Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất lô góc căn biệt thự đường số 98B, gói 5 khu đô thị Mỹ Gia, xã Vĩnh Thái, Nha Trang.- Lô 41LK5-11.- DT: 287,5m2 (rộng 10m).- Hướng Nam: Đường số...
      Mỹ Gia, đường số 98B, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 18 tr

      18 triệu 126 m2 0,15 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KĐT THE MANSION ĐẤT VÀNG LIỀN KÊ trung tâm thành phố HỘI AN giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG NĂM 2023 contact : 0917 350 *** Diễm PhúcThe Mansion sẽ là...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 105 m2 14,48 triệu/m2
      Bán 105m²(6x17.5m) view Sông Cổ Cò trực diện, liên kế DH FPT City, liên lạcệ: 0935.605.789.------ DT: 105m²(6x17.5m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường:...
      Dự án Khu đô thị số 4, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 725 triệu

      725 triệu 100 m2 7,25 triệu/m2
      Bán đất ngay đường Nguyễn Thị Bẩy xã Tân Kim huyện Cần Giuộc Tỉnh Long An , sổ hồng Vị trí đẹp Nguyễn Thị Bẩy ngay những cụm tiện ích thiết yếu .+ Đi chợ...
      Đường Nguyễn Thị Bảy, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 7m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán 120 mét vuông trục đường 377 có sẵn nhà có thể cho thuê.Vị trí: Ấp Bá Khê, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.Nằm trên trục đường tỉnh 377,...
      Đường ĐT 377, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 1777 m2, mặt tiền 37m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 899 tr

      899 triệu 1777 m2 0,51 triệu/m2
      Hiện chủ bán ngay mảnh thôn 5 diên đồng Diên Khánh DT :1777 mét vuông đất cây hàng năm Gồm 2 sổ riêng ,Hiện trên đất trồng keo 5năm tuổi đã thu hoạch...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      + Ưu đãi chưa từng có, CK khủng trong đợt chào bán lên đến 30 phần trăm.TT chỉ từ 18tr/tháng trong vòng 4 năm.+ Cát Tường Park House - KĐT mới trung...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 2 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất MT đường Nguyễn Thị Se xã Tân Thông Hội huyện Củ Chi. 22x99m tổng 2100 mét vuông quy hoạch KDC hiện hữu.Cách QL 22 vô...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 350 m2, mặt tiền 14m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      Thiện chí bán lô căn biệt thự Vườn Hồng (Garden City).- Vị trí: Trong lòng hồ - pháp lí: Đã có SHR lâu dài.- DT: 350m2 (MT 14m).- Hướng: ĐB.- Đường...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nền đất 175 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 175 m2 7,15 triệu/m2
      Chị ruột tôi có nền đất ngay trung tâm hành chính Đức Hoà Đông vì lo cho con gái cưng đi du học nên cần bán ra gấp.- DT 7x25 = full thổ cư, sổ hồng chốt...
      Đường Đức Hòa Đông, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Có một số lý do nên đầu tư vào KĐT Daresco Đức Hoà Long An, bao gồm: 44.Vị trí đắc địa: KĐT Daresco Đức Hoà Long An nằm tại vị trí thuận lợi, cách trung ...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      ĐẦU TƯ NGAY Chỉ 1.3 tỉ/nền, sổ hồng riêng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 440 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 440 m2 31,82 triệu/m2
      Mình cần bán 04 nền đất Biển liên kế nằm kề sân gof Montgomerie Links Tuyến đường Biển Đà Nẵng Hội An.440 mét vuông đất ở Đô thị bìa đỏ công chứng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 31 m2, mặt tiền 5m tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh nền đất tổ 15 Yên Nghĩa, gần chợ Bờ Giếng. DT 31m Ngõ taxi lùi cửa.Cách chợ Bở Giếng 100m Thích hợp để đầu tư hoặc xây ở...
      Đường Yên Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 96 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 96 m2 21,67 triệu/m2
      NH áp lực chủ gửi bán lô 97,5 mét vuông Khu Bá Tùng 3, Gần Chợ, Xây Nhà Ở Ngay, Giá 2.1 tỉ DT: 97,5m2 Đường 5m5 lề 3m Lô sạch đẹp không cống, trụ Xung...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 1989 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1989 m2 32,68 triệu/m2
      - Đường xe tải thông sát MT đường Linh Đông, gần trục đường Phạm Văn Đồng, Vành đai 2 - tiềm năng phát triển tương lai rất cao.- DT 1989 mét vuông (29...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2, mặt tiền 7m , giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 125 m2 17,61 triệu/m2
      Bán đất Golden Hills lô B2 - 13/3, KĐT Golden Hills - KĐT đáng sống năm 2023.Tổng quan dự án Golden Hills Đà Nẵng.Tên dự án: Golden Hills.Loại hình phát...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      - Ngõ thực tế rộng 4m oto ra vào thoải mái.- miếng đất đẹp nở hậu. Nằm ngay gần TĐC Tràng Cát.- Phù hợp đầu tư.DTMB: 73.1m2. MT: 4.75m.pháp lí: SHR.Giá: 1...
      Ngõ 322, Đường Thành Tô, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!