Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2 tại 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất Phan Chu Trinh - P.12 - Bình Thạnh* Tiện ích: liên kế chợ, trường học, mặt đường 12m, nằm ngay trung tâm thuận tiện di...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 136 m2 tại Đường Phan Bội Châu - Sơn Phong - Hội An - Quảng Nam, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 136 m2 175 triệu/m2
      Anh Tuấn bán đất đối diện Annatara resort 5* Hội an- khu phố Pháp MT PHAN BỘI CHÂU -136m²- giá 175tr/m2Quần thể phố Pháp đc unesco công nhậnNơi văn nghệ sĩ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 79 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 79 m2 51,9 triệu/m2
      Đất nền (Giảm 650 tr).P. Hiệp Bình Phước Thủ Đức.Dt: 79m2 (4x20). Hẻm 104 KP3 QL13 cũ.Cách chợ HBP, trường cấp 1 Đặng Thị Rành 100m.Giảm 650 tr: Từ 4,75...
      104, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 114 m2, mặt tiền 6m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 114 m2 22,81 triệu/m2
      Vị trí nằm giữa trục đường đi qua 3 dự án chính, Ecocharm, Hoà Hiệp 3 và Homland.DT: 114m2, (6x19m) Đông Nam.Giá: Siêu rẻ.hotline số bênh dưới.
      Đường Hòa Hiệp 3, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 65 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,68 triệu/m2
      DTĐ : 65 mét vuông(5x13m).diện tích xây dựng : 52 mét vuông/sàn x4.5 tầngHướng: bắcĐường trước nhà 13mVị trí: căn rất thoáng không có nhà đối...
      Đường Hồ Sen - cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 140 m2 15,5 triệu/m2
      Lô 1: 108 mét vuông ngang 6m đường nhựa 13,5m giá 1 tỉ 9xx tr.Lô 2: 140 mét vuông ngang 8m đường nhựa 13,5m giá chỉ 15,5tr/ mét vuông.Bán...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hương Sơ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chí Linh - Hải Dương, giá 42 triệu

      42 triệu 90 m2 0,47 triệu/m2
      Dự án TNR Stars - Chí Linh Hải Dương - Cơ hội đầu tư an toàn và sinh lời cao ...Vì sao ạVì như thế này ạ..! liền kềt vùng dự án dự án TNR Chí Linh Hải...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Hoàng Tân, Chí Linh, Hải Dương

      Sở hữu nền đất 529 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 529 m2 2,46 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho mảnh đất đẹp ở Hòa Thiện 1, Ninh An, Ninh Hòa.- Nằm ngay trong KDC đông đúc, cách chợ, trường mãu giáo chỉ 350m. Gần khu công nghiệp...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 51 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      MT hẻm 862 nguyễn xiển Q. 9 cũDT 51,3m2 ngang 4,5mGiá 3tyKDC hiện hữu, đường ,xây tự do, hoàn công ngay, cách vincity 1kmCách nguyễn xiển 30mliên hệ:em...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 87 m2 tại Đường Phan Đình Giót - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 87 m2 29,32 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ Giá Rẻ cách đường Phan Đình Giót 50m, p.An Phú, Thuận An DT: 87,1 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5,02x17,6m ) 1620Gồm 1 ki ốt...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án hướng Đông tại Hồng Châu - Hưng Yên - Hưng Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất 66,8m2 (5 x 13,4m), đã trực tiếp đứng tên hợp đồngCN, đã có phôi bìa đỏ riêng, hạ tầng giao thông (điện nước, cây xanh,...
      Dự án Khu đô thị Sơn Nam , Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Hồng Châu, Hưng Yên, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 212 m2, mặt tiền 9m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 tr

      650 triệu 212 m2 3,07 triệu/m2
      212 mét vuông nền thổ cư MT ĐƯỜNG LIÊN ẤP. NGANG 9M. ĐẤT NẰM KẾ BÊN trường Tiểu học. GIÁ 650 trĐất nằm khu vực trung tâm Dầu Giây, Thống Nhất,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường 21 - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất trục chính Tân Xã- DT 100m2.- MT 6m.- pháp lí: Sẵn bìa đỏ, công chứng đc luôn.- Cách trung tâm thành phố Hà Nội 25' di chuyển.- Cách QL 21 chỉ...
      Đường 21, Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 95 m2 tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Chính thức chào bán dự án đất nền xây dựng tự do tại đường Lâm Văn Bền trung tâm đất vàng Q. 7.- Tổng thể 21 nền .- DT : 5x19 mét vuông / nền . bìa...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 860 triệu

      860 triệu 85 m2 10,12 triệu/m2
      - Chính chủ bán lỗ lại lô lock C Lago Centro, 85m2 cho ai cần.- DT: 5 x 17m, dự án MT 830, lock c đầu cổng dự án.- pháp lí: SHR chính chủ, mua không cần...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 870 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 870 m2 6,33 triệu/m2
      Chỉ với chưa tới 6,5 tr đồng/ mét vuông. Bạn có thể sử dụng ngay 1 miếng đất lúa nằm ở vị trí cực đẹp của ấp Bình Tiền 1.1/ 2! Cách nhựa 2 100m.Sát...
      Đường Bình Tiền 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 417 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,34 tỷ

      13.35 tỷ 417 m2 32 triệu/m2
      * Lô căn biệt thự view sông - Đảo Hoa Sen, Lotus Island Nha Trang.- Vị trí: Đảo Hoa Sen nằm giữa sông Quán Trường, đường Nguyễn Tất Thành. Gần trường...
      Dự án Lotus Island, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 1400 m2 tại Phường Ea Kao - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 1400 m2 3,04 triệu/m2
      Ngộp bán nhà vườn EaKao.- DT: 1400 mét vuông thổ cư: 160 mét vuông, MT 12x50m nở hậu sang 2 bên 45 mét.Vị trí:- Cách đường Y Wang 700 mét.- Gần...
      Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!