Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 123 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Vinh - Nghệ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 123 m2 33,34 triệu/m2
      mảnh đất MẶT ĐƯỜNG HOÀNG BỬU ĐÔN, KHỐI 7 QUÁN BÀU - TP VINH. DT 123 m2 - 6 x 20,5 (vuông vức) Hướng: Chính Đông (Đông tứ mệnh) Đường Hoàng Bửu Đôn rộng...
      Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 680 triệu

      680 triệu 100 m2 6,8 triệu/m2
      Hàng ngộp cần tiền KD bán ngay- Vị trí: gần KCN tân bình.- pháp lí: thổ cư, bao sổ.- Giá: chỉ 680tr tr/nền.- DT: 100 mét vuông, cách 1 kilomet...
      Đường Nguyễn Văn Thành, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 312 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 312 m2
      Bán ô đất góc mặt hồ Cái Dăm, P. Bãi Cháy, Tp Hạ Long, Quảng Ninh.DT: 312m2Hướng đất: hướng Đông Bắc - hướng Đông Nampháp lí: bìa đỏ lâu dàiThông tin...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 158 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 480 tr

      480 triệu 158 m2 3,04 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ 2 mảnh đất sổ riêng DT mỗi lô 160m (5x32) full thổ cư.Ngay sát bên khu công nghiệp Hiệp Thạnh - Gò Dầu.Đường oto tới đất,cư dân...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 900 m2 tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 300 tr

      300 triệu 900 m2 0,34 triệu/m2
      BĐS Ninh Thuận - Mũi Dinh Sơn Hải Đang bắt đầu nóng lên! Chỉ từ 300tr sở hữu ngay 1 mảnh đất vị trí đẹp trên địa bàn huyện Thuận Nam.1. Từ nay đến cuối năm...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 945 m2 tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 945 m2 3,34 triệu/m2
      Cần tiền cho con du học gia đình bán ngay và gấp giá rẻ nền đất MT đường 793 xã An Phú huyện Củ Chi 944.7 mét vuông (15x64) có 300m thổ cư.Tỉnh lộ...
      Đường 793, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Xã Đông Phú - Châu Thành - Hậu Giang, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay khu công nghiệp Sông Hậu Hậu Giang MT Đường Số 9, xã Đông Phú, Châu ThànhDT: 6x20mgiá chỉ: 900trĐường rộng thông thoáng, cư dân...
      Xã Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang

      Cần bán đất nền dự án 197 m2, mặt tiền 9m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 10 tỷ

      10 tỷ 197 m2 50,77 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế MT đường Nguyễn Văn Linh ngay chợ Kênh Bàu. DT 197m2 (ngang 9,37m). Thích hợp mua bán KD, xây căn biệt thự,... Giá 10tỉ.liên lạc...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 700 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 24 tỷ

      24 tỷ 700 m2 34,29 triệu/m2
      🆘🆘 Đất MT KD đường Lý Thường Kiệt P. Dĩ An, Tp. Dĩ An. Đất 24 tỉ TL- 700m2 (ngang 9,9m nở hậu 12,3m)Thổ cư 392 mét vuông - 3 sổ hồngHỗ trợ vay NH...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 85 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 820 triệu

      820 triệu 85 m2 9,65 triệu/m2
      chào bán 80 nền khu vực Sông Thao , Trảng BomĐất sổ sẳn giá chỉ 820tr/nềnKDC đông đúcGần ủy ban nhân dân xã Sông ThaoCách QL 1A chỉ với 3p đi xeSát 3...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Đón sóng sinh viên về nhập học tháng 9 - 2023 nhà trọ, căn hộ chung cư cho thuê.1280m2 cách trục chính Bãi Dài mở rộng 50m mở đường vào không dính QH...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 230 m2 tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Tìm đâu ra 230 mét vuông full thổ cư MT 10m nở hậu giá chỉ hơn 10tr/m (hơn tý thôi ạ) L/H: 0979 534 ***.Với tổng dt 230 mét vuông full đất dãn...
      Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhiều mảnh đất view sông - Rổ hàng đất nền DT 8x18m, 10x20m view sông dự án Everich III - LK Phú Mỹ Hưng, view 9 tòa căn hộ CC Sunshine...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 35 m2 54 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tổ 13 Yên Nghĩa gần trục chính 2 mặt thoáng trước sau Đông Nam. Giao thông thuận tiện, cách 1 nhà là đường oto đi lại.DT 34.8m2, giá...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 176 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,79 tỷ

      11.8 tỷ 176 m2 67 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp lô góc MT đường số 13 KĐT Hà Quang 2 - Nha Trang.Vị trí: Đối diện chung cư Vip Hà Quang 2. Gần ngã 4 đường số 4 và số 13.DT:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất gần chợ Túy Loan thuộc Huyện Hòa Vang Đà Nẵng sát ngay QL 14B tiện ích.DT 120m2 ngang 6mĐường oto bê tông thoáng mát view cánh đồng,cư dân xung...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 628 triệu

      628 triệu 100 m2 6,28 triệu/m2
      KH ngộp cần thanh lý gấp Đất Lộc An thuộc TP Bảo Lộc mở rộng* Hiện trạng: Đã có sổ* DT: Đất nền từ 100 - 200  mét vuông và nhiều sp khác* giá: Cực kỳ...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!