Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 215 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 215 m2 7,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất căn biệt thự sạch đẹp.Thị trấn Nam Phước - Duy Xuyên.DT lớn - Ngang rộng.Đất ở đô thị 100 phần trăm - Sổ sẵn công...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán đất nền 186 m2, hướng Tây - Bắc tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 186 m2
      Cần bán ngay miếng đất 3 MT, Trương Thị Kiện, Thái Mỹ, Củ Chi.DT: 186m2.Giá: thương lượng.Đường trước đất: 6m.Khu đất cách Tỉnh Lộ 7 350m, gần Phú Lâm...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Xã Phụng Thượng - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 150 m2 24 triệu/m2
      Vị trí đẹp 2 ô cạnh nhau, MT 10m tổng DT 150m2. Giá trúng + giá chênh mỏng.
      Xã Phụng Thượng, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 375 m2 48 triệu/m2
      DT: 375  mét vuông (15x25).Đường: 13m.View: Trực diện Biển An Viên.Giá: 18 tỉ.call ngay: 0978 879 *** Hào Quang.
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Xã Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Bạn mình đi định cư nước ngoài cần bán nhanh nền đất.Khu vực Bình Chánh, gần cầu Rạch Giá.KDC nội bộ, đông đúc.Giá: thương lượng (có giá cho đầu tư).
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, hướng Tây - Nam tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất tái đinh cư bãi muối lô A4.DT: 80 mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam.Khu vực cư dân đông đúc, xây dựng nhiều. Gần trường mẫu giáo, cấp 1 - 2...
      Đường Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 1248 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 155 tỷ

      155 tỷ 1248 m2 124,2 triệu/m2
      DT: 124,8 mét vuông ngang 7mĐường oto hiện trạng 7m quy hoạch 13m, gần cầu Vĩnh Phương, cách Nguyễn Lương Bằng 400m.KDC đông đúc, thuận tiện buôn bán,...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 773 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 773 m2 3,56 triệu/m2
      "Cần tiền nên tôi muốn bán 2 lô đất tại Ninh Đảo, Vạn Thạnh.HIện trạng 2 mảnh sát nhau.Một mảnh 232m đất vuông vắn, cách biển 100m, có 163m nền thổ cư,...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 722 m2, mặt tiền 40m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 722 m2 5,13 triệu/m2
      Lô góc, hai MT đường nhựa sát biển. KKKT Vân Phong, thôn Tân Đức Tây. Chỉ 8tr1/ mét vuông.- Cách biển 500 mét, cách quốc lô 1A 200 mét, hạ tầng hoàn...
      Thôn Tân Đức Tây, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 5743 m2 tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 5743 m2
      - Tổng DT 5743 mét vuông (400 mét vuông ont + 5343 mét vuông cln).- bìa đỏ chính chủ. chuyển nhượng trong ngày.- mảnh đất có địa thế...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nền đất 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 960 triệu

      960 triệu 97 m2 9,9 triệu/m2
      The Long Eyes toạ lạc tại khu vực tỉnh Đồng Nai - Trảng Bom - Sông Thao - 1 sp hội đủ 4 yếu tố:Mức giá hợp lý - phù hợp giá trị thật - 960tr/lô.pháp lí an...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 230 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 230 m2 8,05 triệu/m2
      CHỈ 1.850.000.000 tr SỞ HỮU NGAY ĐẤT NGHỈ DƯỠNG TẠI TP BẢO LỘC!Tên Dự Án: AURORA CITY.Vị trí đắc địa: Thôn 6 Lộc Quảng - huyện Bảo Lâm - tỉnh Lâm Đồng.Đất...
      Phố Lý Thường Kiệt, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: MT Huy Cận và Út Trà Ôn Q. 9.- Là một KDC, một cộng đồng sống văn minh hiện đại gần gũi.- Với thiên nhiên kết hợp lối thiết kế hiện đại với đầy đủ...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Yên Trung - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      KĐT An Bình Vọng Đông, giá chỉ từ 2 tỉ/lô 100m2.KĐT An Bình Vọng Đông - Nơi sống lý tưởng tại vị trí thôn Vọng Đông, xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh.Với...
      Dự án An Bình Vọng Đông, Thôn Vọng Đông, Xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh.

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 15m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 200 m2 5,5 triệu/m2
      nền đất có DT 200m2 thổ cư 200m2 nằm trong khu TDC Mương Mán đc quy hoạch đồng bộ.Cam kết sổ hồng, sang tên công chứng trong ngày.NH hỗ trợ...
      Đường ĐT 707, Xã Mương Mán, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 19 m2 tại Xã Tân Lập - Mộc Hóa - Long An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 19 m2 189,48 triệu/m2
      DT 44x426 (nở hậu).Cạnh công ty Bright Sunshine ngay QL62.Thuận lợi cho việc đầu tư.liên lạc để xem đất.
      Xã Tân Lập, Mộc Hóa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do_________________- Giới thiệu đến quý a/c LÔ ĐƠN có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      ĐẤT MT đường Bình Hòa 6 đường nhựa 6m gần đại lộ Bình Dương cầu Ông Bố, cách Lotte Maxt chỉ 500m.- DT 115m Ngang 5m đẹp xây nhà ở khu này yên tĩnh, cây xanh...
      Đường Bình Hòa 6, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!