Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 81 m2, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 81 m2 15,19 triệu/m2
      Bán mảnh đất hẻm 5 Quý - đường ô tô - Vĩnh Ngọc.DT: 81m2 (5mx16m).Hướng: Đông lệch Bắc.Đường: 3m.pháp lý: SHR  phần trăm Thổ cư.giá: 1 tỉ 230 tr /...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 168 m2, mặt tiền 7m tại Hương Sơn - Hà Tĩnh, giá 620 triệu

      620 triệu 168 m2 3,7 triệu/m2
      Cơ hội tốt thường không rõ ràng.Cơ hội rõ ràng lại không còn giá mềm.Cơ hội Đầu Tư vừa giá mềm vừa rõ ràng đây ạ: Siêu phẩm đất Hương Sơn.Bán kính 500m:...
      Xã Sơn Giang, Hương Sơn, Hà Tĩnh

      Sở hữu lô đất nền 172 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 670 tr

      670 triệu 172 m2 3,9 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Đại Nam giá 670 tr. đất có thổ cư 100m. SHR đứng tên tôi, bán buông sổ. - Đường nhựa trước nhà, đường số 50, Khu phố 10 Minh Hưng - TX...
      Đường Cao Bá Quát, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 8000 m2, mặt tiền 15m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 8000 m2 2 triệu/m2
      8000 mét vuông có 150m thổ cư MT DH409, dân đông, nhà xưởng bao quanh.Tổng DT: 8,000 mét vuông thổ cư 150m.Quy hoạch đất ODT.Chỉ 2tr/1 mét ...
      Đường DH409, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1000 m2 36 triệu/m2
      Bán đất đường số 8, P. Trường Thạnh, Đường nhựa ô tô.- Cách khu CNC, vin Grand Park chỉ 5 ph, sát bên khu Đông Tăng Long, gần chợ, trường xây chung cư cho...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 300 m2 9,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự - 300 mét vuông - lô góc ngã 4 - full thổ cư.- DT: 300 mét vuông, thích hợp xây căn biệt thự nhà vườn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Cần Giuộc - Long An, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      CC bán nhanh đất MT đường Trương Văn Bang, gần BV Đa Khoa Cần Giuôc, TT. Cần Giuộc, Long An.Đất MT rộng 8m, cách đường QL 50 ~ 200m. Xung quanh có đầy đủ...
      Đường Trương Văn Bang, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 781 triệu

      781 triệu 85 m2 9,19 triệu/m2
      Cách chợ Bà Điểm chỉ 200m hoạt động KD buôn bán sầm uất.cư dân đông đúc cơ sở giao thông hoàn thiện đồng bộ.Cách ngã 4 An Sương chỉ 3 ph di chuyển, kết...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Em có lô góc ngay mặt Vịnh - Đã có sổ - TT trước 1.232 tỉ.- DT 143.3m2.- Lô góc 2 MT Đông Bắc, hướng Đông Nam.- Nằm trên trục đường thông toàn vịnh 7m5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 870 tr

      870 triệu 60 m2 14,5 triệu/m2
      - Cát Tường Phú Sinh giá rẻ nhất, hàng thật giá thật- DT: 4x15m- Vị trí: lock K, Gần CV khủng long, nền sạch, thông thoáng.- pháp lí: sổ hồng - Giá: 870...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Ngộp NH không đủ khả năng TT nên cần nhượng lại 8 suất ngoại giao giá CK 20 phần trăm ngay đại lộ Nguyễn Tất Thành, liên kế Diamond Bay. Chỉ từ 15 -...
      Dự án Khu nhà ở Phước Đồng, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Xã Quảng Thanh - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      ✅3 lô sẵn bìa Quảng Cư, Thủy Nguyên, HP. Sát tỉnh lộ 352. Chỉ có 8xx tr📢DT : ✔ Lô 1 ( lô góc ) : 62,3m ngang 7,5m✔ Lô 2 : 60,7m ngang 4,8m nở hậu 5,2m✔...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Dragon Smart City (Dragon City Park), 150 m2 , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 150 m2 20,67 triệu/m2
      Chủ thân thương cần bán nhanh mảnh đất khu đô thị Dragon Smart City, quy hoạch đường 10,5m đến mặt kênh cực đẹp.Vị trí đường View Kênh 10.5m, lề 5m rộng...
      Dự án Dragon City Park, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 78 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      - Cần tiền cần bán ngay lô đất Cát Tường 2 đường Võ Văn Kiệt Tp Vị Thanh, Hậu Giang.- Vị trí đẹp nhất dự án, nằm ngay trung tâm thương mại chợ đêm Bến...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Giá đình tôi cần bán nhanh miếng đất khu tái định cư Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.Đường Số 10, gần sát bên căn hộ chung cư Sky View.DT...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 150 m2 25,67 triệu/m2
      - Còn 3 miếng đất liên kế Đường Đê Bao Sông tại trung tâm Lái Thiêu Tp. Thuận An.Giá giảm 500tr còn 3tỉ XXXx ACE quan tâm ib zalo em có giá siêu mềm.L/H...
      Đường Đê Bao Sông Sài Gòn, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương.
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 116 m2, mặt tiền 5m tại Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 116 m2
      + Tiện ích xung quanh bán kính 500m:* Ngay cạnh Co. Opmart Tam Bình.* Công viên Residence Park.* Nhà Hàng Thạnh Phú.+ Nằm ngay khu ẩm thực, cư dân sầm...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 61 m2 tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,43 tỷ

      1.44 tỷ 61 m2 23,51 triệu/m2
      RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 2-3 GIÁ.Chỉ nhỉnh 1 tỉ nhập khẩu luôn Đông Anh , đất vuông vức, đường ô tô, Bắc Hồng - Đông Anh - thành phố Hà Nội- 4 mảnh từ 61m2...
      Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!