Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 122 m2, mặt tiền 5m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 122 m2 17,22 triệu/m2
      khu dân cư Đại Nam, Chơn Thành, Bình Phước.- Vị trí đất nằm trên MT QL13, ngay khu công nghiệp Minh Hưng.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân cư đông...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam Long, 160 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ bán Toà căn hộ dịch vụ TK 25 phòng đầy đủ nội thất ĐƯỜNG TRẦN TRỌNG CUNG Q7.Đang có HĐ thuê 3 năm giá 100tr/tháng.Ngôp bank, giá từ 28 tỉ,...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 385 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 385 m2 1,3 triệu/m2
      Khánh Trung - Khánh Vĩnh.DT 385 mét vuông có 120 mét vuông ONT.Hiện trạng bê tông 5 - 6m, qh mở rộng 8m.Cách TL8B không quá 200m, ngay KDC đông...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Phong Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 72 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất bìa đỏ, đất ở đô thị, KDC hiện hữu xây dựng kiên cố cao cấp, dân trí cao, cư dân đông đúc,- Tiện ở, đầu tư hoặc mở VP công ty đều đc.- Chỉ cách...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      - DT 6x20m thổ cư 100 phần trăm.- Đường nhựa MT rộng 18m, vỉa hè 5m mỗi bên.- KDC đông đúc, về xây dựng đc ngay.- Tiện ích có sẵn: Khu vui chơi,...
      Đường Lò Gạch Nước Trong, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai
      K
      Huỳnh Nguyễn Ngọc Long - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2 tại Phường Lam Sơn - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 125 m2 10 triệu/m2
      CẦN bán gấp MB 95-LÔ 67bìa đỏ chính chủDT 125(5m*25m)GIÁ: 1ty***mầm nonHiện tại ở Mặt bằng đang rất nóng, tập trung các NĐT trong và ngoài tỉnh đến đây . ...
      Dự án Ruby Tower Thanh Hóa, Phường Lam Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      ĐẤT ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 12 ,P. HÒA XUÂN . - vị trí nền đất : B1.99 KĐT Hòa Xuân . - hướng : hướng Đông Bắc - DT : 100 m2 giá : 3200 - nền đất nằm giao...
      Đường Thanh Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 75 m2, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Hoàn thiện hạ tầng giao thông 100 phần trăm.- MT Võ Văn Kiệt.- Vị trí tiện ích thuận lợi: Gần trường học, BV, trung tâm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất (tặng nhà c4) MT đường Hùng Vương, Q. Hải Châu Đà Nẵng.Vị trí: Sát chợ cồn và gần Siêu Thị Go. Nằm ngay trung tâm TP, đông cư dân thuận...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 84 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 84 m2 65,48 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư Gần Vành Đai 2 Thủ Đức - Hẻm oto cách MT 1 ngôi nhà. Ra Linh Đông Phạm Văn Đồng chỉ 500m.- anh chị quan tâm contact: 0932 765 ***-...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Luật Nhà Phố Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 4000 m2, mặt tiền 45m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 4000 m2 3,75 triệu/m2
      Nằm MT đường nhựa 1/5 rộng 24m, P. Phù Hài, TP Phan Thiết.+ Bên cạnh Aroma Resort.+ Cách Nguyễn Đình Chiểu 300m.+ Cách bãi biển 80m.DT 4000 mét vuông....
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Nguyễn Trọng Trường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2 tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 590 tr

      590 triệu 250 m2 2,36 triệu/m2
      Em cần ra gấp mấy mảnh đất ngay trung tâm hành chính côngDT 5x 40, 5x 50 có 100 m2 thổ cư giá chỉ 590tr Mặt đường nhựa thông thẳng ra đường bình dương...
      Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      nhà phố thương mại shophouse VIEW HỒ ĐƯỜNG 25M 02 MT giá chỉ bằng 2/3 xung quanh- nhà phố thương mại shophouse view hồ 20ha- Đường 25m, 02 MT- DT...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 204 m2, mặt tiền 5m tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 375 triệu

      375 triệu 204 m2 1,84 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn 20m.Đông dân, nằm đối diện trường học.nền thổ cư, 375tr bao chi phí sổ sách.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nền đất 120000 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.76 tỷ

      1.77 tỷ 120000 m2 0,02 triệu/m2
      CĐT: Công ty CP Phát triển Nông nghiệp SG Thành Đạt.- Vị trí: Phía Bắc Hội An, thuộc TX Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam.???????? Quy mô tổng dự án: 106 ha - Chia...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 295 tỷ

      295 tỷ 250 m2 1180 triệu/m2
      Đất nằm trên MT đường nhựa 18m đi vào khu công nghiệp Nhật - Hàn, cư dân đông đúc cách chợ Tân Cư chỉ 500m.DT: 50x45=(2.250m) - đã tách ra 2 sổ (1125m) -...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      U
      Huỳnh Tấn Hoàng Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 55 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Đất Cạnh Khu công nghệ cao Q9 - Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức.- DT: 54.8 mét vuông (C5).Giá Hot: 3.2tỉ.Đường 10m, sổ riêng, xd tự do.L/H...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Siêu phẩm 90m2 view hồ sen tại Hoà Lạc, MT 5m.Đường oto tránh nhau.Không khí trong lành thoáng mát rất đáng sống!Cách trục chính 50m.cư dân sầm uất, khu...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!