Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 8459 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 8459 m2 0,15 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 nền đất sào Sông Lũy, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận liền nhauDT 8459m2nền đất vuông đẹp có đường trên sổ.Cách Farm Bình Sơn và đường Trần...
      Đường Trần Khánh Linh, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 620 triệu

      620 triệu 300 m2 2,07 triệu/m2
      Đất gần sát ngay TT Tp Đồng Xoài, cách MT QL14 chỉ 500m.DT 300 mét vuông (thổ cư 100 mét vuông) - xây trọ thoải mái.Ra nhanh với giá: 620tr...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Tiến Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất đường Văn Tiến Dũng đoạn trung tâm.DT: 100m2.Giá: 5 tỉ.bìa đỏ cầm tay vào việc luôn.
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Đường DL14 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 300 m2 4,34 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên gia đình đành bán lô đất lô gốc MT vuông vức rất đẹp , đối diện là chợ Thới Hoà, trước kia mua dự định về để xây dựng KD buôn bán, giờ...
      Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Em cần bán đất nền, nhà phố thương mại sáp vách trường liên cấp Tân Tiến, ủy ban nhân dân tỉnh Bắc Giang.Vị trí vàng gần các khu hành chính công,...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu nền đất 2200 m2, mặt tiền 42m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 60,06 tỷ

      60.06 tỷ 2200 m2 27,3 triệu/m2
      Hot.mảnh đất vip nhất tại Bắc Vân Phong (không còn lô thư 2).Vị trí: Nằm ngay trung tâm thị trấn vạn giã, nơi KD sầm uất nhất khu vực.Đối diện là: cafe...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 112,900001525879 m2 tại Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 13,66 tỷ

      13.66 tỷ 112,91 m2 121 triệu/m2
      Bán mảnh đất Vân Canh, Hoài Đức 112 mét vuông. Số 184 khu dịch vụ 4.5ha, làn 3 đường Vành Đai 3.5.- DT: 112,9 mét vuông.- MT: 9,03m.- Hướng:...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 87 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 87 m2 18,4 triệu/m2
      + Vị trí: Cách Hồ Xuân Hương 300m - KDC Phạm Hồng Thái - MT Phạm Hồng Thái rộng 16M , vỉa hè 3M + cư dân đông đúc, mua bán KD thuận lợi + Tiện ích...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bến Lức - Long An, giá 830 tr

      830 triệu 120 m2 6,92 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 đất thổ cư liên kế đường đá xanh 3.5m sổ hiển thị đường bê tông 5.5m.- DT 5*24m 120 mét vuông. Thuộc Ấp 1 Xã Bình Đức, Huyện Bến Lức,...
      Ấp 1, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Nằm ngay MT Hoàng Phan Thái quy hoạch mở rộng lộ giới lên 50m.- Cách chợ Bình Chánh chỉ 700m.- liên kế cao tốc Bắc - Nam, vị trí thuận lợi di chuyển về...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      📍Giá: 2Tỷ750 Rẻ Nhất KhuBán đất đường N5 khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, p.Bình An, Dĩ AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5x12m )Gần...
      KDC Phú Hồng Thịnh 10, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 190 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Tân Thạnh - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 190 m2 13,16 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay bán 2 mảnh đất MT liên kế full thổ cư DT 2 lô 10x38, đường Trần Văn Trà, gần NH Sacombank, Thị trấn Tân Thạnh, Long An. Phù hợp mở quán...
      Thị trấn Tân Thạnh, Tân Thạnh, Long An

      Cần bán đất nền dự án 900 m2 tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 300 tr

      300 triệu 900 m2 0,34 triệu/m2
      BĐS Ninh Thuận - Mũi Dinh Sơn Hải Đang bắt đầu nóng lên! Chỉ từ 300tr sở hữu ngay 1 mảnh đất vị trí đẹp trên địa bàn huyện Thuận Nam.1. Từ nay đến cuối năm...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 85 m2 22,95 triệu/m2
      Đất chính chủ đã có sổ hồng. Nằm ngay QL 51, cách Vincom Long Thành 3 ph. Vị trí cực đẹp để đầu tư, sinh sống, nghỉ dưỡng.- Đường QL 51 rộng 45m.- Xung...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      - Nhiều vị trí khác nhau, kề ngày trường học cấp 3, phân khu căn biệt thự đã xây xong đang hoàn thiện vào ở.- View công viên trung tâm 5430m2 lớn nhất khu...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Cắt lỗ lô 250m2 thổ cư giảm hơn 400tr 1tỷ5 nền còn TL, giáp Phú Sinh, sổ sẵn bao sang tên MT nhựa.liên kế UB bách hóa xanh trường học.Đất đẹp vuông ...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 223 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 223 m2 6,28 triệu/m2
      Lô góc đường nhựa cách khu công nghiệp Vsip 500m, thông khu công nghiệp. Xung quanh kd quán ăn, nhà nghỉ rất đông.DT 223 mét vuông có thổ cư. Giá...
      Đường 30/4, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Bán đất đường 22m gần tp Thủ Đức P. Bình An, Tp Dĩ An DT: 110 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5x22m)Đường 22m, vỉa hè 5msổ hồng riêng riêngHỗ...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!