Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 146 m2 tại Đường Trần Văn Thành - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 146 m2
      Cần tiền trả nợ NH bán nhanh lô 2mt TRẦN VĂN THÀNH cách bãi tắm T20 chỉ 200m- dt 146m2 ngang 14.4, hướng tây- Thich hợp xây chung cư, hotel, spa....Giá...
      Đường Trần Văn Thành, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Xuân Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 245 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 36,75 tỷ

      36.75 tỷ 245 m2 150 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất / căn biệt thự Thảo Điền – giá siêu mềm – cơ hội đầu tư hiếm, đường nội bộ Nguyễn Văn Hưởng📍 Cả 2 sp đều tọa lạc tại khu Thủ Đức (Thảo...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 160 m2 6,13 triệu/m2
      Ngay khu công nghiệp Vsip2.liên kế TP mới Bình Dương.Gần chợ, trường học, BV, NH.Hơn 20.000 công nhân đang làm việc thuận tiện cho KD buôn.SHR + thổ cư...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Chính chủ cần bán 4 lô liên kế đường Đinh Đức Thiện, sát trục Nguyễn Sinh Sắc, giá chưa qua đầu tư.Thuộc khu B Phương Trang - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà...
      Đường Đinh Đức Thiện, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 138 m2 tại Xã Điện Minh - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      - Vị trí: Khúc Lũy, P. Điện Minh, TX Điện Bàn.- DT: 137,8m2 (7x19,3m)- Đường bê trông 3m.- Đất ở sở hữu lâu dài.- KDC đông đúc- Không khí thoát mát, yên...
      Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 82 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán miếng đất thuộc dự án KDC Phước Lý, Long An của công ty Five Star. Lô góc 82m2, 2 MT trục đường chính lớn nhất dự án (đường số 1 và số 9). Vị trí chiến...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay nền đất 171 m2, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 171 m2
      Cần bán mảnh đất KDC Hồ Chí Minh Mới, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.DT: 171m2.giá: 2xtr/m2.Vị trí đắc địa ngay công viên liên kế căn hộ Hồ Chí Minh Mới.
      Dự án Sài Gòn Mới, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 12m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      bán nhanh nền 60 mét vuông (4x15m) ngang chợ lớn Dĩ An đường nhựa 12m oto tránh nhau (P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An). Có công viên, trường học, quán ăn,......
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 285 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 285 m2
      BÁN ĐẤT HÀ KHÁNH A Ô GÓC SIÊU RẺ+ Bán đất CAO XANH , HÀ KHÁNH A , HẠ LONG QUẢNG NINH , Ô GÓC Trục 21m + Lô C16 ô 1 , dt 284,9 mét vuông, MT 11,57m...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 300 m2 tại Đường ĐT 757 - An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 300 m2 1,5 triệu/m2
      Bán sỉ 10 miếng đất ở An Khương Hớn Quản Bình Phước. Đường bê tông kết nối DT757 đi QL13. KDC đi vào. Có 100m2 thổ cư 200m2 cây lâu năm. Giá F0 chưa qua...
      Đường ĐT 757, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 98 m2, hướng Nam tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 990 tr

      990 triệu 98 m2 10,11 triệu/m2
      Sổ hồng sẵn , sang tên trong ngàyKhông vướng quy hoạch , xây dựng tự doCách chợ Ba Tri 5p , trường học các cấp 10p đi xe, trung tâm hành...
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Còn Vài Lô nhà mặt tiền khu dân cư Kim Sơn - Ngay trung tâm thương mại Vivo City và Lotte Mart :- Đường số 9 khoảng DT 5x21, hướng Đ.Nam - 14,5 tỉ-...
      Dự án Khu dân cư Kim Sơn, Quận 7, Hồ Chí Minh
      S
      Đinh Nguyễn Trường Sơn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 157 m2 tại An Hòa - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 157 m2 29,24 triệu/m2
      Bán đất MT đường Mậu Thân nối dài , Gần trường Cao Đẳng Y Tế Cần Thơ+ Vị trí : 116 đường Mậu Thân kéo dài - An Hòa , Ninh Kiều , Cần Thơ- DT : 4,5m x 14m...
      Đường Mậu Thân, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 4 m2 tại Xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 4 m2 900 triệu/m2
      nền đất Khánh Sơn ngay đỉnh đèo Khánh Sơn nơi tổ chức lễ hội dù lượn.- DT: 3.621 mét vuông - đất phù hợp full thổ.- Hiện đã tạo 3 thửa, view đồi núi...
      Xã Ba Cụm Bắc, Khánh Sơn, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      Em Cường Real trùm hàng FLC. Chuyện nhận kí gửi. Mua bán thanh khoản cho KH:Kho hàng hiên tại em đang có như sau:- Mặt biển: O I 01-34 giá 46,5tr/m2O I...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 120m2 xã Long Khê, huyện Cần Đước, Long An.- DT 5m*24m.- Sổ riêng chính chủ sang tên trong ngày, thổ cư 100 phần trăm.- MT...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 116 m2 16 triệu/m2
      Đất nền Hội An là quỹ đất nền đang làm mưa làm gió trong nhưng tháng vừa qua.Dự án The Mansion Hội An sở hữu vị trí cực kỳ đắc địa nằm ngay 3 trục trước lô...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, hướng Đông - Bắc tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 500 m2 2 triệu/m2
      bán nhanh 500 mét vuông miếng đất đường Bắc Sơn, Quyết Thắng, TP Thái Nguyên.- DT: 500 mét vuông. MT: 13,17m. MH: 17,01m. Hướng: ĐB.- miếng ...