Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 113 m2, mặt tiền 4m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 113 m2 16,02 triệu/m2
      Bán nền đất 1 sẹc QL 51 tọa lạc Long phước Long Thành Đồng Nai.DT 113m2 có 93m2 thổ cư đường nhựa 6m.Khu trung tâm long phước cư dân đông đúc.Cách QL 51...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Long Việt Riverside, 356 m2, mặt tiền 15m , giá 12,46 tỷ

      12.46 tỷ 356 m2 35 triệu/m2
      Cần bán ngay đất căn biệt thự khu đô thị Quang Minh (Long Việt), thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Thủ đô Hà Nội. Phù hợp đầu tư và xây căn biệt thự...
      Dự án Long Việt Riverside, Đường Hoa Bằng Lăng, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      Đến với VAP Skyline, bạn sẽ sở hữu vị trí đắc địa tại Đường ĐT 782, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh - một vị trí chiến lược nằm trên tuyến đường quan trọng...
      Đường 782, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Ngay khu Phú Thành Riverside, cách đường Nguyễn Duy Trinh 700m, gần Cầu Ông Nhiêu.DT 80m2 - 120m2.View Valencia Riverside của Khang Điền, gần sông mát...
      Đường Số 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 86 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 86 m2 27,56 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp nền đất đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- KDC hiện hữu, an ninh.- DT: 5 x 17,2m.- SHR chính chủ, sang tên công chứng...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất 60 mét vuông view trường học, công viên, hồ bơi, sân thể đa năng, coffee Trung Nguyên, MT KD.- Giá 1.3tỉ....
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền 78 m2 tại Đường Nguyễn Quyền - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Khu vực Trung tâm gần bến xe sầm uất, gần trung tâm thành phố Đả Nẵng, cạnh trường Đại học Duy Tân
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 135 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 15 triệu

      15 triệu 135 m2 0,12 triệu/m2
      Về quê bán vốn nền đất Bến Lức – 135m² – 15tr/m², sổ hồngVị trí: Cách QL1A 200m, KDC đông đúc, Bến Lức - Long AnDT: 135mm² (4.5m x 22.5m).pháp lí: sổ ...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Túc - Định Quán - Đồng Nai, giá 470 tr

      470 triệu 1000 m2 0,47 triệu/m2
      * Vị trí: Định Quán KDL hồ Trị An, gần khu công nghiệp Phú Cường, Phú Túc.+ Đã có sổ, có thể lên thổ cư.+ MT đường oto 16 chỗ.+ DT: 1000 mét vuông.+...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 285 triệu

      285 triệu 75 m2 3,8 triệu/m2
      Đất đẹp giá hấp dẫn là đây nha AC, đi đâu tìm đc miếng đất vừa đẹp giá lại rẻ như này,Đường bê tông 6m đi thông ra chợ, Cách đường lớn chỉ vài trăm mét,KDC...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1200 m2
      Cần bán ngay lô đất DT 20 x 60 m - MT ĐT 757 khu vực dân đông xung quanh công ty hoạt động nhiều - vị trí đắc địa - phù hợp xây nhà ở - nhà trọ - hotel -...
      Đường ĐT 757, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán đất nền 18 m2, mặt tiền 300m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 18 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1,8ha.Đất RSX tại thôn Bình Lộc 2 Xã Vạn Bình.Đường xe hiện tại xe tải vào tận đất.Bám đường gần 300m.Trong đất đang trồng sll bạch đằng...
      Thôn Bình Lộc 2, Xã Vạn Bình, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT Hà Nội 800tr.Gia đình còn 1 mảnh đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội.

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nam Sách Central Point - nơi khẳng định cuộc sống thịnh vượng của gia chủ.Vị trí - thiết kế - chất lượng thi công của khu đô thị Nam Sach Central Point đã...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 735 m2 tại Đường Ngô Quyền - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 735 m2 24,49 triệu/m2
      Đất nằm vị trí ngay trung tâm hành chính TX Lagi.Cách uỷ ban, BV, trường học, NH, chợ bán kính 500m.DT 735m2 sẵn 325m2 thổ cư.Thích hợp KD hotel, quán ăn,...
      Đường Ngô Quyền, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 400 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 400 m2 100 triệu/m2
      nền đất LÀNH vuông vức FULL THỔ CƯ ,HAI MẶT NGÕ oto TRÁNH THÔNG HỒNG TIẾN .GẦN CHỢ - trường cấp 1,2,3 .PHÙ HỢP XÂY căn hộ MINI .TOÀ VĂN PHÒNG .QUI...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 2 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 195 tr

      195 triệu 2 m2 97,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh lô 1650m2 đất nằm ở TX sát chợ cư dân đông:- SHR, mua bán tại phòng công chứng, xây dựng tự do.- Đường 18m sát chợ, trường học, uỷ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 90 m2 69 triệu/m2
      Chính chủ bán 90 mét vuông Ngõ 279 Phúc Lợi, đường 15.5m✔️ Đường trước đất oto tránh.✔️ KD✔️ 20m ra đường lớn 15.5m✔️ MT = hậu 5m.✔️ Ngõ thông✔️ Phù...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!