Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 178 m2, hướng Tây tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 178 m2 20,23 triệu/m2
      - DT: 178m² (ngang 7.5m, dài 23m)- Có thương nhẹ, bớt lộc cho khách thiện chí- Đường trước đất: Quy hoạch 27m - rộng rãi, thoáng đãng- Vị trí cực đẹp:Cách...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 446 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 160 tỷ

      160 tỷ 446 m2 358,75 triệu/m2
      Bán đất khu đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ), Hẻm khu compound KingCrown Thảo Điền. Có DT 446 mét vuông (17.5x25.5m vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 165 m2 tại Xã Tân Phú - Tân Châu - Tây Ninh, giá 555 tr

      555 triệu 165 m2 3,37 triệu/m2
      DT 5x33 có 30m2 thổ cưSổ sẵn chính chủ MT đường quy hoạch 20m đang lên nhựaCó hỗ trợ NHCó hh cho người giới thiệugọi ngay 0918 611 *** - Tâm
      Xã Tân Phú, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Trần Anh Riverside, 135 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      DT đất: 10x14m 135m2 góc 2 MT.Nền đã ép cọc sẵn.Quy hoạch thiết kế không quá 3 tầng.Khu nhà tri thức cao. An ninh bảo vệ 24/7.cư dân đông đúc, không gian...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 6m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 426 triệu

      426 triệu 160 m2 2,67 triệu/m2
      Tôi hiện tại đang cần tiền gấp nên cần bán miếng đất MT đường HL23.DT: Ngang 5 dài 32m - 160 mét vuông / 426 tr (giá thật 100 phần trăm) thổ cư...
      Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Tôi cần tiền gấp TT NH nên muốn bán ngay đất MT Võ Văn Kiệt, ngay chợ đêm Phú Quốc.- DT: 100m, thích hợp KD nhà hàng, hotel.- Cách bãi biển 2 kilomet,...
      Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền 60 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      1. Thông tin:- Tên khu vực: khu dân cư Nhơn Đức.- CĐT: Công Ty CP Đại Lộc Phát.- cơ sở giao thông: HT 100 phần trăm.- DT: 60 mét vuông...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường Phượng Trì - Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      Bán 68m2 đất phố Phượng Trì cách 32 tầm 200m giá 35tr/m2.Gần trường cấp 1 Đan Phượng, cấp 1 thị trấn, chợ Đại, có chỗ để oto, sân chơi đường xe máy đi...
      Đường Phượng Trì, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      -Tôi cần bán ngay 75 mét vuông nền thổ cư 100 phần trăm. - Giá 2tỷ1- MT đường Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp.- Sổ riêng từng nền, sang tên...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 14m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên Tôi cần bán ngay mảnh đất MT đường số 12, Thổ cư 100 phần trăm, giấy tờ pháp lí rõ ràng- Vị Trí : Cách đường Trần Văn Giàu...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 144 m2 22,92 triệu/m2
      - mở bán miếng đất FPT giá cực rẻ thị trường.- DT: 144  mét vuông (6mx24m).- Hướng: Đông.- miếng đất sạch đẹp nằm cạnh trường đại học FPT chỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 210 m2, mặt tiền 40m tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 210 m2 33,34 triệu/m2
      - Đất MT đường Lê Duẩn Bảo Lâm mà giá chỉ 700 tr/mét ngang.Trung tâm hành chính Huyện Bảo Lâm, cách chợ, trường Trung học phổ thông chỉ 200 mét, KDC an...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2 tại Đường Tô Hiệu - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT Tô Hiệu, đường 2 oto tránh nhau, do thua lỗ nên bán ngay trả nợ. Giá chưa bao giờ tốt đến thế. Cam kết rẻ nhất thị...
      Đường Tô Hiệu, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1000 mét vuông đất quy hoạch thổ cư, giá chỉ 900 tr.Thích hợp làm nhà vườn, ngay KĐT Sông Cầu.View phong thủy đẹp, tiềm năng tăng...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2500 m2 tại Xã Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 2500 m2
      2500m2 đất sào, ô tô tới đất. Quy hoạch bám 38m MT đường Liên Cảng tại xã Phước Khánh, Nhơn Trạch. *** Vị trí đất đẹp, nằm ngay sát bên khu công nghiệp...
      Đường Liên Cảng, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 300 m2 14,34 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự nằm kề góc tại khu đô thị Lakeside Palace, đường Mê Linh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Nằm trong khu đô thị Bàu Tràm Lakeside liên ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 125 m2 11,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất liên kế P. Tân Định Bến Cát Bình Dương.DT 5 x 25m TC 100m.Giá 1tỷ4xxx/ 1 lô.AC quan tâm.hotline e 0961 878 ***
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 14m , giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất nền căn biệt thự view công viên VCN Phước Long 1.DT: 279.5 mét vuông (ngang 14m, nở hậu 17m).View trực diện công viên, đường rộng 10 mét. Vị trí...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!