... Thuận tiện về đây đầu tư, KD...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!