Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.839 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 33 m2, hướng Đông - Nam tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      Chính chủ bán lô góc siêu đẹp, DT 32.8m2 tại An Thọ, An Khánh, Hoài Đức. Vị trí siêu đắc địa bao quanh các KĐT lớn, gần đại lộ Thăng Long, ngõ thông quanh...
      Đường An Thọ 1, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 9m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 8,11 tỷ

      8.12 tỷ 174 m2 46,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô đất 174,5 mét vuông tại khu đất MHDI Móng Cái, khu nhà ở cán bộ QK3.- DT ô đất: 174,5 mét vuông, MT 9,4 x 20m, xây dựng...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 1680 m2, mặt tiền 52m, hướng Đông - Bắc tại Sa Pa - Lào Cai, giá 22 tỷ

      22 tỷ 1680 m2 13,1 triệu/m2
      Vị Trí: nằm trên tuyến Đường Điện Biên Phủ siêu thoáng , Gần trường học , cách cáp treo vài trăm mét, nằm ngay đường lớn, kết nối với mọi tiện ích DT:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ô Quý Hồ, Sa Pa, Lào Cai
      L
      Dũng - Đức Việt Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 87 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 746 tr

      746 triệu 87 m2 8,58 triệu/m2
      DT: 82m2, đất full thổ cư. SHR, đủ tiền là công chứng sang tên ngay. Bán giá siêu mềm chỉ 746 tr. Đường đi thông thoáng nhiều hướng, gần Trung Tâm Hành...
      Đường Huỳnh Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 350 triệu

      350 triệu 150 m2 2,34 triệu/m2
      Đầu tư chân sóng - Sinh lời đỉnh cao.Đặc điểm nổi bật:Thích hợp đầu tư hoặc định cư lâu dài.TT linh hoạt - Thủ tục đơn giản.Hỗ trợ vay đến 50 phần ...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Quang, Đại Lộc, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2 tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nằm trên 2 tuyến đường tỉnh lộ DT607 và DT608, kết nối 2 TP du lịch: Đà Nẵng - Hội An dễ dàng. Là tâm điểm kết nối 3 tuyến đường huyết mạch:...
      Dự án Hội An Green Village, Đường 607, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 570 tr

      570 triệu 100 m2 5,7 triệu/m2
      * * KDT Thạnh Mỹ Riverside nằm ngay trung tâm hành chính lớn của huyện Nam Giang - Quảng Nam với đầy đủ tiện ích sống của một khu đô thị mới.* *Vị trí +...
      Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 158 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,61 tỷ

      2.61 tỷ 158 m2 16,5 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất trung tâm thành phố Nha Trang giá cực rẻ khu vực- DT: 158m2. Ngang 8m. - Chỉ 16,5 tr/m2 - Gần khu Vĩnh Điềm Trung. Cách siêu thị...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 176 m2, mặt tiền 8m tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 176 m2 13,07 triệu/m2
      Bán đất MT - khu quy hoạch Đỗ Xuân Hợp, trung tâm P. Phú Bài.Vị trí: P. Phú Bài, Hương Thuỷ, Huế.Gần chợ, trường học, UB, công an, BV, NH, khu vui chơi -...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Bài, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Mizuki Park, 95 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      1. Vị trí: KĐT Mizuki Park tọa lạc trên Đại lộ Nguyễn Văn Linh, P. Bình Hưng Bình Chánh Tp. Sài Gòn.2. Tiện ích nội khu: Công viên nội khu, vườn BBQ, nhà ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 58 m2, mặt tiền 3m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 58 m2 67,25 triệu/m2
      Bán đất Lê Trọng Tấn - Q. Hà Đông.- Rất gần oto - vị trí đẹp - giá đầu tư.- 58m2 - MT 3,8m - Hậu 3,8m.- Ngõ nông, rộng, gần mặt phố lớn đường to.- Mua Về...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 419 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 520 tr

      520 triệu 419 m2 1,25 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp: 520 tr.Duy nhất chỉ 2 lô cho NĐT.Khánh Đông, Khánh Vĩnh. Cách đường TL8 500m.KDC nhà vườn, đường oto.DT: 419 mét vuông (có...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 125 m2 17,52 triệu/m2
      Bán nền đất dự án Golden Hilss - Đường 7m5 view công viên đẹp sạch.DT: 125 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Gần trường trung học cơ sở và trung...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 654 m2 tại Phố Hàm Long - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 480 tỷ

      480 tỷ 654 m2 733,95 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất: Mặt phố Hàm Long, bao quanh là Nhà Thờ Hàm Long, Trường Ngô Sĩ Liên. Thông thương thuận tiện các phố Ngô Quyền, Hàng Bài, Phố Huế, Bà...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 450 m2, mặt tiền 12m tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 tr

      850 triệu 450 m2 1,89 triệu/m2
      Tôi ở TP.HCM cần bán gấp miếng đất ở Gò Dầu ngay KCN Phước Đông để xoay vòng vốn KD nhà hàng .DT: 15 * 30 = 450 thổ cư hết đất, sổ sẵn công chứng trong ...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 140 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 140 m2 58,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp miếng đất đường 10.5m nằm trong khu Saphia - Bãi tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Vị trí sát đường Võ Nguyên Giáp, gần ngay...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Bán một số lô góc đẹp, duy nhất, giá mềm đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết. bìa đỏ chính chủ. liên hệ ngay 0986 707 *** Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      1. Lô sạch đẹp đường rộng 18met thông ra Võ Nguyên Giáp khu đô thị Mỹ Gia 7 - An Khánh, trục đường KD - LK77, DT 100 mét vuông, Hướng tâyGIÁ CHỈ 2,9...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!