Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 115 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      + Nằm gần sông Hàn thơ mộng nên rất mát mẻ, đi ra biển chỉ mất 2 ph chạy xe. Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo, đầy đủ tiện ích.+ Nằm...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Chính chủ gửi bán lô B2.65.3x vị trí siêu đẹp tại đại dự án Golden Hills - Liên Chiểu - Đà Nẵng:Đây là một khu đô thị đc quy hoạch bài bản nằm ở cửa ngõ...
      Dự án Golden Hills City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư The Star Village, 75 m2 tại Nhà Bè, giá 2,96 tỷ

      2.97 tỷ 75 m2 39,5 triệu/m2
      Chúng tôi cần bán:E3, E4, E5, E6 đường 12m giá từ 39tr/ mét vuông.Lô E4, E6 đường 6m giá 33tr/ mét vuông.Lô E3, E5 đường 40m giá 51tr/ mét ...
      Dự án The Star Village, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hải Dương - Hải Dương, giá 859 tr

      859 triệu 45 m2 19,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 45m2 đất ngõ Lê Viết QuangNgõ ngắn, oto vào tận đất.bìa đỏ chính chủ, sang tên ph mốt.Tặng thiết kế và GPXD cho chủ mớiGiá loanh quanh...
      Đường Lê Viết Quang, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - KĐT VCN Phước Hải có pháp lí và hạ tầng chuẩn nhất phía Tây Nha Trang.- Đường A2 rộng 20m vỉa hè 5m, xây nhà gần full, kv KD tốt dân trí cao.- Bán nền ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 130 m2 tại Đường ĐT 741 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 130 m2 12,7 triệu/m2
      Đại Lộ Phú Hưng Cần bán ngayCắt Lỗ SâuDT: 5x26  mét vuônggiá: 1 tỉ 650Cát Tường Phú Hưng Đồng Xoài Bình PhướcĐIỂM TƯ VẤN-NHẬN KÝ GỬI-MUA BÁN bất ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      V
      BĐS Kim Tình Hoàng Việt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền Biên Hòa New City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ kẹt tiền nhượng lại mảnh đất đẹp đường 13m KĐT Biên Hòa New City.- DT: 100m2. 5x20m.- Đông Nam.- Đã có sổ hồng. Sở hữu lâu dài.- Giá chỉ 1,6xx...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán ngay mảnh đất vàng gần 50m với giá siêu mềm nhất trong tuần tại khu đất DV 25,2ha Vân Canh, Hoài Đức.mảnh đất có MT gần 4m nên thuận tiện...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 93 m2 tại Mỹ Bình - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 5,71 tỷ

      5.71 tỷ 93 m2 61,4 triệu/m2
      Bình Sơn Ocean Park – tâm điểm phát triển mới của BĐS biển, sở hữu vị trí chiến lược ngay trung tâm thành phố. Phan Rang – Tháp Chàm, chỉ cách bãi biển...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      KĐT Cát Tường Phú hưngBán một lô giá rẻ, full thổ cư, bìa đỏ sẵn pháp lí 1/5005x20 giá chỉ 900trL/H: 0868 108 ***
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 159 m2, mặt tiền 27m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,31 tỷ

      14.31 tỷ 159 m2 90 triệu/m2
      Bán Lô Góc Tại Khu ACC (Vườn Xoài) - Phước Hoà - Nha Trang.- DT : 158.98m2 (ôm góc MT 27m)- Hướng : hướng Đông Nam.- Đường rộng 20mét và 12mét, KDC mật độ...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2 tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      - Lô góc view vườn hoa, phân lô vỉa hè rộng tại hướng Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Liệt.- DT: 60m2. MT 17m.- Đường rộng, oto tránh, vỉa hè, thông thoáng, nhìn...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường Dương Minh Quan - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay đất đường Dương Minh Quan ngay BV Đa Khoa Sóc Trăng, P. 3, Tp. Sóc Trăng.DT: 120m2 (6x20m).Xung quanh cư dân hiện hữu. Nằm sát cạnh trường cấp ...
      Đường Dương Minh Quan, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng.

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đẹp, KDC KD sầm uất, đối diện căn hộ chung cư Marina Tower, MT đường Số 4 và số 6, thích hợp làm văn phòng công ty, KD đa ngành nghề.pháp lí: sổ ...
      Đường Số 4, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - giá cả thỏa thuận.- DT: 100m2.- Vị trí: Nằm ngay đường An Hạ, Phạm Văn Hai, Bình Chánh.- Đường trước đất 8m oto ra vào thoải mái.- Khu an ninh đảm ...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Trần Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 1460 m2 tại Xã Thạnh Hải - Thạnh Phú - Bến Tre, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1460 m2 1,72 triệu/m2
      Bán miếng đất MT MT xã Thạnh Hải, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre.- DT: 1460m2 2 sổ 1 sổ 304m2, 1 sổ 1156m2.Giá 2.5 tỉ (còn thỏa thuận).- Đường nhựa 6m,...