Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 172 m2
      Bán lô căn biệt thự gần sông Nam Ô DT 172m2 view sông, thích hợp ở và nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời. Chính chủ đăng bán.
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 126 m2, hướng Tây - Bắc tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      bán gấp miếng đất đối diện TP Hội An, phù hợp làm Homestay giá chỉ 1X triện/ mét vuông Đất nền quy hoạch đẹp 6 x 21 = 126  mét vuông. Hướng:...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Có một số lý do nên đầu tư vào KĐT Daresco Đức Hoà Long An, bao gồm: 44.Vị trí đắc địa: KĐT Daresco Đức Hoà Long An nằm tại vị trí thuận lợi, cách trung ...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 1989 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1989 m2 32,68 triệu/m2
      - Đường xe tải thông sát MT đường Linh Đông, gần trục đường Phạm Văn Đồng, Vành đai 2 - tiềm năng phát triển tương lai rất cao.- DT 1989 mét vuông (29...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 96 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 96 m2 21,67 triệu/m2
      NH áp lực chủ gửi bán lô 97,5 mét vuông Khu Bá Tùng 3, Gần Chợ, Xây Nhà Ở Ngay, Giá 2.1 tỉ DT: 97,5m2 Đường 5m5 lề 3m Lô sạch đẹp không cống, trụ Xung...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 440 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 440 m2 31,82 triệu/m2
      Mình cần bán 04 nền đất Biển liên kế nằm kề sân gof Montgomerie Links Tuyến đường Biển Đà Nẵng Hội An.440 mét vuông đất ở Đô thị bìa đỏ công chứng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 238 m2 tại Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 238 m2 9,67 triệu/m2
      Cam kết không có lô đẹp hơn, lô góc trục đường chính Nguyễn Văn Cừ.Chính chủ cần bán nền đất nền bìa đỏ, mặt đường đôi Nguyễn Văn Cừ, cách hồ Thanh Cao...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất nền dự án 110 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 110 m2 18,64 triệu/m2
      Khó khăn kẹt tiền nên muốn nhượng lại nền Stella Mega City ngay vị trí đẹp L66 DT 5x22m 110m2 gần công viên, phố đi bộ, đền Hùng, gần trục đường chính mở...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Văn Lâm - Hưng Yên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 87 m2 36,79 triệu/m2
      Bán đất 2 MT, thôn Tân Nhuế, Lạc Đạo, Văn Lâm, Vành đai 4, cổng cụm Công nghiệp Lạc Đạo và cụm Công nghiệp Minh Khai:Đất do Nhà nước đấu giá, bìa đỏ chính...
      Thôn Tân Nhuế, Xã Lạc Đạo, Văn Lâm, Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 580 m2, mặt tiền 60m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,92 tỷ

      13.92 tỷ 580 m2 24 triệu/m2
      Hàng hiếm MT bờ kè biển, đảo Trí Nguyên - vị trí vàng KD du lịch.DT:Lô 595,8m2 (có 554,5m2 đất ODT).Lô 580m2 (có 556,4m2 đất ODT).Vị trí đất: Đảo Trí...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất lô góc căn biệt thự đường số 98B, gói 5 khu đô thị Mỹ Gia, xã Vĩnh Thái, Nha Trang.- Lô 41LK5-11.- DT: 287,5m2 (rộng 10m).- Hướng Nam: Đường số...
      Mỹ Gia, đường số 98B, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2, mặt tiền 12m tại Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 900 tr

      900 triệu 108 m2 8,34 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ gấp miếng đất nền FLC Luxcity Quy Nhơn giá chỉ 900 tr bao gồm đất và móng. call ngay chính chủ để biết chi tiết.
      Dự án FLC Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 490 triệu

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất ngộp MTĐ Đoàn Thị Điểm gần BV Mắt, P. 3, tỉnh Sóc Trăng .DT: 120m2 (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường oto 10m...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      🔊DT: 80m2 - 130m2 ( giá chỉ từ 1tỷ3 - 2tỷ9 )📝sổ hồng, công chứng ngay , giấy tờ rõ ràng minh bạch , NH hỗ trợ 70 phần trăm .🚥MT lộ giới rộng , khu...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 175 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 175 m2 17,72 triệu/m2
      KDC Tân Đô nằm trên đường 825 và Tỉnh Lộ 10.Trong KDC thuận lợi, TTTM, trường học, công viên, y tế, điện âm nước máy trong sạch, cư dân đông, KCN.Chính chủ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 399 triệu

      399 triệu 100 m2 3,99 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất gần ngay khu công nghiệp Minh Hưng Chơn Thành Bình Phước chỉ 399tr SHR Vị trí đất cách đường liên tỉnh chỉ 600mcư dân xung...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      *** LÔ ỐNG ***- Đường Mỹ Đa Tây 11 - DT: 76m - Giá 3,1 tỉ- Đường Mỹ Đa Tây 11 - DT: 85m - Giá 3 tỉ 250 tr- Đường Mỹ Đa Tây 10 - DT: 85m - Giá 3,3 tỉ- Đường...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 725 triệu

      725 triệu 100 m2 7,25 triệu/m2
      Bán đất ngay đường Nguyễn Thị Bẩy xã Tân Kim huyện Cần Giuộc Tỉnh Long An , sổ hồng Vị trí đẹp Nguyễn Thị Bẩy ngay những cụm tiện ích thiết yếu .+ Đi chợ...
      Đường Nguyễn Thị Bảy, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!