Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 102 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 102 m2 30,4 triệu/m2
      Chủ tôi không có khả năng trả lãi NH nên bán lại 4 lô liên kế đường quy hoạch 2 làn,Gần trường đại học fpt campus, đường thông qua KĐT điện ngọc.DT...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 890 triệu

      890 triệu 70 m2 12,72 triệu/m2
      - Đất sẵn sổ, pháp lí rõ ràng, full thổ cư.- Lô góc 2 MT, vị trí trung tâm.DT 70m.MT 5m.Giá 890tr.- Chỉ mất 5 ph đi chuyển đến Đại học Quốc Gia, FPT,...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Cần Đước - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 200 m2 9,5 triệu/m2
      - nền thổ cư đẹp vuông vắn. - Vị trí cư dân xây dựng đông đúc gần ngay khu công nghiệp Cầu Tràm.- Thích hợp xây dựng ở hoặc cho thuê phòng trọ!- Khách...
      Đường ĐT 826, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay nền đất 122 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 750 tr

      750 triệu 122 m2 6,15 triệu/m2
      ất biển Bình Thuận, nối sóng Sân bay Phan Thiết giá chính chủ 750tr- MT đường 29m nối thẳng Bãi Biển và QL 1A chỉ 200m.- Dễ dàng di chuyển tới nút giao Cao...
      Xã Phước Thể, Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 5208 m2, mặt tiền 50m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 5208 m2 1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán vườn 5.2 sào Đambri Tp Bảo Lộc. Đất triền nhẹ, có suối đá cuối vườn. Có 50m MT đường hiển thị sổ, QH lên đc thổ cư. Nằm sát các khu dự án...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 180 m2 tại Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 180 m2 6,67 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất MT đường Hoàng Việt, Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu.Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường Trung học cơ sở Phước...
      Đường Hoàng Việt, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 54 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      Đất lọt khe đường 3B. 4*14m 2 mặt hẻm. Xd 411m. Giá 3 tỉ 300 TL.
      Đường 3B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Kiệt Trần 413⁰⁹⁰¹⁶²³⁹⁷⁹ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 1222 m2 tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1222 m2 1,48 triệu/m2
      Hạ giá 2,2 tỉ còn 1,8 tỉ bán gấp mảnh đất MT đường nhựa 13m Ninh Tân - Ninh Hoà DT: 1222m ngang 25m có 150m thổ cư MT Đường nhựa 13m qui hoạch 20m ...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 92 m2 tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 92 m2 12,5 triệu/m2
      Mình cần bán miếng đất chính chủ do cần vốn làm ăn nên bán giá 1.150 tỉ.
      Dự án KDC Nam Long TAT, Đường NC, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Buôn Hồ Central Park, 182 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 182 m2 6,87 triệu/m2
      Cần tiền bán rẻ 2 lô liên kế Buôn Hồ Palama 365m2DT: 182m2/lôGiá cần bán 1Tỷ250/lô có thỏa thuậnVị trí trung tâm TX Buôn Hồ giá rẻ KH có nhu cầu đầu tư...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bán nhanh nền đất 1001 m2 tại Xã Bình Trung - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1001 m2 2,3 triệu/m2
      Bình Trung - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu.Em đức ruột cần bán em siêu mẫu rộng hơn 1000 m2. Đất MT đường nhựa, mông ôm trọn suối nước trong vắc chảy róc rách...
      Xã Bình Trung, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Chỉ 700 tr sở hữu đất nền 6x21m Siêu dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.Sở hữu vị trí chiến lược độc đáo.- Nằm ngay Trung tâm công nghiệp Bắc Sông...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền 153 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 480 triệu

      480 triệu 153 m2 3,14 triệu/m2
      DT 153 mét vuông ngang 615 480tr.Tuyến 27m DT609 thuận tiện kết nối Đà Nẵng - Ái Nghĩa - Phong Thử - Vĩnh Điện - Hội An 20p.Vị trí đắc đạo.Liên kết...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Quang, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 589 m2, mặt tiền 40m tại Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 240 triệu

      240 triệu 589 m2 0,41 triệu/m2
      miếng đất BHK 589m2 nằm trên đường bê tông 5m ở Bình Hòa, gần nhà văn hóa Thôn 3, gần ngã ba Lộc Tự, gần cây xăng, gần đường Dung Quất Sa Huỳnh, cách biển...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Bình Hòa, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      ✅Bán lô TĐC khu B Bắc Sông Cấm+ DT 60m2, đường rộng 13m hướng Nam+ Khu B là khu TĐC cuối cùng thuộc TĐC Bắc Sông Cấm nhưng có cơ sở giao thông kết nối...
      Đường Trần Kiên, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      NH thanh lý mảnh đất MP3 ngay trung Tp Bến Cát.MT đường nhựa 22m, Đối diện công viên.Khu vực đông cư dân thuận tiện KD mua bán.Di chuyển: Sài Gòn, TDM,...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Điện Thắng Bắc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp nằm ngay bên QL1A, khu vực đầy đủ dịch vụ ăn uống, KD sầm uất, cư dân đông đúcĐường trước đất đc quy hoạch siêu rộng 13m5, oto đậu thoải...
      Xã Điện Thắng Bắc, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 10m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 395 triệu

      395 triệu 280 m2 1,42 triệu/m2
      Tôi chính chu cần bán ngay miếng đất thổ cư,Chấp nhận lổ thêm 100tr nữa còn lại 3395tr thôi hết đất, DT: 10 x 28. Thổ cư.Tại Châu Thành, Tây Ninh.- Cách...
      Đường 1, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!