Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.839 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư KDC hiện hữu MT đường Tân Thới Nhì 14 thông thoáng gần ngã ba Hồng Châu xã Tân Thới Nhì huyện Hóc Môn.- Đất cách Dương...
      Đường Tân Thới Nhì 14, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      M
      Chợ Địa Ốc O938765845( Mr.Chiến) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      khu đô thị Bàu Tràm Lakeside Palace, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng với quy mô DT gần 70ha, view hồ sinh thái Bàu tràm rộng 64ha đc định vị là trung tâm đô thị...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm ngay hồ bơi Phương Nam, DT 5x28m nở hậu 5.2m, giá 2.75 tỉ.DT: 5x20m nở hậu 5.2m - DTSD:...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 906 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 906 m2 27,6 triệu/m2
      Bán mảnh đất trống ngay khu chế xuất Linh Trung 2 DT : 64m x 15m cn 906 mét vuông Đường 15m , thuộc KDC hiện hữu . Giá 25 tỉ thỏa thuậnanh/chị...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 60 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Bán 2nền đất P. Hóa An, sát bên cầu Bửu Hòa, cách đường Bùi Hữu Nghĩa chỉ 20m, sổ hồng thổ cư.- DT: 5x12 (60) 1 lô.- pháp lí: Sổ riêng thổ cư.- Đường oto...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Tập - Cần Giuộc - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ bán cặp lô góc 47,48 khu tái định cư Tân Tập, Đồng Tâm, Cần Giuộc, Long An.- DT 200m2.- sổ hồng riêng chính chủ.- Đường trước nhà: 10m.-cách...
      Xã Tân Tập, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mô tả: Ngang 5*16m, 80m; giá 2tỷ3 (còn CK).+ Vị trí đẹp thích hợp xây ở/KD, đầu tư.DT đẹp, chiều ngang lớn ngang 5m.+ Đất đẹp vuông vắn, full thổ cư...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 800 m2 tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 800 m2 1,82 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất vườn tâm huyết đường Kênh Cầu Sáng, Hóc MônDT: 800 mét vuông Giá : 1 tỉ 450msổ hồng riêng sang tên chính chủ...
      Đường Kênh Cầu Sáng, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Yên, X. Vạn Thạnh, H. Vạn Ninh, Bắc Vân Phong Khánh Hoà.Vị trí trung tâm của Vạn Thạnh, hạ tầng đẹp, giá cực rẻ thị trường.
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Dễ dàng sở hữu Cát Tường Park House với chính sách đặc biệt hấp dẫn.TT đặc biệt chỉ 320 tr sở hữu ngay.Hỗ trợ trả góp LS 0 phần trăm trong 48...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 309 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 309 m2 18,5 triệu/m2
      - Đất ở ( 60  mét vuông) - MT (8,6m)- Đường trước mặt rộng 4m, oto ra vào thoải mái - Đất trồng cây lâu năm (248,8  mét vuông) - Đất siêu đẹp (...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 tr

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm đối diện KCN một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là một trong những KCN có tốc độ phát...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      miếng đất hẻm oto Lý Phục Man - Vĩnh Phước gần dốc ĐH Nha Trang, kẹt bán ngay.- DT: 98.5m2 (ngang 5m).- Hẻm oto 5m, Đông Nam, sổ hồng riêng..- Cách 2/4...
      Đường Lý Phục Man, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 280 m2 14,29 triệu/m2
      Em đang có 5 nền đất hoa hậu mặt đường QL 6. MT 10m, nở hậu, hạ tầng đầy đủ. DT 280 mét vuông. MT 10m.QL6 dự kiến mở 6 làn xe, rộng 42m.Gần trường...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2, hướng Nam tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 95 m2 20 triệu/m2
      + Dự Án nằm trên QL17, gần QL38, vành đai 4, đối diện hồ điều hoà, sân vận động.+ Gần khu công nghiệp.+ Vào tiền theo tiến độ từ 7xxtr/ lô.+ Giá đầu tư F0...
      Thị trấn Hồ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 154 m2, mặt tiền 8m tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 154 m2 11,91 triệu/m2
      - Hiện tại Gia đình tôi cần bán 154 m2 nền thổ cư chính chủ tại Bùi Xá, P. Ninh Xá, TX Thuận thành, Bắc Ninh.- MT 8m. Mặt đường ô tô 7 chỗ vào sân; cách...
      Xã Ninh Xá, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền tái định cư, đất không lỗi phong thủy, môi trường sống xanh, lành mạnh, 
      Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 6410 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 16,67 tỷ

      16.67 tỷ 6410 m2 2,6 triệu/m2
      Cần bán 3 nền đất thổ cư ngay trung tâm Sông Cầu, Khánh Vĩnh.DT: 6409,7 mét vuông (thổ cư 5944,4 mét vuông) tổng 3 lô (có thể mua từng sổ ~...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!