Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 159 m2, mặt tiền 27m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,31 tỷ

      14.31 tỷ 159 m2 90 triệu/m2
      Bán Lô Góc Tại Khu ACC (Vườn Xoài) - Phước Hoà - Nha Trang.- DT : 158.98m2 (ôm góc MT 27m)- Hướng : hướng Đông Nam.- Đường rộng 20mét và 12mét, KDC mật độ...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Đình Bình Trường, Bình Chánh.- DT: 120m2.- pháp lí: SHR từng nền.- Giá: 950tr/nền.+ Gần các vị trí tiện ích như: Văn phòng nhân dân, shop...
      Đường Đình Bình Trường, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2 tại Phường 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 95 m2 28,95 triệu/m2
      Từ vị trí KDC Trương Đình Hội 3, P. 16, Q. 8.+ Đại lộ Võ Văn Kiệt 200m.+ Đại lộ Nguyễn Văn Linh 4 kilomet.+ Các tuyến đường cao tốc TP. Tp HCM - Trung...
      Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Zenta Home 16 sở hữu vị trí thuận lợi, từ Zenta Home 16 có thể di chuyển dễ dàng đến các khu vực trung tâm Q. 12, Gò Vấp, TP. Thủ Đức, Bình Dương.- Hạ...
      Dự án Zenta Home 16, Đường Thạnh Lộc 16, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 2574 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 2574 m2 1,89 triệu/m2
      Đất tại xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng. TP sắp có cao tốc kết nối TP. Sài Gòn.DT: 2574 mét vuông (2 sào rưỡi).Đất có 54m MT bê tông.Có 200 mét ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 3 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Đất MT QL 22 tổng DT 2800 mét vuông thích hợp làm kho xưởng đất vuông vắn. Chủ đang cần bán gấp ai có nhu cầu xin gọi ngay 0948 222 *** để biết...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 400 m2 tại Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 350 tr

      350 triệu 400 m2 0,88 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ tôi cần bán nhanh 2 mảnh đất thổ cư ngay trung tâm xã.DT: 10x40=400m2 2 sổ riêng liên kế.Giá: 350 tr, tôi bao tất cả mọi chi phí sang...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 479 triệu

      479 triệu 125 m2 3,84 triệu/m2
      - mảnh đất 125 mét vuông có 50 mét vuông thổ cư số hồng riêng cách sân bay 3 kilomet.- Vị trí: Đường xã Phan - núi Bà Linh Thiêng, ngay...
      Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 509 m2 tại Xã Cư Bao - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 180 tr

      180 triệu 509 m2 0,36 triệu/m2
      Cần bán 9 mảnh đất liên kế Xã Cư Bao, Buôn Hồ, Đắk Lắk.- Vị trí liên kế KDL đèo Hà Lan.- Khí hậu thoáng mát như Đà Lạt.- Vị trí tuyệt đẹp cách QL 14 chỉ...
      Xã Cư Bao, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 350 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 350 m2
      bán ngay 350m2 nền thổ cư, 9m MT trục chính Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình.- Tổng DT 350m2 (100m2 ONT + 250m2 CLN).- bìa đỏ chính chủ. Công chứng...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất cả nước và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Em có 10 nền giá fo MT đường lớn số 8 minh hưng dầu tiếng, cách KĐT phúc hưng chỉ 500 m, với đầy đủ các tiện ích cho 1 hộ dân sinh sống Chỉ 5 ph đi xe là ra...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 2416 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 103,89 tỷ

      103.89 tỷ 2416 m2 43 triệu/m2
      mở bán lô 3 MT đường Trường Sa nằm ngay bãi tắm tân trà thuộc Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.- DT: 2416 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam Tây.Vị trí mảnh...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường 21B - Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán 03 ô đất đấu giá mả tre sinh quả. giá mềm nhất khu:67m2 mả tre 1 hướng nam nhìn tỉnh lộ 427 giá nhỉnh 40tr/m278m2 mả tre 1 hướng nam nhìn tỉnh lộ 427...
      Đường 21B, Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 99 m2 tại Xã Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 99 m2 15,16 triệu/m2
      Tân Thanh Elite City được kiến tạo trở thành khu đô thị kiểu mẫu đáng sống bậc nhất Thanh Liêm---------------------------------------+ Chiết...
      Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      An Sơn 57.Ngang 10 * 30 thổ 150m2.Tách cho 2 người con quá đẹp.Giá 3tỷ7.liên lạc zalo 0932 310 *** Đặng Trọng.
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Sóng to tại khu công nghiệp Quang Châu, Việt Yên vừa động thổ xây dựng cây cầu vượt dân sinh từ khu công nghiệp Quang Châu Bắc qua Yên Ninh.Sắp tới sẽ...
      Đường N, Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 880 tr

      880 triệu 110 m2 8 triệu/m2
      KĐT 725 Đông Sơn - điểm nóng bất động sản Thanh Hoá 2023.Sở hữu vị trí vàng, trung tâm huyện Đông Sơn, cách TP Thanh Hóa chỉ hơn 5 ph di chuyển.Nơi giao...
      Dự án Đô thị 725 Đông Sơn, Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!