Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      DT 100m2 có 50m2 thổ cư.Đối diện công an giao thông tỉnh Bến Tre.Đường oto tới tận đất.Cách BV Nguyễn Đình Chiểu 3 kilomet, cách siêu thị Sense City...
      Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1000 m2 8 triệu/m2
      Đất biển chính chủ.Khu vực KD sầm uất.KD hoặc cho thuê đều đc.Ngay bãi tắm An Bàng Hội An.Cách phố cổ 3 kilomet.Cách sân bay ĐN 25 kilomet.Cạnh...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Do cần tiền xoay vốn KD chủ hạ giá bán ngay miếng đất TĐC xã Đại Phước huyện Nhơn Trạch tỉnh Đồng Nai. DT 150m2 full thổ cư đường nhựa 20m vỉa hè cây...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Trục - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Bán đất Đường Trục - Đặng Thùy Trâm cạnh đại học Văn Lang P. 13 Bình Thạnh.1/11/6 Đặng Thuỳ Trâm P13 BT.DT: 5x24m 120 mét vuông.Xây hầm trệt 2 lầu +...
      Đường Trục, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 263 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 263 m2 1,52 triệu/m2
      Chỉ 399tr có ngay lô Phú Gia - Ninh An.DT: 263 mét vuông (Ngang 7m), có 90 mét vuông thổ cư.L/H: Liễu Chương 0989 688 ***
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT Thanh Lương 2 gần sát Võ Chí Công.DT: 5x20 vuông vắn.Đông Nam.Lô sạch đẹp không cống trụ. SHR chính chủ công chứng ngay.Giá siêu...
      Đường Thanh Lương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 320 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 320 m2 40 triệu/m2
      DT: 6x20m giá 48tr/m2 đường 15m.DT: 6,5x22m giá 45tr/m2 đường 12m.DT 6x21m giá 44tr/m2 đường 12m.DT 320m2 2MT giá 40tr/m2.DT 8x20m giá 45tr/m2. Giữ sổ.DT...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Đất tương bình hiệp nhánh dx142Vi trí gần ngã 4 võ cái đường nguyễn chí thanhCó 7 lô liên kế DT 5 x 18 x 60tc đường betong 4m Cho 6 tháng ký cc Giá 1 tỉ 3...
      Đường DX 142, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 490 triệu

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất ngộp MTĐ Đoàn Thị Điểm gần BV Mắt, P. 3, tỉnh Sóc Trăng .DT: 120m2 (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường oto 10m...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán nền đất 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 3,31 tỷ

      3.31 tỷ 46 m2 71,96 triệu/m2
      Đất tuyến 2 công viên TĐC Cây Đa gần ngay Big C, Ngô Quyền (A178) contact 0917 696 *** DT: 46m (ngang 4m) - Hướng: Đông Bắc Giá bán: Chỉ 3ty...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất TĐC Bắc Sông Cấm khu A 60m 1,x tỉDT 60 mét vuông ngang 4mđường trước nhà 12m hướng Đông sổ hồng riêng chính chủ Đất rất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 102 m2 13,73 triệu/m2
      Chính chủ kẹt NH cần bán 3 lô duy nhất ngay trung tâm TP Quảng Ngãi vị trí vô cùng đắc địa. Hạ tầng điện âm hoàn thiện đô thị hóa sẵn.+ Ngay ĐH tài chính...
      Dự án KDC An Điền Phát, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất nền dự án 123 m2, mặt tiền 5m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,13 tỷ

      1.14 tỷ 123 m2 9,21 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay nền đất Yên Thái Đông Yên.Dt 123 mét vuông.bìa đỏ cầm tay công chứng ngay trong ngày.Vị trí đắc địa.Cách tỉnh lộ...
      Yên Thái, Đường 21A, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 triệu

      2 triệu 1 m2 2 triệu/m2
      Vị trí gần Novaland trên đường DT 725.Giá 1,5 tr/m2.bìa đỏ có, NH cho vay.KDC hiện hữu có hometay.liên hệ ngay để biết thêm.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 399 triệu

      399 triệu 100 m2 3,99 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất gần ngay khu công nghiệp Minh Hưng Chơn Thành Bình Phước chỉ 399tr SHR Vị trí đất cách đường liên tỉnh chỉ 600mcư dân xung...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 105 m2 14,48 triệu/m2
      Bán 105m²(6x17.5m) view Sông Cổ Cò trực diện, liên kế DH FPT City, liên lạcệ: 0935.605.789.------ DT: 105m²(6x17.5m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường:...
      Dự án Khu đô thị số 4, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 115 m2 15,48 triệu/m2
      - MT đường 20m,nằm trong KDC Hiệp Thành- KDC hiện hữu,đường trải nhựa,điện âm- Thích hợp xây dựng quán ăn,nhà nghỉ hoặc cho thuê văn phòng- Cách chợ,BV đa...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      K
      Huỳnh Nguyễn Ngọc Long - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán lô Tái định cư Mỹ Gia - Vĩnh Thái - Nha Trang có sổ hồng riêng xây dựng tự do.DT 100 mét vuông ngang 5m.Đường 7m gần uỷ ban, BV, trục đường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!