Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 2100 m2, mặt tiền 17m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 780 tr

      780 triệu 2100 m2 0,38 triệu/m2
      - Cần bán hơn 2000 mét vuông bám suối, ngay KDC, đường nhựa 10m.- Đất phù hợp thổ cư, giá đầu tư trong GĐ này.- Gần KDL Nhân Tâm, đường rộng rãi oto...
      Đường 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 80 m2 tại Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất đẹp ngay KDC Khang An, P. Phú Hữu, Q. 9.- DT: 80m2.- Giá: thương lượng.- Đất nằm gần trường mầm chất lượng Khang An, đối...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 2580 m2, mặt tiền 17m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 2580 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay MT đường 16 KP 4 Minh Hưng, TX Chơn Thành.cư dân hiện hữu đông đúc.Đường quy hoạch lên nhựa.DT cực to sổ sẵn. Giá chỉ 1tỉ...
      Đường 16, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      * Trong 13 tỉnh ở đồng bằng sông cửu long thì Hậu Giang đang có vị trí chiến lược, đc chú trọng với rất nhiều tiềm năng phát triển.* Có tất cả 7 tuyến...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 150 m2 35 triệu/m2
      Hạ giá lô nhà phố thương mại shophouse gói 7.Lô 150  mét vuông (ngang 7.5m - dài 20 m).Nằm trục đường thông qua gói 8.Đối diện TTTM, công viên..Hạ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán đất khu tái định cư An Sơn, ngay bến phà An Sơn, vị trí đẹp.DT 5x20m, full thổ cư.Đường MT rộng, xe di chuyển thoải mái.Có thể xây nhà ở hoặc...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 3300 m2, mặt tiền 40m tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 3300 m2 0,28 triệu/m2
      Bất đất tặng vườn mít tháiDt 3300 mét vuông đất vườnGiá 900tr/1000 mét vuông có thỏa thuậnGiá đầu tư có lời ngayĐất thuộc tân thành thủ thừa...
      Đường 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Cà Mau - Cà Mau, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Hot.* Bán đất đường Đường Võ Thị - P. 8, TP. Cà Mau.* Đường Nguyễn Tất Thành, Khóm 8, P. 8, Tp. Cà Mau, Tỉnh Cà Mau.* DT: MT ngang 22m.* Tổng DT: 120m2 (...
      Đường Võ Thị Hồng, Phường 1, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán ngay nền đất 93 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 93 m2 25 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ mua đất CNC Hoà Lạc.Cần bán một số sp BDS tại Hoà Lạc giá rẻ hơn thị trường:Mặt đường liên xã 93 mét vuông full thổ giá 25tr/ mét ...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Phường An Hồng - An Dương - Hải Phòng, giá 739 tr

      739 triệu 60 m2 12,32 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn làm ăn bán mảnh đất tại Xã An Hồng - An Dương. Kế bên khu công nghiệp Nomura (khu công nghiệp Nhật Bản - Hải Phòng) mở rộng 200Ha,...
      Đường Tê Chử, Xã An Hồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      Đất Liên Trung Đan Phượng khuân giá nhỉnh 2 tỉ thích hợp để ở Đường oto chạy, dự án xung quanh khủng...DT 99,9 mét vuông, MT 6,20m MH 7,40m (nở hậu...
      Xã Liên Trung, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 2000 m2 tại Đường 1 - Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 580 triệu

      580 triệu 2000 m2 0,29 triệu/m2
      Thím em kẹt tiền bán nhanh vườn trái cây 2000m2, 580 tr ngay đường oto gần trường học chợ BV
      Đường 1, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 224 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 224 m2
      Chủ cần bán đất nhà trọ 10 phòng tại Đường Hùng Vương, TT Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch.- DT: 224 mét vuông. Ngang 7x dài 32m, 100 mét vuông thổ...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 102 m2 8,83 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Hòn Nghê Vĩnh Ngọc 102 mét vuông SHR đất CLN 900 tr gần trường cao đẳng SPTW.- Vị trí: Hòn Nghê, Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, tỉnh...
      Hòn Nghê, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhận giữ chỗ chọn vị trí đẹp dự án Bình Dương giá chỉ từ 850tr /nền.- DT đa dạng 5x16,5x17,5x20...- MT đường nhựa rộng 12 - 24 mét, thông ra đường tỉnh lộ...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 320 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 320 m2 237,5 triệu/m2
      1. Khuôn đất đẹp khu compound Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền.2. DT: 16 x 20 DTCN 320 mét vuông giá 76 tỉ.3. Hiện trạng: Đất trống vuông vắn, không lỗi...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1338 m2 tại Xã Hàm Hiệp - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 1338 m2
      💥Bán miếng đất 2 MT đường Bê tông - xã Hàm Hiệp - huyện Hàm Thuận Bắc- Vị trí: Cách nhựa ĐT718 100m, cách TP Phan Thiết 8KM- DT: 1338 mét vuông, đất...
      Đường Tỉnh lộ 718, Xã Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 18m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      suối tiên diên khánh 1000 mét vuông ngang 18m có 500 thổgần đườn chính hương lộ 39giá thu vốnLH : 0934 797 *** xem đất ạ
      Đường 1, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!