Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 415 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 415 m2 4,82 triệu/m2
      - Vị trí nằm ở trung tâm TX La Gi(khu phố 4 P. Tân Thiện).- Đất 3 MT (bao đẹp)oto đến nơi..- Quy hoạch phủ hồng.- Ngang 16m dài 25m= 415m2.- Giá 2tỉ.- Zl...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Tân Thiện, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất MT Tỉnh Lộ ĐT830B. Dễ dàng di chuyển đến thị trấn Bến Lức chỉ mất 3 ph.Đất đã có sổ, xây dựng tự do, TT xong công chứng ngay trong ngày.- Đường vào...
      Dự án Ela Garden, Đường Phan Văn Mãng, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      CA7 - bán ô nền thổ cư P. Hồng Hà - Tp Hạ Long - Quảng Ninh.- Giá: 55 tr/ mét vuông.- Hướng: Nam.- DT: 120 mét vuông (ngang 8m sâu 15m).-...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 855 triệu

      855 triệu 90 m2 9,5 triệu/m2
      Hàng hiếm đất đất thổ cư ven Phan Thiết giá 855 tr/NềnNằm trên MT đường nhựa tại trung tâm dự án Nam An Ecotown Phan Thiết, cách biển Phan Thiết chỉ 10...
      Dự án Nam An Eco Town , Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      T
      Nguyễn Trọng Trường Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 7220 m2 tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 1600 tỷ

      1600 tỷ 7220 m2 221,61 triệu/m2
      Dự án TTTM & nhà ở cao tầng đường Thành Thái - Q. Cầu Giấy.1. Thông tin dự án:- Vị trí: Lô góc 4 MT: Giao giữa đường Thành Thái, Đường Khúc Thừa Dụ, Trương...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán nhanh nền đất mặt đường chính đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Tiện KD hoặc xây trọ.* nền đất thuộc khu nhà ở cán bộ Giảng Viên Đại học ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 124 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 350 tr

      350 triệu 124 m2 2,83 triệu/m2
      14 mảnh đất nền 6x21m Ấp Bà Lẫy Xã Tăng Hoà 350tr.- Trong đó có 100m2 nền thổ cư.- MT cách HL07 300m. Cách đường Bà Lẫy 100m.- Cách Tỉnh Lộ 862 ~...
      Xã Tăng Hòa, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền 330 m2, mặt tiền 10m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 330 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Trường Sa- DT : 330m2 ( MT 10m)- Đường rộng 5m- Gần chợ Bình Tân: cách 50m- Gần BV Tâm Trí: cách 20m- Gần trường Trung học ...
      Đường Trường Sa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      Đất MT đường 5m5 Hồ Tông Thốc, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- DT: 92.5 mét vuông.- Ngang 5m, Tây Nam.- nhà cấp 4 công năng đầy đủ, tiện ích xung quanh...
      Đường Hồ Tông Thốc, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 85 m2 24,71 triệu/m2
      đất nền KDC An Thiên Lý đông đúc sầm uất. MT đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.giá cả thỏa thuận.- DT đa dạng 80m, 100m, 120m2...- cơ ...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Cần bán nền đất thổ cư, sát KCN Thủ đô Hà Nội, DT 66m2 full thổ cư, KD sầm uất, phòng trọ cho thuê, đường oto tránh nhau, giá chỉ hơn 1 tỉ, bìa đỏ đầy đủ.
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 670 triệu

      670 triệu 120 m2 5,59 triệu/m2
      Bán đất Hòa Phong ngay trung tâm hành chính huyện view cánh đồng.- DT với 120 mét vuông (nở hậu).- Đón đầu Hòa Vang đang triển khai lên TX vào năm...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 890 tr

      890 triệu 80 m2 11,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất nằm trong KDT sao vàng, MT đường 18m thông thoáng. Đầu tư KD, mua ở đều đượcngang 5m, dài 16msổ riêng công chứng ngay ...
      Dự án KĐT Sao Vàng, Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 183 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 700 tr

      700 triệu 183 m2 3,83 triệu/m2
      Đất nằm vị trí giao thông thuận tiện, gần QL 50, gần chợ Gò Công, trường học, uỷ ban nhân dân.Đường bê tông oto vào đc.Đất mở hậu: MT: 5.37m, dài: 32m, hậu:...
      Xã Thạnh Trị, Huyện Gò Công Tây, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Cửa Lò - Nghệ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 200 m2 20,5 triệu/m2
      Cần tim chủ nhân mới mảnh đất đẹp nằm trên trục đường quy hoạch đẹp rộng 30m cách biển 1  kilomet.DT: 200m2 (10x20).Đông Nam.Đường 30m thảm nhựa, vỉa...
      Đường 20 (Lý Thánh Tông), Phường Nghi Hòa, Cửa Lò, Nghệ An

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư An Thạnh, 300 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      Tôi bán miếng đất 10mx30m, 300m full thổ cư, tại đường N9 KDC An Thạnh. Vị trí trung tâm chi cách ngã 4 Hòa Lân chưa đầy 1 kilomet. Tôi bán ngay nên...
      Dự án An Thạnh, Đường N9, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 94 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 94 m2 20 triệu/m2
      DT: 94 m2, nền thổ cư, bìa đỏ chính chủ.Vị trí vàng: gần chợ, trường học, trung tâm KDC.Hạ tầng hoàn thiện, điện, nước đầy đủ, đường nhựa rộng.Sinh lời...
      Mặt tiền đường N11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 81 m2 tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.11 tỷ 81 m2 63 triệu/m2
      Đất nền KDC Gia Long, Phước Kiển, Nhà Bè.DT: 6,5x12,5msổ hồng, xây dựng mẫu tự dogiá chỉ từ: 63tr/m2 hotline: 0915 566 *** gặp Tân
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!