Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 680 triệu

      680 triệu 150 m2 4,54 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay 150 mét vuông đất MT, full thổ cư, KDT Becamex Chơn Thành, Bình Phước. Giá 680tr.Vị trí MT đường 16m, quy hoạch đường nhựa, vỉa hè,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
      1 miếng đất đẹp nằm khu dân cư Dương Hồng - Mizuki, khu dân cư đông đúc, hiện hữu,- DT: 5x20m, Đông Nam.- Vị trí ngay công viên nội khu đẹp, hiện...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 35 m2, mặt tiền 3m tại Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ Trung Kính lô góc cách mặt phố chỉ 30m, ngõ thẳng tắp. - Khu vực tiện ích tốt nhu cầu ở cho thuê rất cao, nhà lô góc trước nhà rất rộng xe...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1077 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1077 m2 9,75 triệu/m2
      Bán Đất Vườn MT đường Trương Văn Đa, 1077 mét vuông,(20x55), Tân Nhựt, Bình Chánh. 10.5 tỉVị Trí : Đất vuông vứt, nở hậu, Đã làm hàng rào, nhà giữ...
      Đường Trương Văn Đa, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2 tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 81 m2 160,5 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất cho ai muốn sở hữu 2 nền đất nền liền nhau tại KĐT mới Bắc Sông Cấm.Vị trí đối diện với đại công trình trung tâm chính trị - hành chính và...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận SHR khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80m2, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 186 m2, mặt tiền 16m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 186 m2 80,65 triệu/m2
      Bán đất Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân P11, Đà Lạt giá mềm nhất khu tặng bản vẽ thiết kế.DT: 185,8 mét vuông (16,2m*16m) đất ở đô thị. (DT thực tế:...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 160 m2 tại Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 160 m2 256,25 triệu/m2
      Gia đinh cần bán mảnh đất DT 6 x 28m đường Nguyễn Thái Bình, Q1. Giá 41 tỉ TL DT: 6m x 28m; DTCN 160m2Hiện trạng chỉ là đất trống, tiện xây văn phòng,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 260 triệu

      260 triệu 150 m2 1,74 triệu/m2
      CHỈ 260 tr SỞ HỮU NGAY ĐẤT đất thổ cư TRUNG TÂM GÒ DẦU TÂY NINH Đ̂̀ ̛ ̉ ḷ̛ ̣̂ ́ ̉ ất ̣ ̛̛̀ pháp lý : #Sổ #Hồng Riêng từng nền công chứng ngay....
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2840 m2, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2840 m2 1,06 triệu/m2
      Bán lô góc 2.840m2 đất xã Ninh An - Ninh Hòa giá chỉ 3 tỉ.DT rộng, có 200m2 thổ cư.Thế đất bằng phẳng.Xung quanh đầy đủ tiện ích.Gần đường DT7 thông ra QL...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 76 m2 tại Đường Quốc lộ 18 - Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 670 tr

      670 triệu 76 m2 8,82 triệu/m2
      📍 Vị trí chiến lược – Nằm giữa các trục phát triển lớn:– Cách QL18 chỉ 3 ph, gần cầu Lại Xuân – trục kết nối Hải Phòng – Quảng Ninh– 5p ra Cao tốc TP Hà ...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán nền đất tại Đường Nguyễn Văn Khạ - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      - Đất nằm ngay MT Nguyễn Văn Khạ - Củ Chi lộ giới 30m, tuyến đường lớn nhất Củ Chi.- DT: Ngang 10m dài gần 45m (nền thổ cư 300 mét vuông) còn lại là...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 254 m2, hướng Bắc tại Xã Châu Sơn - Phủ Lý - Hà Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 254 m2
      Chính chủ gửi bán lô cực hiếm MT đường đôi Ngô Gia Khảm - Châu Sơn - TP Phủ Lý - Hà Nam.253.6m2 MT đường gần 13m MT.cư dân hiện hữu nhiều nhà hàng buôn...
      Đường Ngô Gia Khảm, Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán lô đất nền 160 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 160 m2 9,69 triệu/m2
      * Cần bán miếng đất vị trí đẹp cư dân hiện hữu xây tự do, đường thông, thuận tiện xây căn biệt thự, căn nhà phố 2 căn, kho xưởng nhỏ, xây nhà trọ cho...
      Đường Xuân Thới Thượng 7, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 52 m2 66,35 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất ngõ 94 Thượng Thanh.Đất vuông, ngõ nông oto vào đất đc.Khu vực an sinh xã hội tuyệt vời, gần chợ Thượng Cát, trường cấp ...
      Ngõ 94, Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 77 m2 tại Phố Phương Lung - Hưng Đạo - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 77 m2 20,51 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất đấu giá tại KCN Chợ Hương, P. Hưng Đạo, Q. Dương Kinh, Hải Phòng, DT miếng đất 77m2(ngang 5,5m; dài 14m); đường trước đất 8m;...
      Phố Phương Lung, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 140 m2 11,65 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất cực đẹp sổ riêng gần chợ Thanh Hóa, KP4, P. Trảng Dài, TP Biên Hòa. Cách đường Thân Nhân Trung chỉ đúng 50m, ra chợ Thanh Hóa chỉ...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 350 m2, mặt tiền 6m tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 350 m2 1,58 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất tại thị trấn kép, Lạng Giang, Bắc Giang.DT: 300 mét vuông.bìa đỏ, sẵn giao dịch ngay, Đi ra QL1A và Cao tốc Bắc Giang - Lạng...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Kép, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!